Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
@wimax5giay Mình đã chỉnh lại rồi nhé. Nếu theo tỉ lệ tái đầu tư của bạn là 70% thì sau đúng 51 ngày sẽ lấy lại vốn 500$. Sau 68 ngày sẽ đạt lãi kỳ vọng là 120%. Và sau đúng 132 ngày thì bạn sẽ hoàn thành gói đầu tư 500$. Lúc đó muốn chiến tiếp thì bạn dep tiếp tiền vào.

https://drive.google.com/open?id=1mpaMuxnbbpmyQmwv3nfbAfY8Z2APz2Onl__Tva721-A
Bảng này tính sai cmnr bạn ak..
1. PAC có giới hạn số pack là 250.
2. Lãi mỗi plan khác nhau.
Tính tách ra rồi gộp vào mới được...

đâu cần phải chính xác lắm đâu bạn ơi. như vậy là ổn lắm rồi. nếu nói cần chính xác như bạn thì tính theo chu kì giờ nhá chứ ko phải ngày đâu vì đôi khi mình mua pack mới trước khi hết ngày

Mình chưa xem công thức nhưng dù sao bạn ấy cũng có tinh thần chia sẻ là cái đáng quý. :D

đâu cần phải chính xác lắm đâu bạn ơi. như vậy là ổn lắm rồi. nếu nói cần chính xác như bạn thì tính theo chu kì giờ nhá chứ ko phải ngày đâu vì đôi khi mình mua pack mới trước khi hết ngày
Tính theo ngày cũng tương đối thôi, vì ở lúc đầu 500$ thì bạn ý đã có max 250 pack nên pack mua thêm k thể tăng lãi, bạn có thể duy trì ở việc mua thêm pack để duy trì mức 250 pack.
Mình chưa xem công thức nhưng dù sao bạn ấy cũng có tinh thần chia sẻ là cái đáng quý. :D
Ukm thì cũng ghi nhận mà :). Chứ áp dụng bảng đó xong lại k đc như mơ thì đồng chí chủ đầu tư lại trách :)

Greetings everyone , great news for today!

-Programmers updated our new features
Now you can surf 8 ads anytime and your timer will reset to 24 hours. I know that many wanted this feature so now we finally got this updated.
Also now you can see number of active ad packs in each level separately , when you go to purchase page you will see this nice feature :)
And soon Homepage will get new design with banners on left and right side of the screen for better advertising.

This is short but important update , so hope you like it :)

Happy Earnings and Enjoy in PAC.

PeopleAdChoice Admin

Chamzy Rithz

Thời gian click ad không được cộng dồn như trước nhỉ, chán thế :mad:

cần bán 1 acc peopleadschoice fund 150$ vào nhưng vì bị vụ cheklisting nợ nầng chồng chất nên cho ra đi 130$ acc e rút dc 18$ full info bác nào hảo tâm xúc hộ để e có tiền trả nợ contact pm ib e pri yahoo

anh Hoàng ơi sao sáng nay, không chia lãi cho em nhỉ, cái overview em vẫn canh time reset mà , sao mà lãi vẫn dậm chân tại chỗ

Hello everyone , it's time for daily update :)

Homepage is updated with banners on the left and right side so there will be more views on your banners specially for advertisers who purchased our banner ad plans.

We are getting big traffic daily and our Alexa is getting better and even more than I expected , we are now in top 45.000 already :)

We will also reach 5000 members soon , growing nicely and very stable since start.

Members who are with us since start can see how much we improved, so thanks for all your support we are just getting better and bette :)

I see that members are enjoying in our updates since yesterday , surfing feature is working perfectly so I am happy that we got this updated.

Ok that's it for now , you will be updated if there are more news.

Saturday already started here in Japan , so wish you happy weekend and enjoy with stable earnings in PAC :)

PeopleAdChoice Admin

Chamzy Rithz

Trước mình nhớ view ads thằng PAC này là k phải bấm refresh sao h cứ xem xong 1 ads là phải bấm refresh mới xem tiếp đc nhỉ. Thấy mất time quá

Thanh toán mới nhận :

" Admin Message :
You began you PAC journey at Plan Starter. To get Bronze Packs you must have at least 150 Starter Packs."

Admin nó bảotheesnayf mà sao tớ được Total Sharing Positions = 151, Active Sharing Positions = 151 mà mình không lên gói Bronze được nhỉ!

Hiện tại mình đang ơ gói Starter, muôn lên gói Bronze mà không biết cách nào lên được, Amin nó thông báo thế này " You cannot purchase positions of this plan before purchasing positions of other plan(s). See admin note of this plan for more."

Trước mình nhớ view ads thằng PAC này là k phải bấm refresh sao h cứ xem xong 1 ads là phải bấm refresh mới xem tiếp đc nhỉ. Thấy mất time quá
Mẹo đơn giản cho bạn hoặc những ai chưa biết, mình làm từ ngay ngày đầu, hì hì. Ấn chuốt phải vào các ad quảng cáo tích vào " Mở liên kết trong tap mới " ấn đủ 8 cái, mạng ngon thì 10s chạy xong hết 8 cái, xong kiểm tra 8 tap xem được chưa thì tắt tap thôi. Còn nếu có web nào ko load thì bạn refresh lại ấn lại là được. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week