phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

:D Về cơ bản thì từ cái hình ở trên lòi ra ông pham cuong -> Ae nghi Mít tơ nhà mình xờ cam vào pp pham cuong xong là send sang tkhoan chính nhưng Mít tơ đã up logchat chính xác là mua pp từ cậu profile này: http://mmo4me.com/member.php?9906-romancing, có thể cậu romancing này là tác giả của cả 2 vụ scam chủ theard này và vụ này: woonline42.

Mít tơ Thắng nói mọi việc rõ như ban ngày ở trên có lẽ ý bác í là đã tìm đc thằng Scamer và nó ko phải bác í.Nên sáng tỏ rồi!

Em có cái thắc mắc mong bác Thắng giải thích giúp: Thông thường giao dịch mọi người đặc biệt lại là Ex thì check nguồn rất cẩn thận trước khi mua,sao bác mua của thằng Scam lại không cần check nguồn gì hết thế :binhsua149:

Đơn giản là nó bảo Nguồn của tớ, quen biết tớ nên có lẽ a ý chủ quan :))

laogia bị scam 200pp từ pham cuong mà ông thắng nhận được 200pp từ phạm cuong, team view cái đấy, nếu ko có log chat giữa ac dùng pp pham cuong và phamthang thì chắc chắn 100% phamthang là scam

laogia bị scam 200pp từ pham cuong mà ông thắng nhận được 200pp từ phạm cuong, team view cái đấy, nếu ko có log chat giữa ac dùng pp pham cuong và phamthang thì chắc chắn 100% phamthang là scam
pham thang show proof chat mua 198$ từ cái pham cuong đó rồi mà cậu

Thôi đi ngủ đã,mai hóng tiếp.Hi vọng Mít tờ Thắng và ae đối chất làm rõ trắng đen đến sáng mai cho xong đi :D Đỡ lằng nhằng :binhsua153:

mod ssson9 theo dõi nãy giờ đã có kết luận nào chưa?
ít nhất là vụ scam của thớt, laogia và wooline đã tìm ra được thằng scammer nhé!
còn vụ 210$ nó là thằng scam, hacker nguồn hack luôn quá rõ ràng.. vậy còn chần chừ gì nữa mà không có kết luận hả cậu???
chốt và banned 30 ngày thớt dùm mình, banned vĩnh viễn thằng hacker, smammer huynhquockhanh, còn thằng gây ra mậy vụ scammer trên mình cũng không biết nick 4rum là gì nữa.. nhưng nó có để lại DAB và VCB thì cũng dể tìm nó thôi!
mình vô tội như đã nói ngay từ đầu--> hết

tình hình giờ lại nghiêng về phía THẮNG là vô tội :))

Qua đây có thể thấy. Ông thắng này rất gà về IT cơ bản (gà hơn mình :p ) , chủ quan trong giao dịch check nguồn. Và có phần "chây lì" trong thanh toán.

Còn scam hay vô tội đợi MOD vào kiểm tra và kết luận lần cuối

BÁC THẮNG CÓ NHIỀU TÀI KHOẢN PAYPAL THẬT. HÔM TRƯỚC EM CO GD VỚI BÁC THẮNG QUA TK PAYPAL AI PHAM NGOC. HÌNH NHƯ CHỊ EM GÌ CỦA BÁC HÃ:binhsua115:

BÁC THẮNG CÓ NHIỀU TÀI KHOẢN PAYPAL THẬT. HÔM TRƯỚC EM CO GD VỚI BÁC THẮNG QUA TK PAYPAL AI PHAM NGOC. HÌNH NHƯ CHỊ EM GÌ CỦA BÁC HÃ:binhsua115:
Ý bạn là gì? Mình cũng mới GD với phamthang qua email bạn nói.

Mình có gần 100 acc PP, với 1/2 là số tên của họ hàng bạn bè, nhớ tên ai thì tạo pp đó, có sao đâu.

mình thu số lượng lớn phải có nhiều acc pp chứ..hix.. thời gian tới sẽ nghĩ thu pp dài dài
chỉ xem xét mua của những người đã từng gd với mình nhiều lần, còn newmem thì thui( hoặc phải có người quen tin tưởng giới thiệu)!

