Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Seal làm nhẹ nhàng cho em nó lên đỉnh thôi nhé @@ để em còn sức mà paid nữa @@ làm mạnh quá em mất sức ko làm việc đc @@
Cuối tuần dữ dội nhé các anh em. 69 vừa thôi để đầu tuần có sức mà đặt lệnh request cashout nhé !

đặt lệnh rút tiền hôm qua đến giờ tiền vẫn chưa về, gửi ticket gần 2 ngày chưa thấy hồi âm :(
Thứ 7, CN thì em có gửi chục cái Ticket cũng thế thôi :D Tiền sẽ về với em sớm nhất là sau 13h chiều nay. Hoặc tới thứ 2.

KIẾN NGHỊ CÁC ANH EM:

Nếu bạn nào có Proof, có thể không post ở Thread này cũng được. Nhưng mình mong muốn anh em bớt chút thời gian Post lên Group Facebook của PeopleAdChoice nhé!

PeopleAdChoice có sống được lâu dài hay không, ngoài việc phụ thuộc vào Admin, sự nhiệt tình, kiên trì của đội ngũ Leaders thì phần còn lại là nhờ tất cả vào các bạn đấy. Dừng giữ Proof để ngắm 1 mình nhé :D !

Group FB: https://www.facebook.com/groups/Peopleadchoice

bạn này k hiểu ý mik :D

Theo mình biết thì là 30% dc rút (EB) và 70% phải tái (ReB), điều này đúng với tất cả plan b mua dù bằng EB có thể rút hay ReB đều như nhau

B mua 1 plan 2$ = EB b được

2usd x 120% => 2,4usd (0.72 phần rút được và 1.68 phần tái đầu tư)

B mua 1 plan 2$ = ReB b cũng được

2usd x 120% => 2,4usd (0.72 phần rút được và 1.68 phần tái đầu tư)

cứ như vậy ReB sẽ không bao giờ = 0 :D:D

PROX are working on surfing ads reset anytime like MPA and CL thats why u experience some error on surfing ads we will fix as soon as.

Tiếp bước 2 đàn anh MPA và Chekisling đây mà :D

Sắp tới anh em có thể click Ads bất kỳ thời gian nào trong ngày nhé ! Không phải căn giờ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week