phần mềm ghi hình video màn hình máy tính

chắc phải có vga rời mới quay được game nhỉ. vì video game rất nặng:(
khả năng trong quá trình code game nó đã có 1 số đoạn mã để chống quay lại video, mấy cái phần mềm của VGA nó cũng giống như xuất ra 1 màn hình, nó chặn ngay cửa ngõ nên chẳng thằng nào qua mặt d nó, nếu qua mặt d nó thì khỏi lên màn hình luôn

khả năng trong quá trình code game nó đã có 1 số đoạn mã để chống quay lại video, mấy cái phần mềm của VGA nó cũng giống như xuất ra 1 màn hình, nó chặn ngay cửa ngõ nên chẳng thằng nào qua mặt d nó, nếu qua mặt d nó thì khỏi lên màn hình luôn
chắc là vậy quá . sợ bị ăn cắp bản quyền sao. mà em thấy fifa với game người ta up lên youtube ầm ầm nhỉ:eek:

chắc là vậy quá . sợ bị ăn cắp bản quyền sao. mà em thấy fifa với game người ta up lên youtube ầm ầm nhỉ:eek:
nhưng có chắc là ngta quay bằng những phần mềm trên mạng k hay bằng VGA thì sao, đã từng thử teamview mấy game full màn hình phát đen xì teamview luôn chẳng thấy j xất

thơt tạo thêm cái máy ảo rồi quay qua máy ảo chắc ko sao

nhưng có chắc là ngta quay bằng những phần mềm trên mạng k hay bằng VGA thì sao, đã từng thử teamview mấy game full màn hình phát đen xì teamview luôn chẳng thấy j xất
hix đời ko như là mơ. giờ bác cũng hết để lắp vga:(

đó chỉ là 1 ví dụ thôi cũng như chức năng on-top của cửa sổ windows cũng vậy, thằng khác k đề lên d trừ khi cũng phải on-top như nó
đã thiết lập đỗ phân giải thấp nhất của màn hình và phần mềm mà cũng ko được:(

1000% là do thiếu VGA rời nha bạn. Bạn cho mình xin thông số máy bạn đi.
cpu g3440
main msi h81
psu
XIGMATEK XCP-A300 EN6886
hhd 1 TB
ssd 120 gb
ram 4gb
win 8.1 pro 32 bit
màn hình
DELL - U2414H ULTRASHARP

không có vga rời bác:(
nếu lấp vga rời thì gtx 730 quay phim ok chứ bác:oops:

à còn nữa máy em nó hay bị hiện tượng tự nhin màn hình bị tắt tối om đen xì mà em không biết nhiều khi cứ tưởng là mất điện nó nháy tắt mắt khoảng 1 tới 3 giây rồi nó lại sáng lên. làm em cứ tưởng bị gì. đôi khi bật công tắc bóng đèn thì bóng đèn nahy1 1 phát thì màn hình nó cvung4 chập chờn như bóng đàn 1 phát vậy:(. em ko biết nó bị bệnh gì nữa:rolleyes: mong bác chỉ dùm em với ức chế quá:D:D

Lên mạng search cú pháp: Gaming Recorder rùi chọn lựa nhé.....

cpu g3440
main msi h81
psu
XIGMATEK XCP-A300 EN6886
hhd 1 TB
ssd 120 gb
ram 4gb
win 8.1 pro 32 bit
màn hình
DELL - U2414H ULTRASHARP

không có vga rời bác:(
nếu lấp vga rời thì gtx 730 quay phim ok chứ bác:oops:

Cấu hình đó bắt buột phải có VGA rời nha bác, trước em xài con card 700k mua trên voz, về chiến LOL quay game cũng nuột nà lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week