Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Càng ngày càng đi lên và đi lên. Xử lý vấn đề một cách chuyên nghiệp và minh bạch, Payplan ổn, liên tục cập nhật và bổ sung. Admin là Girl nhưng không thua kém gì các Man nhé!

Tình hình thế này @@@ nên tiếp tục với em yêu ko bác Seal @@@ hay chờ Hotboy :D :D :D

Càng ngày càng đi lên và đi lên. Xử lý vấn đề một cách chuyên nghiệp và minh bạch, Payplan ổn, liên tục cập nhật và bổ sung. Admin là Girl nhưng không thua kém gì các Man nhé!
và những ngày đèn đỏ của em ấy các anh em không nên manh động =))

mới test 300 để xem khả năng em nó @@@ tại vì em còn zin ko dám làm mạnh em nó đau lắm . . đang chờ thêm vài ý kiến rồi tiếp tục thay đổi tư thế :D :D :D cho em nó sướng hơn

mới test 300 để xem khả năng em nó @@@ tại vì em còn zin ko dám làm mạnh em nó đau lắm . . đang chờ thêm vài ý kiến rồi tiếp tục thay đổi tư thế :D :D :D cho em nó sướng hơn
bác hỏi ý kiến của a Seal đi, để xem a Seal xem tình hình như thế nào

bác hỏi ý kiến của a Seal đi, để xem a Seal xem tình hình như thế nào
Seal bảo dạo này em phục vụ nhiệt tình quá nên hơi mệt @@@ Seal nói chờ em nó phục hồi lại đã :D :D :D ko thì chịch nó ko được thỏa mãn

PAC cũng đổi mới giao diện 1 tí xíu rồi, ae vào check nào :))
Programmer đang sửa chữa và nâng cấp một số Menu trong Member Overview, khi hoàn thiện trông sẽ đẹp mắt hơn, thân thiện hơn, hợp lý hơn.
Vì ả admin này cũng màu mè, hoa lá nên bỏ thêm tiền để thuê programmer sửa sang lại PAC.

thêm proof cho anh em

Attachments

38 KB · Views: 44
các bác tư vấn cho em với, là có nên tích earn để rút lấy lại vốn hay là cứ phang vào tái chế k :(
Tùy bác có bao nhiêu ads hiện giờ nữa !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week