Phần mềm gõ kolo hỗ trợ teamwork free

Status
Not open for further replies.
Hic, thằng kolo này bị sao vậy nhỉ, hm nay lập 10ac thì bị block cả 10 acc :(( có ai biết bị sao ko ? huhu :((

Sao mà block được nhỉ, thằng kolo này là dễ tính lắm đó. Acc của tớ dùng nửa năm nay rồi mà ko thấy bị gì mà.

Your account was blocked due to intentional incorrect captcha entries, your payments are suspended

For all your questions please email us [email protected]
Híc mình cũng không rõ :( nguyên văn gần 10ac của mình đều bị như vậy.híc
Lập xong login vào thì bị như vậy :-S

pó tay =))
chứ mình gõ kolo tính đi tính lại 3 ngày mỗi nick bị block tầm khoảng 6 lần mà có sao đâu :D vẫn sống nhăn răng (tức là mình mới gõ sai ~ 6 capt/700 capt đã đánh :D)
kolo dễ tính, thích ở điểm đó :D
lý do bạn bị block là do đánh sai nhiều quá! (chắc kolo tính theo % chứ không theo số code thì phải :D)

pó tay =))
chứ mình gõ kolo tính đi tính lại 3 ngày mỗi nick bị block tầm khoảng 6 lần mà có sao đâu :D vẫn sống nhăn răng (tức là mình mới gõ sai ~ 6 capt/700 capt đã đánh :D)
kolo dễ tính, thích ở điểm đó :D
lý do bạn bị block là do đánh sai nhiều quá! (chắc kolo tính theo % chứ không theo số code thì phải :D)

Bạn chưa hiểu m viết j rùi , ac mình lập là hoàn toàn mới, chưa hề đánh 1 hình ảnh nào nên bị block mình mới lạ, chứ ac cũ của mình vẫn bình thường ko vấn đề j mà :(

lang thang trên mạng thì chui vô đây, chị phuong có phần mềm thì send em với, em cảm ơn chị nhiều lắm...

P ơi , sao cái soft hm trc share ấy, thỉnh thoảng log vào lại bị lỗi rồi out ra nhỉ :-S hic có bản nào ổn định hơn ko P, share mình với :)

Soft free của P chắc cũng là soft mình để link trong topic này đó! Các bạn xem các page trước sẽ thấy!
Soft này dùng 1 acc thì bình thường! 2 acc 1 lúc là bị dis aot!

P ơi , sao cái soft hm trc share ấy, thỉnh thoảng log vào lại bị lỗi rồi out ra nhỉ :-S hic có bản nào ổn định hơn ko P, share mình với :)

Mình làm thì vẫn thấy bình thường mà. Nhưng soft này nó bắt làm liên tục, nếu bạn treo acc ở đó thì sẽ bị ban ngay. Mình thử mấy lần rồi.

chị phương cho em hỏi em làm việc có 1 mình sài soft này đc không..

tool thường thì acc đã add vào team sẽ ko dùng được, còn Team thì tiền tự cộng vào acc chủ team, giống Pix, thế thôi :|

Vậy cái soft Kolo P share cho mọi người là acc phụ tự chuyển tiền về acc chính hả bro . Hình như Kolo đâu có hỗ trợ chuyển tiền về acc chính đâu .

Vậy cái soft Kolo P share cho mọi người là acc phụ tự chuyển tiền về acc chính hả bro . Hình như Kolo đâu có hỗ trợ chuyển tiền về acc chính đâu .

Soft mình share cho mọi người là soft hỗ trợ teamwork. Nếu ai đã add group ở Kolo rồi thì làm ở soft này mới được, nó cũng giống như group ở Pix thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week