Help pending tiền 21 day với acc mới tạo

nhocghost11

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
anh em gúp mình với, mình mới tạo 1 tk PayPal đã veri bằng thẻ vísa acb, vào đang chơi 1 site đầu tư, mình nạp tiền vào bằng visa luôn, nhưng khi nhận tiền lại bị pending 21 day, mình đã bị 3 lần, 2 lần trước mình support nó thả 2 lần nhận tiền, đến lần thứ 3 vẫn bị, mình vào coi điều kiện nó bắt 5 giao dịch, 100$, với 60 day kể từ lần giao dịch đầu tiên, làm sao để xóa cái điều kiện thứ 3 ngoài cách đợi 60day, ai biết chỉ mình với, chứ h chơi nhận tiền hàng ngày mà cứ bị pending hoài ức chế :(

kiếm acc khác xài cho nhanh

Cái vụ pending 21 days này có 2 nguyên nhân.
1. Do 2 bên giao dịch trốn thuế của PP (4% fee đó)
2. Do PP mới reg nên bị kiểm tra nghiêm ngặt do dạo này tình trạng rửa tiền khá cao. Nên kiếm PP trên 6 tháng trở lên để làm nick chính nhé.

Cái vụ pending 21 days này có 2 nguyên nhân.
1. Do 2 bên giao dịch trốn thuế của PP (4% fee đó)
2. Do PP mới reg nên bị kiểm tra nghiêm ngặt do dạo này tình trạng rửa tiền khá cao. Nên kiếm PP trên 6 tháng trở lên để làm nick chính nhé.
trốn thuế thì ko, giao dịch vẫn bị trừ fee 3.9% cậu ak, chắc là tớ mới lập pp, chắc phải chịu cảnh 60 day thôi :D

tạo acc mới thì chấp nhận vậy thôi bac à :) hoàn thành đủ yêu cầu thì mới xài ngon đc :D . Cần tiền gấp thì support cho nó thả :rolleyes:

Chịu khó thời gian đầu, sau thì ngon hơn!

thanks bác nhiều, chắc phải vậy, làm ăn lâu dài phải chờ đợi thôi :D
Nếu được nhờ a/e trong team xài PPVN rating OK gửi nhận vài phát trong tuần là ok.

Tức là nếu bạn có quen a/e xài PPVN lâu rồi, rating ok (không limit, with bank rồi, ...) send $ PP cho bạn, vài $ thôi. Khi đó rating PP của bạn trong việc sử dụng sẽ OK hơn rất nhiều :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week