Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyện là thế này các bác ạ. Em ở phòng trọ mà phòng thì cách nhau mỗi cái tường còn trần thì không cách âm cho lắm. Bên phòng này làm gì cử động nhỏ bên kia cũng nghe. Giường phòng em lại sát tường và giường phòng 2 con nhỏ bên kia cũng vậy. Cứ mỗi khi 2 đứa kia dẫn bạn trai về rồi chịch xã giao là bên em lại nghe tiếng Phập phập với ót ét của tiếng giường kêu. E không biết nên làm thế nào đây, mấy bác vào cho e ý kiến với ???? :(:(:(

Link Full Hát Đê Không Che:
Man: https://www.facebook.com/profile.php?id=100005026691350&fref=nf
Woman: https://www.facebook.com/petitanger?pnref=story

Last edited:
2 đứa kia mỗi đứa có 1 thằng rồi :(

bác cũng rủ bạn trai về mà chịch, mà nhớ phải chịch mạnh hơn cho chúng nó sáng mắt ra. tưởng mỗi chúng mày biết rủ trai về à.
Mình ko giống @conheo mình là trai thẳng mà :cool:, mình đang phân vân giữa 2 phương án là nói thẳng và chuyển phòng đi, chứ nhiều khi thấy tiếng mà không thấy hình thì cũng ức chế lắm.

Nói đi chứ chịu thế đ' nào được. Phòng mình cũng theo dạng như phòng bạn, không có cách âm.
2 ông em cùng phòng suốt ngày LOL với xem phim nửa đêm vẫn hò hét nhạc nhẽo loạn lên. Đứa con gái phòng bên chắc cũng khó chịu lắm mà ko dám nói gì. Giá mà sang nói 1 câu mình còn có cái nhắc, chứ tự nhiên nhắc lại mất tình anh em :(

Tìm bộ phim "Chàng trai cô gái và bức tường" xem để biết phải làm sao nhé :eek:

Bác cũng như tụi nó đi,cũng rủ bạn trai về chịch,đừng để tụi nó coi thường :rolleyes:

Các thanh niên sẽ làm gì khi thấy một cô gái bị một chàng trai đâm nhiều lần vào một chỗ?

Bật video 3x lên + max volume :D
Tốn dâu ăn lắm, nói thật là nhiều lúc mình cũng làm thinh để xem chúng nó chịch được bao nhiêu phút

Tường thì cũng dày vs lại đọc lỗ kiểu gì nó cũng biết ak, vì nó rớt vữa sang bên kia

Rình lúc các em ý đi vắng hết lấy khoan khoan 1 vài cái lỗ cho có được nhiều góc hình lựa chọn rồi cứ thế mà quay tay lẫn cả quay film luôn :D

Bác thử quét zalo xem có online đó không? sau đó gửi tin qua luôn... 2 đứa em làm như vậy là không được làm anh bên đấy rất là khó chịu, mong 2 đứa cho anh được làm quen và ch*ch xã giao luôn được không. :p

đừng làm liều đi tù đấy , có làm thì phải biết cua :D
Cũng có dám làm liều gì đâu, chỉ là ức chế thôi

Rình lúc các em ý đi vắng hết lấy khoan khoan 1 vài cái lỗ cho có được nhiều góc hình lựa chọn rồi cứ thế mà quay tay lẫn cả quay film luôn :D
Bác thử quét zalo xem có online đó không? sau đó gửi tin qua luôn... 2 đứa em làm như vậy là không được làm anh bên đấy rất là khó chịu, mong 2 đứa cho anh được làm quen và ch*ch xã giao luôn được không. :p
lạy 2 thánh, e lại không thích chịch hàng mình biết đã bị chịch ngay trước mắt mình. Một em thì cũng bt người gầy, giọng nói thì như đàn ông. nhiều khi nó nói thằng ng yêu chịch nhẹ nhẹ mà như nói cho cả cái khu phố nghe ấy. Còn 1 em thì điện nước cũng đầy đủ nhưng nói chuyện cũng hơi thô nên không phải mẫu người mình thích.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week