[PeterZ]Tiếp tục tuyển ref test site sử dụng script mới Buxtrio.com, BN 0.05$ sau khi đăng kí RB 80%

tinh` hình Site này vẫn ổn định đấy chứ chủ thớt :binhsua33:

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

sao hôm nay site nhiều ADD thế click wa' trời

tinh` hình Site này vẫn ổn định đấy chứ chủ thớt :binhsua33:

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

sao hôm nay site nhiều ADD thế click wa' trời
site vẫn ổn bạn ah , vẫn tiếp tục chiến bình thưòng ^^

nó giảm giá click xuống còn 0.001 ads chuẩn kìa bạn
uh, site có vấn đề 2 ngày nay rồi , nó bắt đầu pay manual , và số tiền pay của nó mấy ngày nay lên rất chậm, mình còn 1 ngày nữa mới đủ minpay , nó mà không trả thì mình lỗ , đang lo đây :(

uhm, hỉu, mình thì vừa đủ $2, định withdraw thì nó bắt 1000 click mà mình mới có hơn 500, tổ cha nó. Nếu có scam thì khỏi trả tiền refback hay bonus scam j nhé. ^^. Tội cho bạn lắm rồi :((

uhm, hỉu, mình thì vừa đủ $2, định withdraw thì nó bắt 1000 click mà mình mới có hơn 500, tổ cha nó. Nếu có scam thì khỏi trả tiền refback hay bonus scam j nhé. ^^. Tội cho bạn lắm rồi :((

chào bạn ! cho mình xin nick Yh giao luu với bạn dược hong ! cùng là đồng hương ref bên bac thuyloi nè ! Chỉ muốn có thêm bạn bè trao đổi cho rôm rả thôi ! ^ ^ !

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

uh, site có vấn đề 2 ngày nay rồi , nó bắt đầu pay manual , và số tiền pay của nó mấy ngày nay lên rất chậm, mình còn 1 ngày nữa mới đủ minpay , nó mà không trả thì mình lỗ , đang lo đây :(

Nó sắp bán trái cây rồi đây !

chào bạn ! cho mình xin nick Yh giao luu với bạn dược hong ! cùng là đồng hương ref bên bac thuyloi nè ! Chỉ muốn có thêm bạn bè trao đổi cho rôm rả thôi ! ^ ^ !

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

uhm, ra ngoài nc đi, topic của người ta, y! : xanh_ngoc92 tối hãy pm nhé, buổi sáng đi học

Thông báo : Ngày 23/12 Site đã ngưng pay, mọi người dừng click nhé ,vài bữa sẽ BN scam cho mọi người ,thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom