Phát hiện thằng chuyên ăn cắp video và gửi report

Thằng đó reupload toàn bộ video nổi bật của mình, rồi quay lại report mình mới đau. Ăn thì cứ ngấm ngầm mà ăn, đằng này hèn quá mất
Bực mình quá nên gửi đơn tranh chấp, khả năng kênh này của mình đi mất.

Mình bị nó report gần chục lần, đã dính 1 gậy 6 tháng rồi, nhiều video bị giới hạn tuổi (Video Nonstop của mấy DJ ngực khủng)
(Mình chắc 99% nó report mình, gần như những video nào nó reup của mình thì đều nhận được report trong ngày hôm đó)

Kể ra cũng lạ, nó up được có hơn 2 tiếng mà thứ hạng của nó vượt lên trên của mình được. Kênh nó 2 sub, không like

Mình đang lo hậu sự cho kênh này rồi (1 gậy cộng đồng 6 tháng - chục video giới hạn độ tuổi, không up được video hơn 15')
Bác cho em địa chỉ thằng (!) đó phát. Em thề e sẽ thay trời hành đạo, chém chết cmn và nó (Nhẹ thì cũng cắt hết cmn 10 ngón tay cho khỏi gõ bàn phím)...Bức xúc cái bọn hay đi report VỒN.... Vẫn biết phát triển ắt có cạnh tranh, nhưng cạnh tranh đíu lành mạnh và cái thói vừa ăn cắp vừa la làng thì chỉ có phát triển ngược. Rồi đến lúc VN đíu ai thèm làm YT nữa thì cái bọn chó đấy hít kứt mà sống !!! :mad:

Bác cho em địa chỉ thằng (!) đó phát. Em thề e sẽ thay trời hành đạo, chém chết cmn và nó (Nhẹ thì cũng cắt hết cmn 10 ngón tay cho khỏi gõ bàn phím)...Bức xúc cái bọn hay đi report VỒN.... Vẫn biết phát triển ắt có cạnh tranh, nhưng cạnh tranh đíu lành mạnh và cái thói vừa ăn cắp vừa la làng thì chỉ có phát triển ngược. Rồi đến lúc VN đíu ai thèm làm YT nữa thì cái bọn chó đấy hít kứt mà sống !!! :mad:

mình đã khiểu nại bản quyền .. mấy video của mình nó reupload đã bị xóa ... và sau đó hàng lạot video của mình lại dính report tội khiêu dâm (gái nhảy sexy thôi)

mình đã khiểu nại bản quyền .. mấy video của mình nó reupload đã bị xóa ... và sau đó hàng lạot video của mình lại dính report tội khiêu dâm (gái nhảy sexy thôi)
Vậy bạn có kháng nghị lại ko, hay YTB nó vẫn nói video của bạn là khiêu dâm

Tìm thằng đó và chịch cho nó lên bờ xuống ruộng đi bác :mad:

Vậy bạn có kháng nghị lại ko, hay YTB nó vẫn nói video của bạn là khiêu dâm

Hôm bữa có đăng mấy clip tự sướng của mấy HOT girl trên FB, có 2 video lên TOP, thế là hôm nay lại bị nó report. Dell hiểu sao thằng YTB nó giới hạn độ tuổi nữa
Có cái shit gì sexy đâu, vếu và mông vẫn được che bằng quần áo... Giao cấu với mẫu thân thằng report

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week