Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Cái này không phải do tiền mệnh giá đâu bạn @Sonah, mà do Admins Chamzy tiền PP dồi dào và họ chuộng cổng PP thôi!! PP vớ US không có ý nghĩa về tỷ giá!!

Cái này không phải do tiền mệnh giá đâu bạn @Sonah, mà do Admins Chamzy tiền PP dồi dào và họ chuộng cổng PP thôi!! PP vớ US không có ý nghĩa về tỷ giá!!
À mới xem lại, tất cả tiền đều chuyển qua Paypal đc, còn chuyển qua cái khác thì ko đc.

Hello Everyone and welcome to all new members who recognized our long term plan in PAC

I am happy to say that everything is going great right now , so not much news but I can share some stats :)
Earnings are stable every hour and up to 5% daily , so script is working perfectly every hour since launch.

We sold more than 120.000 ad packs.

We paid more than $30.000 and most of the members are focused on building their accounts for the future income :)

Only 5 weeks since launch and we are almost in top 40.000 on Alexa !

Last week we had total 200.000 visits on site and 61.000 Uniquie visitors !

Total Banner Ads Shown On Our Site: 10.285.827 (so over 10 mil. banners credits used by members)

Facebook group with almost 3500 people , we have great community and thank you for your support!

So everything is almost perfect and we are growing nicely , also old members are waking up and buying packs, so enjoy in PAC :)

Happy earnings !

PeopleAdChoice Admin

Chamzy Rithz

Hàng về

đầu tư 200$ bằng pp 1h rồi mà vẫn chưa thấy tiền cập nhập vào tài khoản để mua adpack. có ai bị như mình không? vào đâu để suppoer nhỉ? thấy phần chat thì offline

@cxhoang @ngocly1402 cảm ơn 2 bạn nhé ! 2 bạn check PM và xác nhận giúp mình nhé !

Mình tính chới site này cho mình hỏi thời gian ads có cố định ko ads 1 ngày ko click có bị mất lãi ko ?
Nếu mình dep vào 100$ thì 1 tháng lãi đc bao nhiêu?

Thời gian reset ads phụ thuộc vào thời gian hoàn thành click 8 ads của ngày hôm trước. Bạn có thể click trong vòng 24h là có thể được nhận lãi. 1 ngày không click thì bạn hồi vốn lấu hơn 1 ngày.

Nếu bạn dep 100$, 1 ngày bạn được 5% = 5$ thì có 3.5$ phải tái đầu tư và 1.5$ có thể rút ra. 3$ tái đầu tư lại tiếp tục sinh ra lãi 5% + 100$ x 5% cho ngày hôm sau. Bạn có thể thử lập phép tính giúp mình với nhé! Với ước mức lãi fix 5% / 1 ngày và tỷ lệ tái đầu tư 70/30 thì khoảng 40 ngày bạn mới hồi vốn được. Sau đó là lãi

@cxhoang @ngocly1402 cảm ơn 2 bạn nhé ! 2 bạn check PM và xác nhận giúp mình nhé !

Thời gian reset ads phụ thuộc vào thời gian hoàn thành click 8 ads của ngày hôm trước. Bạn có thể click trong vòng 24h là có thể được nhận lãi. 1 ngày không click thì bạn hồi vốn lấu hơn 1 ngày.

Nếu bạn dep 100$, 1 ngày bạn được 5% = 5$ thì có 3.5$ phải tái đầu tư và 1.5$ có thể rút ra. 3$ tái đầu tư lại tiếp tục sinh ra lãi 5% + 100$ x 5% cho ngày hôm sau. Bạn có thể thử lập phép tính giúp mình với nhé! Với ước mức lãi fix 5% / 1 ngày và tỷ lệ tái đầu tư 70/30 thì khoảng 40 ngày bạn mới hồi vốn được. Sau đó là lãi
Vậy thời gian hết gói là bao lâu 1 tháng ah?

Đã nhận rcb . thank thớt nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week