phá hoại captchaguru vào đây mà giải thích

Status
Not open for further replies.
mình cần ngưới chính thức vào giải thích ko phải các ID new vào spam

Tớ là người new đấy, sao, cmt ở trên đấy, đầy đủ ý kiến 100% nhé, làm hay k là quyền của thớt, okie...

mình cần ngưới chính thức vào giải thích ko phải các ID new vào spam

Nhìn cho kỹ lại đi nhé, cái gì là ID new. T đọc topic của bác t thấy bác mới là ngưởi không đàng hoàng. Người ta tin tưởng mới đưa thông tin của họ cho bác. Bác lại lôi lên diễn đàn mà bêu rêu. Gây nguy hiểm đến người khác. Đã ko xác định được chuyện người ta có phá hay ko thì đừng có phán bừa như vậy. 1 cm cuối cho bác.

bạn thinhguru phải có 1 lời xin lỗi đến chủ thớt , vì chưa truyền đạt kĩ về cách gõ đã đưa id cho newbie làm . May mắn chưa bị banned , chứ nếu banned , tổn thất ko hề nhỏ , liên lụy đến công sức những mem khác .

Về tiền nong , nếu chủ thớt muốn tiếp tục làm chủ gr , tuyển mem lâu dài , phải thanh toán cho bạn kia .

Xin hết
ý kiến hay nè! Mong lời Lucy sẽ được chủ thớt và bên kia thực hiện.
Mình nghĩ chỉ cần 1 lời xin lỗi của bên nhóm thinhguru là mọi chuyện êm đẹp, chủ thớt sẽ đồng tình ngay.

Tổng số code lỗi trên 20.000 code chỉ là hạt cát dưới đại dương mà nói mình mang danh phá hoại thì thoy tặng cậu luôn uống cafe:binhsua25: Tứ hải giai huynh đệ , huynh đệ tương tàn

mình đã giải thích rồi, ai cũng hiểu chỉ mình bạn không muốn hiểu, ngay cả bạn hoangnambg làm cùng với bạn cũng đã hiểu cho mình và xin lỗi mình , còn nếu bạn muốn quỵt tiền mình thì ok mình tặng bạn uống cafe.
mình mà muốn qyt tiền của bạn uh làm thế chẳng khác loài chó . thật với bạn nhìn hình thức spam 1 chữ minh đã biết bạn cố tình như vậy , sáng nay mở mắt dậy thấy tem bạn làm rất tốt mình tưởng gạp được tem làm việc tốt , ma ko ngở khi mở lên những hình ảnh mà bạn spam 1 chữ thất vọng vô cùng . đồng ý với tất cả các bạn mình sẽ thanh toán cho bạn ấy còn phần bạn thì nếu có muốn chửi mình hay gì thì cứ gọi điện thoại cho mình 01889246705 chấp nhận lắng nghe hết , khoãng tối nay khi nhà có điện mình sẽ thanh toán cho bạn

cái bạn heoconlonton nghe giọng giống con s2_llheo nhỉ, bạn ko làm vs người khác thì thôi bạn vào phá hôi làm *** gì. đã đang mệt thì chó còn gặp dog, chuyện của bankphat và thinhguru và tôi liên quan *** gì đến bạn, spam nhảm ra chỗ khác mà spam. chỉ có cái loại id new như mày mới đi scam nhé. hỏi teeram của bankphat xem đã có ai chưa đc pay ko???
còn nói cho toàn thể nhé, thích thì đây đưa box chat vs admin guru ra cho mà xem, thứ 2 tới nó mới thanh toán. team của bankphat thứ 7 tuần này tôi ứng tiền pay đấy, đừg có mở cái mồm ra kêu ng khác scam, nhảm

ID làm mà chưa bị banned thì tiền phải được thanh toán. thanh toán xong thì muốn thu hồi acc thì thu hồi.
không thanh toán thì money cứ report scam, bankphat cũng hết đường làm ăn thôi và bị banned ngay thôi.
Done

ko phải tớ ko muốn giữ team làm việc tốt, dù sao thì bankphat cũng là sub và đây là mem do a ấy quản lí, tớ chỉ có thể tham gia, quyết định chính vẫn là anh ấy.

