Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
nói chung ai còn tiền thì rút dc bao nhiu thì rút hết đi, site này lỗi thời rồi, ko hấp dẫn investor nữa, admin thay đổi tùm lum, nhầm kéo dài time thôi, chứ nếu muốn ex qua PM thì thiếu gì cách, chỉ là cái cớ thôi, nó pay PP nhanh vì sợ dispute nhiều mà limit acc nó thôi.
Cùng quan điểm... chỉ là cái cớ để kéo dài time, thu hút dep rồi cam luôn thể :eek::eek::eek::eek::eek:

Sai bét tè lè nhè.

Site HYIP của nó này:

Total deposited
$ 5678.00

Total withdraw
$ 119.16

Giờ rút PM bị cancel rồi sao đây mấy bác

--Giờ chỉ chờ cho gái Admin bật chuyện từ PM sang Earning PP mới mong rút dc tiền.
--Các pác thấy mình nói đâu có sai đâu,anh @SealTemSix thống kê site HYIP của em nó Dept nhìu hơn Rút mà em nó bảo là ko có PM >>> tin nổi ko??
--Dự là mùa này ae sẽ có cam ăn nữa :confused:

Nhờ ngày xưa e nó cho chuyển PP qua PM và đã có 1 cơ số người ăn lời nhờ đó.
Còn bây giờ những người tới sau ăn quả đắng.

Hôm qua với hôm nay T7, CN nó đâu có cho rút đâu

nó bảo cuối tuần sẽ pay hết, giờ thì cancel hết với lý do "e xinh gái, các a hãy tin e" :)))
theo lời ng mẹ quá cố của Trương Vô Kỵ "con gái càng xinh đẹp thì càng giỏi nói dối" :D:D

bạn rút lúc 23h đêm thì nó sẽ được
một ngày nó cho rút 2k5 thôi
cái này nhiều người hỏi quá rồi chịu khó lội page chút
nói thiệt rút dc vốn rùi mình chẳng wan tâm tới nữa luôn,tới nản với site này lắm rùi

nói thiệt rút dc vốn rùi mình chẳng wan tâm tới nữa luôn,tới nản với site này lắm rùi

Giờ thì ko chỉ có bác có suy nghĩ như thế :rolleyes:

Nên nếu bác mà muốn rút được vốn thì cứ 23h Vietnam mà rút là lúc vừa ngày mới ở server PAC:D. Bao nhiêu người như bác đều rút cái giờ đấy nên sau cái tầm đấy chẳng ai rút được đâu. Bác nên cảm thấy may mắn vì nó vẫn nằm trong khung giờ chấp nhận được. Chứ nó mà rơi vào nửa đêm thì mệt nữa :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week