[Phát triển dự án] Tool WEB-IP, SEOSPRINT,WMMAIL Cần xin ý kiến anh em .

Vậy trang của chủ Job lần đầu lần sau y chang nhau hả anh. Nếu thế thì dễ ăn black list lắm
Lần sau sẽ thay đổi , không giống nhau được , những cái này các bạn có thể tùy chỉnh, nên sẽ phụ thuộc mỗi người thôi.

đang up cái máy ảo ! anh em nào định order thì chuẩn bị down cái máy ảo về nhé , sau này tất cả tool đều được chạy trên đó hết

hic, lần trước cũng hý hửng thử cái tool web-ip của bạn mà máy tính ram kém chẳng làm gì được, hy vọng lần này bạn code tool có thể dành cho cả những máy cấu hình thấp thấp chút :m003:

chủ thớt cho em hỏi tí , tool làm được bao nhiêu job cùng 1 lúc.
lần 1 tự làm , lần 2 tool làm vậy nó click y chang như lần 1 kể cả ads của google lun àh.

Last edited by a moderator:
cũng tính làm cái này mà dcom mạng chậm load web như rùa
mốt bắt mạng dây rồi mua tool làm :D máy yếu quá hk bik làm dc hk nữa

Anh cho em xin 1 slot nhé. Hóng từ bản pro nhưng k có đủ tiền chiến. Hi vọng cày kéo để có tiền mua tool nay. Thank anh! :d

chủ thớt cho em hỏi tí , tool làm được bao nhiêu job cùng 1 lúc.
lần 1 tự làm , lần 2 tool làm vậy nó click y chang như lần 1 kể cả ads của google lun àh.

bao giờ xong tớ hướng dẫn chi tiết, down cái video về mà xem, nó dùng ngẫu nhiên hết, không cái nào giống cái nào đâu

- - - Updated - - -

hic, lần trước cũng hý hửng thử cái tool web-ip của bạn mà máy tính ram kém chẳng làm gì được, hy vọng lần này bạn code tool có thể dành cho cả những máy cấu hình thấp thấp chút :m003:

Máy chỉ cần chạy đc 1 máy ảo là chạy được

bao giờ xong tớ hướng dẫn chi tiết, down cái video về mà xem, nó dùng ngẫu nhiên hết, không cái nào giống cái nào đâu

- - - Updated - - -

Máy chỉ cần chạy đc 1 máy ảo là chạy được

tiền đã được chuẩn bị sẳn sàng kaka

chủ thớt phải có nv cho danh tiếng thấp
danh tiếng newbie mới vô web-ip để làm
chứ toàn job cho danh tiếng cao
thì mua tool rùi cũng ngồi ngó thui
~~

mua tool dùng luôn cho cả acc web-ip và seosprint được không cậu nhỉ? với lại khi add thêm job thì mình có thể tự add được không hay phải gửi list cho cậu để add :m003:

mua tool dùng luôn cho cả acc web-ip và seosprint được không cậu nhỉ? với lại khi add thêm job thì mình có thể tự add được không hay phải gửi list cho cậu để add :m003:

cũng có cùng ý kiến vơi chị còi. đặt 1 vé ngồi hóng tiếp :D. bác thớt quả là pro :)

các bạn có thể tự add job ! tool có thể chạy được cho web-ip seoprint wmmail và các trang tương tự !

- - - Updated - - -

chủ thớt phải có nv cho danh tiếng thấp
danh tiếng newbie mới vô web-ip để làm
chứ toàn job cho danh tiếng cao
thì mua tool rùi cũng ngồi ngó thui
~~
Bạn có thể tự add job, vài cũng đã có nv cho danh tiếng thấp, nhưng ít thôi

tool làm đến đâu rồi bác.

hóng tiếp :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics