Waiting for Answer Phamvantruong và 75$

Status
Not open for further replies.
Up proof phân chia giữa 2 bên lên!
Đây là cái proof bắt đầu "câu chuyện"
Chỉ có giao ước ngầm cậu.

còn rất nhiều cuộc hội thoại về việc làm chung Ga. mình có thể giao hẳn pass yh cho mod để check :)
Làm mà k có tiền nên cảm thấy chán rồi bỏ, giờ vào lại thấy tiền nhiều nên nảy lòng tham pm xin chia chác chứ gì. Lại còn Report scam luôn, bó tay rồi. Thể loại gì thế này:mad:
Cậu ơi, mình chơi Ga và từng lỗ tiền vì nó.
Nên khi bắt đầu làm chung vs cậu này, thì bọn tớ đều đã chuẩn bị tâm lí tháng 11 mới có proof cậu ạ.
150$ chưa bao giờ tớ nghĩ sẽ lấy hết luôn hay đòi hỏi hẳn 75$ về phía mình.
Và tớ pm để hỏi cậu ấy tại sao k reply và tiền nong ntn chứ ko XIN nhé!
Và mình k report scam cậu ạ. Mình để là: Watting for answer.
VÀ LÀM ƠN ĐỌC TẤT CẢ TRC KHI COM.

Chặn FB , thay đổi pass email , ko rep , ko trả lời đt , cũng ko nói cho bên kia biết trước : những này đây cũng hiểu 1 phần nào

k lo đâu cậu ơi ..cậu này bên hyip nghe nói ngày làm đc cả 100$ thì k scam tý tiền lẻ đó làm gì đâu :rolleyes:

Theo mình nghĩ cái thớt cần k phải tiền, mà là cần giải thích về cái vụ change info acc, chặn face...
Ít nhiều thì cũng đã làm cùng....
2 đứa động viên nhau upload video cậu ạ :))
Rồi hàng ngày check xem tiền lên bao nhiêu, giờ thì bị hất 1 phát văng luôn =)))

k lo đâu cậu ơi ..cậu này bên hyip nghe nói ngày làm đc cả 100$ thì k scam tý tiền lẻ đó làm gì đâu :rolleyes:
Cậu ơi, 1000$ mà im ỉm thế này ấy, thì thánh cũng nhảy nhổm cậu ạ.
Tớ chưa biết vs cậu tiền chẵn hay tiền lẻ. Nhưng k phải tự dưng nó có đâu cậu ạ :)))

Chiến GA ngày càng khó khăn và vất vả. Để có được cái tut chiến GA thì con số 75$ kia không là cái đếch gì.

Tiền rút từ acc GA nghe pvt nói là đang bị hold lại, chưa gì bác đã sồn sồn lên đấy.

Được pvt giúp đỡ từ những lúc chơi seo, coin và giờ đến khi GA đang gặp chút trục trặc thì lên đây report thì khác nào ăn cháo đá bát

Chiến GA ngày càng khó khăn và vất vả. Để có được cái tut chiến GA thì con số 75$ kia không là cái đếch gì.

Tiền rút từ acc GA nghe pvt nói là đang bị hold lại, chưa gì bác đã sồn sồn lên đấy.

Được pvt giúp đỡ từ những lúc chơi seo, coin và giờ đến khi GA đang gặp chút trục trặc thì lên đây report thì khác nào ăn cháo đá bát

Thứ nhất , Seo là pipay vs bác gachoipl gì đó giúp tớ nhé.
Thứ 2 , Coin là tớ đc cậu thaikhang giúp nhé!
Thứ 3 Ga cậu này giúp tớ, tớ cũng bỏ tiền ra dạo đầu để có acc và tut đấy cậu ạ.
Và ko cần biết acc bị trục trặc bị hold tiền ghê gớm cỡ nào thì ng làm chung là tớ có quyền đc biết ok?
Tôi liên lạc vs cậu ta, hỏi từng chút 1 chứ k đã đấm ngay vào mặt là lừa đảo này nọ.
Cái topic này xuất hiện thì mới đc reply cậu ạ.
Và cậu đừng có mở mồm ra ăn cháo bát.
xin lỗi cậu k đủ tư cách.

Thớt có bỏ công. đã có giao kèo thì không nên quan tâm tut ai tiền ai, ai bỏ công dạy này nọ
Giao kèo ntn cứ thể mà phân xử.
Còn ít ra change j thì cũng báo người kia 1 tiếng làm chung chứ có phải làm riêng đâu.
Ý kiến cá nhân vậy

Cậu à, cậu trưởng này là ng rủ tớ làm chung.
Và tớ cũng phải bỏ thời gian ra làm chung.
Cậu hiểu ko?
Tớ làm chung đc nhiều đc ít cũng phải nói 1 tiếng chứ?
Cậu thử làm, r tiền đấy họ chả nói gì vào tai cậu thì cậu cười cho qua chuyện à? Rõ hài
làm youtube mà đếu hiểu *** gì cả, cậu up video lên đến 30 nó die thì cậu éo có cc gì cả, h lập pic đòi 75$, cậu không liên lạc với cậu ấy h cậu ấy bán hay change acc thì nói gì :)), vả lại tháng cậu làm chỉ được 1 tháng đc 60$, mà h đoi 75$

mà bạn là con gái à, cách nói chuyện giống nam vãi

Ừ cậu, cơ mà bị cái nóng tánh nên dễ nổi sung lắm hehe

============
Update tình hình, sau khi lập cái topic này.

Thứ 1: Cậu PVT này đã pm tớ vì lí do tớ pm fb lúc cậu ấy off, pm yh lúc cậu ấy off
Thứ 2: Tớ đã chủ động "xin chia chác" 1 nửa tháng 9 vì tớ chỉ làm tháng 9.

Tiền tháng 9 tớ đc nhận là 32.5$

Thứ 3: Tiền cậu PVT này báo bị hold vì thông tin của bố cậu ấy vs cmnd ko khớp. Và 2 bọn tớ đia đến quyết định nhờ ng rút, tỉ lệ chia tiền là 250 - 150k ( tớ 150k)
Thứ 4: Từ 1 2 và 3 suy ra, ngày mai khi cậu ta nhận đc tiền sẽ send cho tớ 527k tỉ giá $ là 21 ( sau khi đã trừ 150k ở điều 3 + 5.5k fee đông á)
Thứ 5: Gửi 1 số thành phần k đọc mà rep, tớ là ng trong cuộc mọi chuyện còn nhiều vấn đề chưa thể giải quyết nên mới phải vác lên đây để nhờ vả Và quan trọng hơn là tớ muốn cậu ta reply để cùng làm rõ.
Tuy nhiên, các cậu, những ng ko đọc mà rep , đã phán như thánh.
Với giọng điệu, như đúng rồi.
Chuẩn ko để đâu cho hết.
Làm ơn, cân nhắc trc khi như thế.

Cuối cùng nhờ mod close topic này giùm tớ nhé. Thanks mod vì đã giúp đỡ.
Hy vọng k phải lập thêm cái nào :))

làm youtube mà đếu hiểu *** gì cả, cậu up video lên đến 30 nó die thì cậu éo có cc gì cả, h lập pic đòi 75$, cậu không liên lạc với cậu ấy h cậu ấy bán hay change acc thì nói gì :)), vả lại tháng cậu làm chỉ được 1 tháng đc 60$, mà h đoi 75$
Cậu thấy tớ đặt vấn đề vs 75$ ấy
Hay tớ ghi rõ là Phamvantruong nợ 75$ ko trả chưa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week