Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

mở phim ma tiếng to to xíu, chúng nó đang ấy ấy mà nghe tiếng ma hú, là thằng nhỏ nó tèo ngay :D

nó làm bác cứ qua gõ cửa xong trốn,cứ 2 3 lần bị là nản ngay,canh khúc cao trào đấy:rolleyes:

nó làm bác cứ qua gõ cửa xong trốn,cứ 2 3 lần bị là nản ngay,canh khúc cao trào đấy:rolleyes:
ý kiến hay nhưng nó biết mình gõ thì cũng ngại bỏ mẹ ấy chứ

ý kiến hay nhưng nó biết mình gõ thì cũng ngại bỏ mẹ ấy chứ
biết thế quái nào được,bác gõ phát chạy nhanh và nhẹ vào phòng,nó phải mang đồ nữa mà,sao nhanh bằng bác được,bác là người chủ động,quảy lên,a e hóng:rolleyes:

Bạn tệ quá tụi nó bị chịch nhiều đâm ra k thấy có j lạ ... nên có cơ hội thì làm quen 2 bé đó rồi tìm cách chịch xã giao cho biết mùi cơ hội ngàn năm đó có j đâu mà sợ
Còn có ý hỏi mà 2 con đó k cho hay nói xấu thì cứ thế mà chuyển trọ có j đâu mà

Từ thời sinh viên đã dính zụ này, rất hiểu tâm trạng hiện tại của bác bây giờ :D
có tiếng ko có hình cứ như nghe jav qua radio hả bác :D

Đúng là cái số ở trọ nhiều chuyện cười ra nước mắt thật. Mấy hôm nay nó cũng tinh ý hơn là khi chịch xã giao nó mở cái bài hát gì của Phan Mạnh Quỳnh ấy, mình nghĩ thế éo nào mà sơm mai chúng nó mở nhạc to thế, sau một hồi đến đoạn nhạc nó giảm xuống 1 xíu lại nghe tiếng phặc phặc, haiz

Mình ko giống @conheo mình là trai thẳng mà :cool:, mình đang phân vân giữa 2 phương án là nói thẳng và chuyển phòng đi, chứ nhiều khi thấy tiếng mà không thấy hình thì cũng ức chế lắm.
có 1 phương án nữa, đó là mỗi lần tụi nó chịch xã giao thì bạn qua đó chịch phụ thằng kia, kẻo nó chịch không nổi nó xỉu mắc công con bò nó lại nhờ bạn đưa đi viện thì khổ :D

Tốn dâu ăn lắm, nói thật là nhiều lúc mình cũng làm thinh để xem chúng nó chịch được bao nhiêu phút
mà 2 đứa con gái chung phòng đưa 2 thằng về chịch cùng lúc à thớt. hay 1 thằng chịch xã giao 2 con lun :D nếu thế thì bạn qua chịch phụ 1 tay kìa :D

Thớt phải mang lên VOZ thì mới có nhiều gạch

mà 2 đứa con gái chung phòng đưa 2 thằng về chịch cùng lúc à thớt. hay 1 thằng chịch xã giao 2 con lun :D nếu thế thì bạn qua chịch phụ 1 tay kìa :D
Không cậu ak, cứ như có lịch ấy. Khi con này đi thì con kia lại gọi thằng ng y đến. Bữa nó học Y năm cuối còn thằng kia không biết làm gì mà cứ rảnh suốt ây. còn 2 đứa kia cũng là sinh viên.

cua 2 con đấy rồi chịch luôn. Lửa gần rơm kiểu gì chả bén. Xa người yêu là chúng nó vật lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week