Phát hiện thêm điểm đứt "MỚI" trên cáp quang biển AAG

ăn cáp quang chắc ngon lắm đây, cá thích người cũng thích

mấy bác mạng VN đầu tư mẹ thêm 2, 3 cáp nữa đi, đứt cái này còn có cái khác nó gánh, chứ kiểu này đứt dài dài
nếu đầu tư vậy mà free thị họ đã làm, làm thêm tốn tiền họ thôi chứ họ đc gì, 1 cáp thế này đứt thì đã sao dân cũng phải dùng vì ko dùng cũng ko có lựa chọn khác, việc gì phải tốn thêm tiền ngu để làm thêm hả bạn :))

Cũng chưa chắc nhé bác ! người ta nói là DỰ KIẾN thôi !
dự kiến có thể nhanh có thể chậm ai biết đc mai là xong, nhưng đối với mình đứt cũng như k đứt đêm nó vẫn load ầm ầm, hôm bửa đứt thì chậm thật, nhưng qua hôm sau thì thấy bt xem video ytb vẫn ổn làm vẫn ok

nếu đầu tư vậy mà free thị họ đã làm, làm thêm tốn tiền họ thôi chứ họ đc gì, 1 cáp thế này đứt thì đã sao dân cũng phải dùng vì ko dùng cũng ko có lựa chọn khác, việc gì phải tốn thêm tiền ngu để làm thêm hả bạn :))
chắc là tốn tiền đầu tư của bác rồi, thêm cáp thì lẹ hơn, đứt cái này còn có cái dự phòng, ko có chuyện gì thì đường truyền vn lẹ hơn. tiền thì tháng nào cũng đóng mà cáp thì cứ 1 năm đứt mấy lần, anh em MMO có cáp đất mà ăn mấy tuần đứt cáp à

dự kiến có thể nhanh có thể chậm ai biết đc mai là xong, nhưng đối với mình đứt cũng như k đứt đêm nó vẫn load ầm ầm, hôm bửa đứt thì chậm thật, nhưng qua hôm sau thì thấy bt xem video ytb vẫn ổn làm vẫn ok
bị miền NAM là cao thui bạn , trung vs bắc thì tùy ; chậm có thể do lấy băng thông chi sẽ qua Nam

dạo này đói kém quá bảo mùng 4-10 này xong nhưng tình hình này có vẻ khó đây:confused:
7h sáng ngày 3/10/2014 là ok rồi nhé ! Bác có đọc ko đấy hay post bừa thế :D

cá mập đâu nhiều thế :confused:

Chắc con này nó cắn bạn à ! ;););)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week