Phát hiện thằng chuyên ăn cắp video và gửi report

satthumatthon

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Thằng đó reupload toàn bộ video nổi bật của mình, rồi quay lại report mình mới đau. Ăn thì cứ ngấm ngầm mà ăn, đằng này hèn quá mất
Mình bực mình quá nên gửi đơn tranh chấp, khả năng kênh này của mình đi mất.
Mình bị nó report gần chục lần, đã dính 1 gậy 6 tháng rồi, nhiều video bị giới hạn tuổi (Video Nonstop của mấy DJ ngực khủng)
Mình đang lo hậu sự cho kênh này rồi (có mỗi kênh này có view)

mấy em dj ngực khủng nếu k chết mà bị report thì cũng giới hạn độ tuổi bác ơi. bác ăn đc là tốt rồi. kháng làm gì. nó cay nó report nữa chỉ đấu nhau cho mệt

Cứ "đóng dấu" bản quyền như mấy kênh lớn chắc tỉ lệ Reup khá ít các bạn nhỉ

bạn đóng dấu kiểu gì? nét á? hay cho thumbline kiểu đóng dấu? lừa đc gà thôi chứ vài thành phần reup thì làm sao đc. như em nà :v. nếu em reup, chỉ tầm 10' là xong cả kênh Tin Việt của cái thằng đang hót =)) dm nó ăn hết tiền của ae

mấy em dj ngực khủng nếu k chết mà bị report thì cũng giới hạn độ tuổi bác ơi. bác ăn đc là tốt rồi. kháng làm gì. nó cay nó report nữa chỉ đấu nhau cho mệt
Mình chắc 99% nó report mình, gần như những video nào nó reup của mình thì đều nhần được report trong ngày hôm đó

tinhcuoi1

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Nhìn chung là anh em mmo việt bụp nhau là chính. với lại tài liệu youtube củng nói kill đối thủ là các kiếm tiền nhanh nhất mà.
Mình video refup là chính chứ mmo như mình thời gian và tiền đau mà đầu tư làm video chính chủ

Chung ta đừng có tư tưởng " ghen ăn tức ở, ăn hok được đạp đổ " là ok rùi
Sống phải có đức chứ không sau này tinh trùng éo có đuôi đó :P

takata

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
đúng là loại cờ hó, e bỏ ytb luôn rồi, quá chán nản với cái kiểu ghen ăn tức ở của vn mình. Thấy tụi nước ngoài like share giùm mình. còn vn thì toàn cắm cờ :(

jonnyphamno1

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn đam mê cái gì .. bạn làm chủ đề về cái đó .. chứ chỉnh sửa nhạc ghép ảnh vếu váo vào cũng chỉ là reup chuyên nghiệp .. gu gồ nó ko bênh những thằng reup

thetrue

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Bản thân mình cũng MMO from YT hơn năm nay, thấy nhiều thứ chướng mắt từ cộng đồng MMO VN lắm, nào là làm mấy video lồng trong khung nhỏ xíu để lách bản quyền mỗi lần coi phải banh con mắt ra mà xem, giật tít thật kêu mặc dù nội dung với tít chẳng ăn nhập gì nhau, đợt thảm sát vừa rồi có thìm còn giật tít bắt được hung thủ này nọ ghê lắm - còn hơn báo chí kềnh kềnh nữa; rồi report, cắm cờ lẫn nhau - vừa ăn cướp của người khác rồi quay lại report người ta... Vì vài đồng tiền lẻ mà làm những việc thiếu tử tế thì nên coi lại bản thân.

Đây là tâm sự thật lòng, chẳng dạy đời lên lớp ai, ai nhột tự chịu.

tobe

Banned
Reactions
269
MR
0.000
Mình nghĩ cắm cờ cũng có time để yt check chứ nhỉ, nhưng dính mấy kênh vừa up lên 5 phút bị c hó cắm cờ đi luôn thế mới ác

shmilyfj

Senior
Reactions
65
MR
0.000
Follow me on Facebook
ko giấu ji bác lúc trước mình chơi kênh ngon lắm ngày 19 -20$,;úc đó chưa bik mua view video toàn ăn đề xuât ko top,1 hôm đẹp trời tập tành mua view,bung ra dc 2 3 ngày mình search thấy lấy nguyen video mình rồi giới hạn tuổi 1 số video hot của mình,video hơi sexy tí,vãi ,mình bik nó là ai trên group mà ko làm dc ji,cắn răn,từ đó mình chuyển sang chủ đề mà chả ai chơi,nói chung là rất ít view,mình làm 50 video 1 kênh cứ thế, thong thả vài trăm kênh 1 tháng 1 lkeenh dc 5 - 10$ thế thôi,hãy làm cái nhỏ nhỏ nhingw gọp lại là sll ,các bác ko phải bon chen mua view làm ji,cứ như em chiến vậy nha,chào thân ái và quyết thắng
bác cho em hỏi thế thì bác làm bao nhiêu kênh trên 1 gmail? và bác đăng nhập tất cả các mail trên 1 máy à? có face ip hay gì không? em mới qua YTB chưa có nhiều kinh nghiệm mong bác chỉ giáo!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week