Spotlight Phải làm sao khi chọn nhầm phương thức thanh toán FS

ngocducedu

Junior
Reactions
51
MR
0.025
Ở mục Payment Account ( trong FS) mình chọn phương thức thanh toán Webmoney. Nhưng do ban đầu ko biết nên mình đã nhập địa chỉ email đăng ki WMN ( đáng lẽ phải nhập số WMZ mới đúng ). Nhưng mình đã lỡ ấn payout $ rồi, giờ phải làm sao các pác?

help!

Mà hôm nay mình vào thấy nó hiện nên cái dấu tích màu vàng rồi, liệu nó có báo nhầm lẫn ko? Còn nữa . Thế mình có phải sửa lại cái mục Payment Account ( từ email thành MNZ ko) hay đợi nó báo nhầm rồi mới thay đổi.

Nó còn màu vàng là nó còn chưa paid. cậu change luôn payment đi. Khi contact nhớ đưa nó luôn số wmz cậu đã thay đổi là ok thôi.

t

Uh. Thanks bạn! Mà mình nên dùng WMN Mini hay dùng WMN Classic. Mà nếu dung WMN

Mini thì có thể chuyển tiền bình thường ko ?

nếu dùng thì nên dùng classic thì độ bảo mật cao hơn, còn chuyển tiền thì cái nào cũng chuyển tiền bình thường hết, mà khi cậu add webmoney mà điền email vào đó mà nó vẫn cho ok thì hơi lạ nhỉ ;))

Hi. Mình điền email WMN mà nó vẫn pay bình thường mới hay chứ. Hôm nay vào check ví, chẳng thấy tiền về. Cứ tưởng quả này mất 30$

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Lại phải đợi tuần sau lĩnh tiền. Chắn wa'. Chắc cả tuần này ngồi ăn mắm mút ròi rồi! :binhsua23:

ghê thật, mình tưởng nó ko chấp nhận định dạng nhỉ???

Dùng classic đi, mini 1 ngày dc giao dịch có 100$, mốt lãnh tiền ko đủ ;))

Mình hỏi 1 chút. Các pa'c có biết làm thế nào để tìm ra những File mình bì bọn FS xóa 1 cách nhanh nhất ko?
Mình dò trong mục file remote lâu wa', mà nó cũng chẳng sắp xếp theo thứ tự.

không sao , đến lúc paid nó sẽ thông báo là sai TK WMZ , rồi bảo bạn edit lại , và paid vào tuần sau , tiền không mất đâu

Mình hỏi 1 chút. Các pa'c có biết làm thế nào để tìm ra những File mình bì bọn FS xóa 1 cách nhanh nhất ko?
Mình dò trong mục file remote lâu wa', mà nó cũng chẳng sắp xếp theo thứ tự.
làm thế này: lưu hết link ra 1 file text, lúc muốn kiểm tra chỉ việc paste vào mục check của fileserve
http://fileserve.com/link-checker.php
và link nào chết sẽ hiện ra ngay thôi mà ;))

uh. Mình cũng hi vọng là ko bị mât $!

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

Thanks all!

@OnlyC: hjz sao hồi bữa tớ xài mini mà vẫn exchange 140$ được nhỉ :-s wmz của tớ chắc vip rồi... hehe
( mình nhớ mini limit 200$ thì fãi :) )

Tình hình là sao đến hôm nay vẫn chưa thấy bon FS nó Contact hả các pa'c. Em vẫn bị nó trừ tiền, và có cái dấu tích màu vàng. Liệu có phải gửi mail cho nó ko các pa'c?

mini limit 200$, cũng đã từng khốn khổ vì nó (đọng tuần) :( .@ngoc : của bác chắc chẳng sao đâu, qua tuần change info payment đúng là xong

hùi trước tớ điền tài khoản pp mà thiếu mất từ "m" trong từ ".com". contact hoài mà nó chẳng trả. điên tiết thiệt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back