Phát hiện thằng chuyên ăn cắp video và gửi report

crazyviyou

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Thằng đó reupload toàn bộ video nổi bật của mình, rồi quay lại report mình mới đau. Ăn thì cứ ngấm ngầm mà ăn, đằng này hèn quá mất
Bực mình quá nên gửi đơn tranh chấp, khả năng kênh này của mình đi mất.

Mình bị nó report gần chục lần, đã dính 1 gậy 6 tháng rồi, nhiều video bị giới hạn tuổi (Video Nonstop của mấy DJ ngực khủng)
(Mình chắc 99% nó report mình, gần như những video nào nó reup của mình thì đều nhận được report trong ngày hôm đó)

Kể ra cũng lạ, nó up được có hơn 2 tiếng mà thứ hạng của nó vượt lên trên của mình được. Kênh nó 2 sub, không like

Mình đang lo hậu sự cho kênh này rồi (1 gậy cộng đồng 6 tháng - chục video giới hạn độ tuổi, không up được video hơn 15')

Last edited:
Thằng đó reupload toàn bộ video nổi bật của mình, rồi quay lại report mình mới đau. Ăn thì cứ ngấm ngầm mà ăn, đằng này hèn quá mất
Mình bực mình quá nên gửi đơn tranh chấp, khả năng kênh này của mình đi mất.
Mình bị nó report gần chục lần, đã dính 1 gậy 6 tháng rồi, nhiều video bị giới hạn tuổi (Video Nonstop của mấy DJ ngực khủng)
Mình đang lo hậu sự cho kênh này rồi (có mỗi kênh này có view)
Hóng bác ơi!

nó làm thế thì nó mới hút hết view của bạn dc @_@
đó là lý do, dù thất nghiệp mình cũng ko chơi YTB @@

ko giấu ji bác lúc trước mình chơi kênh ngon lắm ngày 19 -20$,;úc đó chưa bik mua view video toàn ăn đề xuât ko top,1 hôm đẹp trời tập tành mua view,bung ra dc 2 3 ngày mình search thấy lấy nguyen video mình rồi giới hạn tuổi 1 số video hot của mình,video hơi sexy tí,vãi ,mình bik nó là ai trên group mà ko làm dc ji,cắn răn,từ đó mình chuyển sang chủ đề mà chả ai chơi,nói chung là rất ít view,mình làm 50 video 1 kênh cứ thế, thong thả vài trăm kênh 1 tháng 1 lkeenh dc 5 - 10$ thế thôi,hãy làm cái nhỏ nhỏ nhingw gọp lại là sll ,các bác ko phải bon chen mua view làm ji,cứ như em chiến vậy nha,chào thân ái và quyết thắng

nó làm thế thì nó mới hút hết view của bạn dc @_@
đó là lý do, dù thất nghiệp mình cũng ko chơi YTB @@
Bác hơi bi quan rồi! Nói thật mấy bác chịu đầu tư Content tốt view nước ngoài đừng ăn dày quá thì sống khỏe! :D

ko giấu ji bác lúc trước mình chơi kênh ngon lắm ngày 19 -20$,;úc đó chưa bik mua view video toàn ăn đề xuât ko top,1 hôm đẹp trời tập tành mua view,bung ra dc 2 3 ngày mình search thấy lấy nguyen video mình rồi giới hạn tuổi 1 số video hot của mình,video hơi sexy tí,vãi ,mình bik nó là ai trên group mà ko làm dc ji,cắn răn,từ đó mình chuyển sang chủ đề mà chả ai chơi,nói chung là rất ít view,mình làm 50 video 1 kênh cứ thế, thong thả vài trăm kênh 1 tháng 1 lkeenh dc 5 - 10$ thế thôi,hãy làm cái nhỏ nhỏ nhingw gọp lại là sll ,các bác ko phải bon chen mua view làm ji,cứ như em chiến vậy nha,chào thân ái và quyết thắng
Vui nhể vài trăm kên chắc mệt da:D

Vui nhể vài trăm kên chắc mệt da:D
1 kênh làm 2 -3 ngày rồi vứt đó.
làm kênh khác,tầm sau 2 - 3 tháng quay lại úp kênh nào chết vứt sống hay chết money => quiz,cứ 1 nét add kênh thôi,tiền vẫn về đuề,đó chỉ là lỹ thuyết,thực hành r bik,khổ trăm bề,nhiu lúc nãn mún bỏ ytb nhưng ko nỡ vò dành toàn time cho nó

1 kênh làm 2 -3 ngày rồi vứt đó.
làm kênh khác,tầm sau 2 - 3 tháng quay lại úp kênh nào chết vứt sống hay chết money => quiz,cứ 1 nét add kênh thôi,tiền vẫn về đuề,đó chỉ là lỹ thuyết,thực hành r bik,khổ trăm bề,nhiu lúc nãn mún bỏ ytb nhưng ko nỡ vò dành toàn time cho nó
coi bộ thời buổi bây giờ làm ăn khó quá nhỉ:oops:

Bác hơi bi quan rồi! Nói thật mấy bác chịu đầu tư Content tốt view nước ngoài đừng ăn dày quá thì sống khỏe! :D
pro có hướng đi, nhận em làm đệ đi :D

Bạn đưa kênh của nó lên đây ! :D ae mmo4 sẽ thịt kênh của nó :eek:
thánh offers nhiều ip dỏm lắm nè, vào phang nó đi :p
p/s: ko post vụ off bd à ?

:D còn nữa chưa hết đâu ! tý tao kể đoạn sau cho nghe :D

- Cạnh tranh cả thôi bác ơi :D , Bác làm lộ quá nên bị thế. Chơi êm êm ểm ểm là chả bị gì

Bạn đưa kênh của nó lên đây ! :D ae mmo4 sẽ thịt kênh của nó :eek:
Cám ơn bác, nhưng đưa kênh của nó lên chắc mình lại bị thằng khác nó chém chết (vì từ vieo nó có thể truy ra video của mình dễ dạng mà)
mịa nó, thà nó cứ ăn âm thầm thì không sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week