Người tạo topic và người report clonic khonggiacmo thì chẳng thấy đâu.Nói đến proof thì mất hút.

Người tạo topic và người report clonic khonggiacmo thì chẳng thấy đâu.Nói đến proof thì mất hút.

nó mà hó hé là báo công an bắt nó chết luôn, thông tin nó mình có hết đây.. nó cũng là công an đấy! từng scam datafire bị report rồi.. giờ vẫn chứng nào tật ấy!

Topic đã kéo dài 10 ngày, hơn 400 comment và lúc nào cũng có >50 người theo dõi

There are currently 70 users browsing this thread. (30 members and 40 guests)

Vậy mà mọi chuyện vẫn chưa ngã ngũ, up lên cho Thám tử Mori vào cuộc nào

Đọc được vài trang là tẩu hỏa nhập ma luôn! chẳng biết ngô khoai j ráo! Bác nào theo dõi đến tập cuối thì kể lại em nghe cái nhé! Rốt cuộc ông nào là scam và ai là "i". hic hic

Thực ra thớt lập topic ra mình cũng thấu hiểu được tâm trạng của người bị scam, nên cũng không yêu cầu banned hay gì hết, cũng không cần một lời xin lỗi luôn. Mà chỉ mong mọi người hãy pro lên một chút trong vấn đề gd, nhờ đến trung gian khi gd với người lạ hoặc cảm thấy chưa tin tưởng. mình nghĩ topic có thể đóng như mod nói ở trên nếu thớt và mọi người không có ý kiến gì thêm.

Hôm nay ko có việc gì rảnh ngồi đọc cái topic hót nhất tuần qua, ngu muội vẫn chưa biết thực hư ra sao nhưng qua một số coment của ae cùng với coment của bác thắng thì thấy cái kiểu làm việc của bác ấy quá vô trách nhiệm, có 1 cái topic thôi mà bao nhiêu người phàn nàn, nào là bận tắt máy, uống rượu say nên ko chuyển t được rồi lui giờ chuyển tiền lại của khách, rồi lại có cả người vào đòi tiền vì chưa thanh toán cho họ gửi từ hôm 1/5. Và trên đoạn comnet trên của bác ấy, thì có vẻ độ lượng ko trách ai này nọ nhưng thực ra đến đoạn đó thì mọi việc hoàn toàn bất lợi cho bác ấy, nhưng đế #441, thấy chủ thớt và cái thằng gì gì bảo là hack pp ấy ko vào coment nữa và mọi việc lại gần như được xoay ngược tình thế thì bác ấy lại tỏ ra giận dữ mà đòi banned chủ thớt và lão kia...........

mod ssson9 theo dõi nãy giờ đã có kết luận nào chưa?
ít nhất là vụ scam của thớt, laogia và wooline đã tìm ra được thằng scammer nhé!
còn vụ 210$ nó là thằng scam, hacker nguồn hack luôn quá rõ ràng.. vậy còn chần chừ gì nữa mà không có kết luận hả cậu???
chốt và banned 30 ngày thớt dùm mình, banned vĩnh viễn thằng hacker, smammer huynhquockhanh, còn thằng gây ra mậy vụ scammer trên mình cũng không biết nick 4rum là gì nữa.. nhưng nó có để lại DAB và VCB thì cũng dể tìm nó thôi!
mình vô tội như đã nói ngay từ đầu--> hết

Ko đủ tuổi kết luận ở đây, nhưng mình xin mạn phét được nói 1 câu: "Quả là gió chiều nào xoay chiều ấy" " thái độ làm việc thiếu chuyên nghiệp và hờ hững".

mình thu số lượng lớn phải có nhiều acc pp chứ..hix.. thời gian tới sẽ nghĩ thu pp dài dài
chỉ xem xét mua của những người đã từng gd với mình nhiều lần, còn newmem thì thui( hoặc phải có người quen tin tưởng giới thiệu)!

Nhớ mua của e đấy bác nhé :binhsua03::binhsua03::binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week