Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Tin mới nhận được từ PeopleAdChoice.
-------------------------------------------------------
Các bạn thực hiện các bước như trong hình sau để tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận nhé !
-------------------------------------------------------
Ở phần mua Ads / Pos các bạn có thể kết hợp cùng 1 lúc ở 4 tài khoản Cash Balance + Earning Balance + Re-purchase Balance + Commission Balance để mua Ads/ Pos nhé !

View attachment 57766
Quá ngon update giống thằng Rioad rồi :D

Quá ngon update giống thằng Rioad rồi :D

Mình quyết định không chơi RIOAD vì nó hứa lươn lẹo về PayPal và Payza. 2 cổng quan trọng nhất mà nó dùng Manual thì không bao giờ chơi. Nên mình đã đóng topic của RIOAD.

bị thớt dụ dep 200PM vào em gái xinh đẹp rồi.
bao giờ cho hồi vốn :((
mình khoái em check hơn :((
vô đây h này thì ngâm vốn chết mẹ luôn... bữa tái 60% đã mệt nghỉ rồi... h tới 70%... chắc thoát khỏi vòng xong là về nghỉ chơi chek cho nó lành ^_^

The amount of 3.96 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9006131->U7385***. Memo: Peopleadchoice Withdrawal.
Hàng về hàng về

vào group của PAC thấy nhiều thánh pay liên tù tì 4-5 ngày 100$ đều đều ngâm là ngâm thế nào?
nó ngâm vốn lâu lắm bạn. mình làm cái bảng tính 40 ngày đầu tư cho bạn hiểu nhé

ở đây đầu tư 100$ với tỷ lệ 30-70. mình cho lãi trung bình 1 ngày là 6%, số tiền 30% bạn luôn rút hết và số 70% thì bạn luôn tái đầu tư mỗi ngày. sau 40 ngày bạn chỉ thu về 90,5$. như thế ngâm vốn có lâu không.à sau ngày 40 thì số pack giảm và số tiền cứ giảm và muốn rút hết chắc lâu nên gọi là ngâm vốn. mà nó cũng ko chính xác lắm chỉ tương đối thôi

Last edited:
hy vọng là nó bền thiệt để e còn kiếm chút cháo bù lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69