Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
4 lệnh pending.

Vừa hòa vốn, ai chưa hòa vốn chắc chuẩn bị tinh thần. Mẹ revshare như buồi, chek và pac, 2 cái vừa hòa vốn thì nó có dấu hiệu, -_-

Thế nào cũng còn pay 1,2 lần để hốt vốn gói 150%, dự là trước khi pay nó sẽ cancel hết lệnh trước đó nên anh em chuẩn bị tinh thần đặt lệnh lại :D

giờ canh lúc t6 đặt lệnh rồi vào thứ 2 đặt thêm 1 lệnh (lúc limit vừa reset) để rút 2 lần dc ko nhỉ, lúc limit reset thì đám lệnh vừa đặt tuần trước có bị cancel ko, đã đủ để hồi vốn nhưng phải rút đến 2 lần mới dc

giờ canh lúc t6 đặt lệnh rồi vào thứ 2 đặt thêm 1 lệnh (lúc limit vừa reset) để rút 2 lần dc ko nhỉ, lúc limit reset thì đám lệnh vừa đặt tuần trước có bị cancel ko, đã đủ để hồi vốn nhưng phải rút đến 2 lần mới dc
Rút thì dễ quan trọng em nó có pay hay không thôi @@@ Toàn chơi chiến thuật du kích :D :D :D lúc ẩn lúc hiện :D :D :D giật hết cả mình

rút đại 10$ đợi nó pay thì hồi vốn, ko thì lỗ mịa 5$ sau 2 tháng click ads, vãi gái :D

Mới được có 80% vốn.
Pending 48h. Nếu mấy ngày nữa vẫn vậy thì send ticket --> không ăn thua thì dispute hehe..
Giờ dispute PP thành dịch rồi !!!

Mới được có 80% vốn.
Pending 48h. Nếu mấy ngày nữa vẫn vậy thì send ticket --> không ăn thua thì dispute hehe..
Giờ dispute PP thành dịch rồi !!!

cứ chơi revshare 2-3 tháng hoàn vốn hoặc kiếmn 1 tí rồi site scam thì dispute thôi :eek:

Pending 5 lệnh, đủ 1 tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week