Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
sao tiền e nó toàn nhảy vào Re-purchase Balance mà ko vào Earning Balance
như thế rút sao dc nhỉ ?
Tiền này phải tái đầu tư mua ads ngay. Không được để nằm yên. Bạn không chịu dịch nghĩa của 2 từ đấy sang tiếng Việt :Đ

11822489_1589866491265688_121447328486677823_n-jpg.57729

Càng ngày càng có nhìu gói nhĩ... sống tốt tốt tí :D

TIN HOT ĐẾN TỪ PAC - MÌNH LƯỢC DỊCH ĐẠI Ý THÔI NHÉ:

Chào các bạn,

Tôi muốn chia sẻ với các bạn một vài tin mới:

1. PayZa Business đã được Verified – Điều này tối quan trọng, vì làm điều ngày còn khó hơn cả Verified Paypal Business.

2. Cổng Skrill Business cũng đã được Verified. Sắp tới sẽ là Neteller.

Chúng tôi hiện đã có tới 6 cổng đầu tư – thanh toán cho các bạn lựa chọn (Paypal , Payza , STP , PM , BC , Payeer). Nhưng chúng tôi sẽ bổ sung thêm nữa.

Hiện tại tôi đang chuẩn bị đưa thêm Skrill và Neteller vào PAC. Tôi sẽ thông tin chính thức về 2 cổng đầu tư này khi chúng đã sẵn sàng để sử dụng

3. Chúng tôi đã hoàn thành và sẵn sàng cập nhật PayPlan mới cho PAC.

Tôi biết rất nhiều thành viên rất hào hứng và sẵn sàng xây dựng tài khoản của bạn. Từ bảng dưới đây bạn có thể xem cách hoạt động:
View attachment 57709

Chia sẻ lợi nhuận sẽ đồng hành cùng với PayPlan. Tôi đã cập nhật trong FB group.

Chúng tôi sẽ giữ mức trung bình 4-5% từ thứ 2- thứ 6, và cuối tuần mức chia sẻ lợi nhuận sẽ nâng lên 6-8%.

Điều quan trọng:

Tất cả những gói Ads cũ sẽ vẫn giữ mức lợi nhuận và tỷ lệ tái đầu tư cũ cho đến khi đạt đủ 120%.

Khi chúng tôi hoàn làn PayPlan mới, sẽ cần thiết phải khởi đầu lại từ gói Ads 2$ và bắt đầu từ đấy trở đi.

Bạn chỉ mua được các gói ads ở Level 2 khi bạn đã mua đủ 125 gói Ads ở Level 1. Đối với Level 3 chỉ khi bạn có đủ 150 gói Ads ở Level 2….

4. Về việc kết nối các tài khoản Cash Balance, Earning Balance, Re-purchase Balance và Commission Balance, Sẽ được chúng tôi bổ sung trong 2 ngày tới.

Cảm ơn sự ủng hộ từ phía các bạn, tôi đang chăm chỉ làm việc để xây dựng 1 dự án Revshare dài hạn.

Gia đình PAC của chúng tôi là phát triển hàng ngày, do đó bạn có thể nói với bạn bè của bạn những người vẫn đang chờ đợi để tham gia.

Chúng ta là một đại gia đình.

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Tiền này phải tái đầu tư mua ads ngay. Không được để nằm yên. Bạn không chịu dịch nghĩa của 2 từ đấy sang tiếng Việt :Đ
Thanks a,tại e chơi bên cheklisting nó có bao h nhảy vào Re-purchase Balance đâu, cứ thế mà rút thôi :D

bị thớt dụ dep 200PM vào em gái xinh đẹp rồi.
bao giờ cho hồi vốn :((
mình khoái em check hơn :((

TIN VỪA NHẬN ĐƯỢC:

Ở phần mua Ads / Pos các bạn có thể kết hợp cùng 1 lúc ở 4 tài khoản Cash Balance + Earning Balance + Re-purchase Balance + Commission Balance

Tin mới nhận được từ PeopleAdChoice.
-------------------------------------------------------
Các bạn thực hiện các bước như trong hình sau để tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận nhé !
-------------------------------------------------------
Ở phần mua Ads / Pos các bạn có thể kết hợp cùng 1 lúc ở 4 tài khoản Cash Balance + Earning Balance + Re-purchase Balance + Commission Balance để mua Ads/ Pos nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week