[PetZ]Need referals chiến gấp site >>Buxlx << hurry up...

Up lên cho Petz vào reply! Có proof mới chưa vậy bạn ơi! Cũng đang nóng lòng chờ nhận RB của cậu đây! Các bạn cứ bình tĩnh, tớ đã nhận dc BN và RB lần 1 :)

còn chơi tiếp k vậy pác

cậu đâu rồi, sao lâu nay ko thấy RB nhỉ :binhsua76:

chắc phủi tay ra đi rồi chứ gì :binhsua74:

Up lên cho Petz vào reply! Có proof mới chưa vậy bạn ơi! Cũng đang nóng lòng chờ nhận RB của cậu đây! Các bạn cứ bình tĩnh, tớ đã nhận dc BN và RB lần 1 :)

Oh, sorry tất cả các bạn , tại mấy tuần nay mình bận quá không có thời gian online các bạn thông cảm, ptc giờ quá bấp bênh site ra mấy ngày lại Scam nên cũng hơi nản, để mình thu xếp ổn thỏa công việc thì sẽ tiếp tục kiếm site mới cho mọi người cùng chiến cho vui :) .iconbux vẫn chiến nhé các bạn, hiếm site nào sống hơn 1 tháng, site này tốc đô phát trien qua nhanh cũng hi vọng nó sẽ là Neo thứ 2 cho mọi người đươc nhờ... mình vẫn chưa có proof 2 , nhưng nếu các bạn muốn rb thì mình vẫn có thể rb cho các bạn bất kì lúc nào :D , sau lần cash out 1 mình luu ý voi các bạn khi cash out thì fee hơi cao nhé (fee của site và fee PP) ...

icon đổi giao diện mất hết tiền luôn T_T

icon đổi giao diện mất hết tiền luôn T_T
bạn thử gửi suport ticket xem chac bi loi gì đó, tai khoan minh van binh thuong ma , hồi nãy vao thu thấy ref mất tich hết, giật cả mình ...vào history sau đó vào lại dỉect ref thì có lại như cũ , ai bị mất ref cứ làm thế nhé :)

mà sao hổm rày click nó cứ đơ ra, chẳng chịu load gì hết cả làm mình cũng ngừng click luôn tưởng site scam chứ

site đã nâng lên ver2 rồi nên chứng tỏ nó sẽ uy tín, ít nhất sống lâu khoảng 2-3 tháng nữa! Cứ nhiệt tình mà chiến đi! Tài khoản của tớ vẫn cực kì bình thường! Mong petz mau có proof 2 để nhận dc RB :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back