Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
nó ngâm vốn lâu lắm bạn. mình làm cái bảng tính 40 ngày đầu tư cho bạn hiểu nhé

ở đây đầu tư 100$ với tỷ lệ 30-70. mình cho lãi trung bình 1 ngày là 6%, số tiền 30% bạn luôn rút hết và số 70% thì bạn luôn tái đầu tư mỗi ngày. sau 40 ngày bạn chỉ thu về 90,5$. như thế ngâm vốn có lâu không.à sau ngày 40 thì số pack giảm và số tiền cứ giảm và muốn rút hết chắc lâu nên gọi là ngâm vốn. mà nó cũng ko chính xác lắm chỉ tương đối thôi

My Paying Ads cũng thế này và tồn tại được gần 6 tháng rồi bạn.

sao giống người việt nam vậy:oops::rolleyes:

Site này có cả 2 cổng paypal va pm, vậy có thể rửa tiền paypal thành pm(bán co giá hơn) được không ta? (tất nhiên phải dep pm nhiều hơn paypal)

Hello PAC family,

I want to share some news with you today.

Combine balance option is added!

Now when u go to purchase position you can combine all balances and purchase your packs :)

Update about our Final Plan

Final Plan Timer is set up for tomorrow

I want to spend this day to test it before we launch it

Happy Earnings Everyone

And don't forget , we have spike weekends with 6-8% revenue sharing :))
Thank You.

Chào các bạn,
-----------------------------
Cuối tuần mình về quê, chăm sóc gia đình nên sẽ không hỗ trợ các bạn được nhiều như ngày thường. Mong các bạn thông cảm nhé! Chúc các bạn một cuối tuần vui vẻ.

nó ngâm vốn lâu lắm bạn. mình làm cái bảng tính 40 ngày đầu tư cho bạn hiểu nhé

ở đây đầu tư 100$ với tỷ lệ 30-70. mình cho lãi trung bình 1 ngày là 6%, số tiền 30% bạn luôn rút hết và số 70% thì bạn luôn tái đầu tư mỗi ngày. sau 40 ngày bạn chỉ thu về 90,5$. như thế ngâm vốn có lâu không.à sau ngày 40 thì số pack giảm và số tiền cứ giảm và muốn rút hết chắc lâu nên gọi là ngâm vốn. mà nó cũng ko chính xác lắm chỉ tương đối thôi
Sao không tính 60/40 trước đi bạn? Nó vẫn còn hoạt động tới 9h tối mà :)

Chơi những thể loại refshare nnư thế này thì khi các bạn mua pac. Hãy lấy tiền "Earning" (Tiền rút được) mà tái đầu tư thêm 1 lần nữa ( Dành khoảng 1/3 số tiền "Earning" ấy) trong những ngày đầu tiên.... thì may ra sau 2-2,5 tháng lấy lại vốn và còn lãi lâu dài nữa, chữ mua pac xong rút thì hồi vốn rất lâu :)
Chắc chắn đây là mục đích kinh doanh của revshare.

Last edited:
Chơi những thể loại refshare nnư thế này thì khi các bạn mua pac. Hãy lấy tiền "Earning" (Tiền rút được) mà tái đầu tư thêm 1 lần nữa ( Dành khoảng 1/3 số tiền "Earning" ấy) trong những ngày đầu tiên.... thì may ra sau 2-2,5 tháng lấy lại vốn và còn lãi lâu dài nữa, chữ mua pac xong rút thì hồi vốn rất lâu :)
Chắc chắn đây là mục đích kinh doanh của revshare.
Bạn đã hiểu được chân lý rồi đấy!

Hiện tại thì admin là rất tốt công việc của cô ấy, nhìn chung là tốt hơn rất nhiều thằng admin khác.
Duy chỉ có cái hơi chậm trong việc thanh toán, bắt thành viên chờ nửa ngày. Có lẽ do son phấn, shopping ảnh hưởng ít nhiều.

Hiện tại thì admin là rất tốt công việc của cô ấy, nhìn chung là tốt hơn rất nhiều thằng admin khác.
Duy chỉ có cái hơi chậm trong việc thanh toán, bắt thành viên chờ nửa ngày. Có lẽ do son phấn, shopping ảnh hưởng ít nhiều.

Phái đẹp là thế đấy không tránh được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week