Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Hello Nguyen Hoang,

You had requested for the withdrawal of $$121.25 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

Keep purchasing and earning. You bank balance is fattening up.
All the best!!!

@SealTemSix A ơi cho e xin cái mẫu để bảo admin chuyển adpack từ PM sang PP với ạ !
Mà khi chuyển như vậy thì số $ còn lại ở earning balance và repu balance có chuyển cùng sang PP k a ?

@SealTemSix A ơi cho e xin cái mẫu để bảo admin chuyển adpack từ PM sang PP với ạ !
Mà khi chuyển như vậy thì số $ còn lại ở earning balance và repu balance có chuyển cùng sang PP k a ?
Lúc em withdraw thì chát với admin trên FB bảo là em vừa rút tiền qua PM nhưng nếu admin không đủ tiền thì làm ơn hãy chuyển qua PP giúp em.

Chính vì lý do này mà anh rất thích Revshare có Paypal.

hôm nay được thông assmin 2 phát luôn quá đã :D

+ 13.50 $
Date: 28.09.2015 13:57:05
ID: 90448401
Details: P20244045 → P19919888
Amount: 13.50 $
Comment:

The amount of 5.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9006131->U9260245. Date: 11:56 28.09.15. Batch: 103394576.

không liên quan nhưng thấy em chamzy mới lập 1 site hyip
lãi 6% tuần :D
Nói thiệt éo biết e Chamzy này nghỉ cái gì.
Site kia ko có PP chắc tính lùa 1 mớ từ bên PAC qua.

K biết nếu site mới mà oẳng thì PAC có hoạt động k nhỉ . Vì hyip k sớm thì muộn mà
Chiều hướng tiêu cực là hốt 1 mớ bên kia, còn bên PAC giảm lãi ngày tới tận đáy :rolleyes:

Chiều hướng tiêu cực là hốt 1 mớ bên kia, còn bên PAC giảm lãi ngày tới tận đáy :rolleyes:
Mình nghĩ site kia cũng sống lâu vì lãi thấp mà
theo thuyết âm mưu của mình thì em nó sẽ hốt 2 site 1 lúc :D

Anh em không nên đầu tư vào site mới kia vội nhé. Cá nhân mình đang bị ngâm khá nhiều trong PAC nhưng site kia không có Paypal nên không vì thế mà mình xúi dại anh em được.

Thanh toán mới nhận hồi sáng :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week