Suggest Phát điên với paypal mất thôi :((

Bây giờ mới bắt đầu giờ làm việc bên mẽo mà :D

nó hên xui lắm, 50-50, thớt ngủ dậy sáng mai là có mail restore hay là appealed liền à :D

Đây sẽ là nạn nhân tiếp theo :p
Acc mới reg và veri chưa được 1 tháng. Tiền nhận thì phê lun và gửi toàn we can't send payment right now :D
Có ông Hung Truong bị limited kìa. Chắc nhận tiền RB :D

Có ông Hung Truong bị limited kìa. Chắc nhận tiền RB :D
Lão đó RB cho mình :) vì đăng ký site của lão
Mà lão limit mà mình có nghe động tĩnh gì đâu :D

Lúc trước có thằng ôn nào bảo pp tốt nhất thế giới rồi bật lại mình các kiểu ấy =))

Nếu sau này có trải nghiệm thử cảm giác tiền của mình trong acc bị limit ko thể gỡ mới hiểu đc cảm giác của người khác :D

Thường thì limit vậy là nhẹ mà, nó auto limit thôi. Làm theo yêu cầu nó hết rồi thì gửi mail nó, kè thêm cái address cho chắc, nói là do mình login ở trường chẳn hạn. Từ từ nó thả thôi

Lúc trước có thằng ôn nào bảo pp tốt nhất thế giới rồi bật lại mình các kiểu ấy =))

Nếu sau này có trải nghiệm thử cảm giác tiền của mình trong acc bị limit ko thể gỡ mới hiểu đc cảm giác của người khác :D
Cậu đang nói tớ đấy à :D
Chính xác là tớ bị limit khá là nhiều rồi nhé. :p
Còn tớ nói vui cho ae bớt căng thẳng không khí. Chứ bạn nghĩ tớ được lợi j khi các bạn limit. hỏi xem ai nhờ tớ gỡ mà tớ đòi $ chưa. hay là ns câu cho nhiu lấy nhiu
Nói thẳng luôn mục đích tớ quay lại mmo ban đầu là vì giúp ae gỡ limit nhé. vì không phải ai cũng có tiền để nhờ mấy thánh gỡ giúp. tớ chỉ có tí sức mọn góp sức giúp đc ai thì giúp thôi.
Còn dù paypal nó có limit hết cả cái vietnam này thì nó vẫn số 1 thế giới thôi cậu à
Chuẩn bị tinh thần đi :D
Tớ luôn sẵn sàng mà :)

Cậu đang nói tớ đấy à :D
Chính xác là tớ bị limit khá là nhiều rồi nhé. :p
Còn tớ nói vui cho ae bớt căng thẳng không khí. Chứ bạn nghĩ tớ được lợi j khi các bạn limit. hỏi xem ai nhờ tớ gỡ mà tớ đòi $ chưa. hay là ns câu cho nhiu lấy nhiu
Còn dù paypal nó có limit hết cả cái vietnam này thì nó vẫn số 1 thế giới thôi cậu à

Tớ luôn sẵn sàng mà :)

Ko,có thằng nick màu vàng nào lúc trước bật lại tớ,bảo là pp tốt nhất,đúng là tốt thật,nên mình cúng cho nó ko ít tiền rồi,mà tòa gd với PTC,offer uy tín ấy ko chứ có g cá nhân :D

Hôm nay dù bão limit
Vẫn log cái acc premier mới mua để send $ vô acc premier chính :)
2 acc cùng ip lun. thử xem mai có tình hình gì không.

Hôm nay dù bão limit
Vẫn log cái acc premier mới mua để send $ vô acc premier chính :)
2 acc cùng ip lun. thử xem mai có tình hình gì không.
Test gì chăng :D

Hic! Hồi trưa chả hiểu thần hồn thần tính thế nào mà log vào một tk bị limit trước đó, sau đó dùng trình duyệt khác log vào một tk mới khác để accept tiền nhận, Tiếp đến dùng máy tính khác IP sent $ về tkf paypal chính, hiện giờ chưa dám log và tk chính, ko biết tình hình thế nào? Hic! Nghe mấy bác nói mà em choáng!

Gì, mình từng bị limit như này rồi, vào đổi pass và câu hỏi bảo mật, xong đợi 24h vào lại sẽ có thêm mục up proof of address, up xong đợi 24h nữa là hết.

Hic! Hồi trưa chả hiểu thần hồn thần tính thế nào mà log vào một tk bị limit trước đó, sau đó dùng trình duyệt khác log vào một tk mới khác để accept tiền nhận, Tiếp đến dùng máy tính khác IP sent $ về tkf paypal chính, hiện giờ chưa dám log và tk chính, ko biết tình hình thế nào? Hic! Nghe mấy bác nói mà em choáng!
log vô mail mà xem cậu. có tin vui là nó vô mail liền

log vô mail mà xem cậu. có tin vui là nó vô mail liền
Hiện tại thì vẫn chưa thấy gì! Vì hôm nay vẫn chưa log vô mail chính lần nào, chỉ là dùng một IP log vô 1 pp đã từng bị limit, sau đó lại log một tk mới để nhận tiền, cho nên ko dám log tk thứ 3 nữa! hic!

Thôi e ngủ đây. bye các thánh.
Mai mở mắt dậy sẽ nhận đc thư limit từ pp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week