Mình thấy chủ thớt Group này là nhiệt tình nhất không giống như các chủ Group khác , chứ các bạn đừng có ném gạch lung tung

Nói chung, admin guru k pay thì thớt đâu có tiền mà pay cho member đúng k?? Hãy chứng minh điều này xem, admin guru đã pay hay còn pending...??

ID làm mà chưa bị banned thì tiền phải được thanh toán. thanh toán xong thì muốn thu hồi acc thì thu hồi.
không thanh toán thì money cứ report scam, bankphat cũng hết đường làm ăn thôi và bị banned ngay thôi.
Done

ko phải tớ ko muốn giữ team làm việc tốt, dù sao thì bankphat cũng là sub và đây là mem do a ấy quản lí, tớ chỉ có thể tham gia, quyết định chính vẫn là anh ấy.
lỡ vào rồi, cm câu thôi:
lúc trao đổi rules với mem, bạn chủ thớt có đề cập đến vấn đề này ko? nếu có thì cứ theo đó mà làm, cãi nhau làm gì lôi thôi, văng tục ra cũng ko hay.:binhsua25:
còn nếu ko có trao đổi mà chỉ đại loại như " mình sẽ cấp id cho bạn, cố gắng làm tốt nhé", thì dựa trên thông tin đưa ra, thiệt hại chả có gì, thanh toán xong bye bye, còn ko thanh toán thì sẽ khó làm ăn.
mong các bạn cân nhắc.
thân.
PS:ai cũng hóng nên pix load nhanh ghê:binhsua36:

Nói tóm lại, chủ thớt nhận tiền chưa, nhận rồi thì trả tiền cho người ta đi, kẻo mang tiếng là scam thì hết đường làm ăn, rồi còn khổ dài dài nữa.

Last edited by a moderator:
admin guru 1.JPGadminguru2.JPGadminguru3.JPG
đây đọc đi và đừng nhảm nữa nhé

mọi người đọc và đừg spam nhảm nhé, admin nói là các id bị sẽ ko đc pay và yêu cầu admin panel kick off ra khỏi group, thế lấy đâu $ mà pay???? còn cái con heoconlonton hay s2_llheo gì đó mà chuyên scam á, cái uy tín của nó bỏ cho chó gặm oke?? ko cãinhau nữa nhé

mọi người đọc và đừg spam nhảm nhé, admin nói là các id bị sẽ ko đc pay và yêu cầu admin panel kick off ra khỏi group, thế lấy đâu $ mà pay???? còn cái con heoconlonton hay s2_llheo gì đó mà chuyên scam á, cái uy tín của nó bỏ cho chó gặm oke?? ko cãinhau nữa nhé
bạn này sao cứ nói mình là thế này thế kia thế, bạn tập trung vào những cái mình nói thì hơn, mình ko nói scam chỉ nói là scam nếu ko thanh toán thôi hiểu chứ, bạn có vẻ "có tật giật mình" nhỉ, bạn nói mình là ai thì bạn chứng mình đi mình đợi:binhsua26:mình thấy bạn tinh tướng lắm làm như ở VN chỉ mình bạn làm captchaguru đấy còn chém gió là chỉ có 1,2 nhóm duy nhất làm, mình cũng xin đc panel và làm đây nè :binhsua27:2 bạn bankphat và bạn hoangnam này đúng là ko có tư cách làm nhóm lớn vì cái tính tình trẻ con và "tiểu nhân" này :binhsua33:
mà cậu nói người ta spam nhảm, còn bạn spam cực cực nhảm à đúng là loại ếch ngồi đáy giếng bày đặt khinh người

thôi được rồi, mọi chuyện đã được sáng tỏ, những id bị đưa vào backlist thì sẽ k được pay, như vậy banjkphat k thanh toán cho những id đó là có căn cứ nên mới nói thế. Thôi giải hòa với nhau đi, xem như thinhguru cũng nên xem lại bài học cho mình nhé... cmt lần cuối cùng. xin hết.

đã dàn xếp ồn thỏa, do 1 vài mem mình làm việc chưa nghiêm túc nên xảy ra sự cố và gây ảnh hưởng tới group, mình đã làm việc lại cho bankphat, close topic mod ơi:binhsua25:

=)) ừ tao ko chấp cái loại như mày, chờ xem đến lúc ai làm đc ai ko là biết liền à =)) đúng là ngu như heo nhảm như chó hahahahaha =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week