Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Ok đã hiểu ạ. Cho hỏi nữa là có thể dep bằng ví A và rút bằng ví B có đc ko b nhỉ
Nếu là đều là PayPal hoặc PM thì được nhé!
lai bao nhieu 1 ngay
Fix cứng 5% bạn nhé! Có 3% tái đầu tư ngay, 2% có thể rút ra được.

Thế cái thay đổi mua đủ 150 gói level 1 2$ thì mua được bất kì gói nào lại bị hủy ak c??? và hình như cái mã KM vẫ chưa được fix thì phải , chỉ đc dùng 1 lần hay sao ý? Thanks.
Cái đó admin nó phát hiện ra và sửa lỗi rồi bạn ah!

Cái đó admin nó phát hiện ra và sửa lỗi rồi bạn ah![/QUOTE]
thế giờ là sao ak c, c nói rõ mình được ko? thanks.

thế giờ là sao ak c, c nói rõ mình được ko? thanks.
Giờ cứ mua đủ 250 gói ads 2$ thì mới lên được gói ads 4$.[/QUOTE]
PeopleAdChoice: Cập nhật tính năng mới cho những ai chưa biết.
3. Khi đã mua đủ 150 gói Adpacks 2 $ thì các bạn có thể mua bất kỳ gói Adpacks nào các bạn muốn.

Thế giờ cái này huỷ rồi ak c? hix. và lại phải mua đủ 250 gói mới lên level nữa sao??? thanks.

Giờ cứ mua đủ 250 gói ads 2$ thì mới lên được gói ads 4$.
PeopleAdChoice: Cập nhật tính năng mới cho những ai chưa biết.
3. Khi đã mua đủ 150 gói Adpacks 2 $ thì các bạn có thể mua bất kỳ gói Adpacks nào các bạn muốn.

Thế giờ cái này huỷ rồi ak c? hix. và lại phải mua đủ 250 gói mới lên level nữa sao??? thanks.[/QUOTE]

Đúng rồi bạn giờ phải đủ 250 gói cho mỗi level bạn nhé!

Thanh toán nhận hồi sáng, instantly :)

Admin đúng là con gái:

Greetings Everyone , we have more reasons to celebrate today! :)

1) We officially entered our second month since we launched and our Alexa Ranking is rocking , we are already in top 50.000 on Alexa Ranking :)

2) So we can also celebrate our Alexa Ranking and we will have surf free bonus offer depending on deposits:
***For Depoists $200-$499 you will get 30 days surf free plan
***For Deposits $500-$999 you will get 90 days surf free plan
***For Deposits $1000-$2999 you will get 180 days surf free plan
***For Deposits $3000+ you will get 1 year surf free plan

(Members with surf free plan are not requered to surf 8 ads daily)

This Bonus Offer Ends on 28th August - 6pm GMT time

To Claim This Bonus You Can Contact Me on FB After Deposit or Give info To Our Live Support.

3) We are Increasing Withdrawal limits.

We are growing and we have good cashflow so we can increase daily withdrawal limit :)

We will raise from $100 to $120 Max per day for now and as we grow this amounts will also grow so members will be able to withdraw more per day.

Minimum Withdrawal are $5. It's better if you collect more earnings so $5 is much better and also Paypal will not take much fee like with $2

4) For Skrill and Neteller Deposits:

I am adding skrill and neteller deposits manually , you just need to send it manually to: [email protected]

After you send funds then just inform me or leave username and amount deposited to our live support and it will be added when I see it.

Also there are more news coming , I am waiting for programmers to update me about new features that they work on.

Ok that's it for Today
Enjoy in PAC and happy earnings :)

PeopleAdChoice Admin

Chamzy Rithz

@SealTemSix cho mình hỏi. Roi ngày hiện tại là bao nhiêu bạn nhỉ. Và Roi ngày có phân chia theo cấp bậc không?

Thêm nữa. Đặt lệnh Withdraw thì bao lâu tiền sẽ về cậu nhỉ

Đã ref theo bạn nhưng muốn tìm hiểu thêm cái này mới dep tiền vào. thank you!

Last edited:
@SealTemSix cho mình hỏi. Roi ngày hiện tại là bao nhiêu bạn nhỉ. Và Roi ngày có phân chia theo cấp bậc không?

Thêm nữa. Đặt lệnh Withdraw thì bao lâu tiền sẽ về cậu nhỉ

Đã ref theo bạn nhưng muốn tìm hiểu thêm cái này mới dep tiền vào. thank you!

ROI ngày fix là 5% cho tất cả level, nhưng có 3.5% vào tài khoản Re-purchase, 1.5% và Earning Balance.

Lệnh rút tiền về tối đa sau 12 giờ kể tư khi yêu cầu.

Dự là trang này sẽ sống lâu. Vì nếu cứ áp dụng theo đúng luật 60% dùng để tái đầu tư thì nếu mình đầu tư 500$ thì sau đúng 41 ngày sẽ lấy lại 500$ tiền vốn. Và sau 57 ngày sẽ đạt ROI là 120%. Xem bảng tính phía dưới. @SealTemSix xem mình tính có đúng không cậu nhỉ

https://drive.google.com/open?id=1mpaMuxnbbpmyQmwv3nfbAfY8Z2APz2Onl__Tva721-A

Mình tính theo ROI ngày là 5% theo như bạn bảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,704
Latest member
dientichhinhthoi