Help Phí withdraw về VCB

bigbabol

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Mình vừa with tiền về VCB, ngoài việc PP nó trừ 60k thằng VCB trừ tiếp 66k nữa, thế này thì chết đói rồi

Phí 66k này áp dụng cho tất cả các bank VN à các bác? Có bank nào phí thấp hơn ko mọi người, mỗi click được có 0.01$, hic hic

Cơ mà thằng VCB được cái tiền về nhanh, mình with chiều thứ 2 sáng nay đã có SMS tiền về :)

Mình vừa with tiền về VCB, ngoài việc PP nó trừ 60k thằng VCB trừ tiếp 66k nữa, thế này thì chết đói rồi

Phí 66k này áp dụng cho tất cả các bank VN à các bác? Có bank nào phí thấp hơn ko mọi người, mỗi click được có 0.01$, hic hic

Cơ mà thằng VCB được cái tiền về nhanh, mình with chiều thứ 2 sáng nay đã có SMS tiền về :)
tất cả các bank
Hình như 66k không phải là phí của ngân hàng nhận mà là ngân hàng trung gian tại việt nam chuyên nhận ngoại hối

Vậy tóm lại rút là trừ tổng cộng 126k ak? @@
chính xác, ai rút ngân hàng nào trừ phí ít hơn cho anh em biết với.

Đã đói mà nó trừ ác quá

Hôm qua còn ăn một phát 180 days với lý do " rủi ro tiềm tàng" <- giờ mới thấy cái lý do này . Chỉ nhận từ site xong with bank mà nó chơi vậy á, ọc ọc

chính xác, ai rút ngân hàng nào trừ phí ít hơn cho anh em biết với.

Đã đói mà nó trừ ác quá

Hôm qua còn ăn một phát 180 days với lý do " rủi ro tiềm tàng" <- giờ mới thấy cái lý do này . Chỉ nhận từ site xong with bank mà nó chơi vậy á, ọc ọc

Có buy sell PP gì ko vậy bác?

không có một cái nào buy/sell cả

Chỉ nhận từ site -> withbank

Nói chung kiếm được chút từ PP cũng đau tim bỏ mẹ, hên là mình with mấy lần rồi chưa thấy gì. Thế bác giải quyết sao với quả mít này?

Bây giờ ngoài 60k phí lại mất thêm phí banks nữa à !

Nói chung kiếm được chút từ PP cũng đau tim bỏ mẹ, hên là mình with mấy lần rồi chưa thấy gì. Thế bác giải quyết sao với quả mít này?

Bó giò con cò còn giải quyết gì nữa.

Chắc nó thấy chả mua bán gì cứ with miết, nên nó chém,ọc ọc

Bó giò con cò còn giải quyết gì nữa.

Chắc nó thấy chả mua bán gì cứ with miết, nên nó chém,ọc ọc

Mình nghĩ chắc ko phải lý do đó đâu, nó cho phép with và cũng thu phí with còn gì. Hay có ai đó dispute bác rồi?

Mình nghĩ chắc ko phải lý do đó đâu, nó cho phép with và cũng thu phí with còn gì. Hay có ai đó dispute bác rồi?

dis thì nói làm gì chứ, chắc là add mail hơi nhiều tý thôi. không thấy cái lý do vớ vẫn nó sao, nếu là bình thường nó phán "rủi ro cao" còn giờ nó phán " có rủi ro tiềm tàng" he he

dis thì nói làm gì chứ, chắc là add mail hơi nhiều tý thôi. không thấy cái lý do vớ vẫn nó sao, nếu là bình thường nó phán "rủi ro cao" còn giờ nó phán " có rủi ro tiềm tàng" he he

Có Ptc site nào kiếm được ko bác? A e phối hợp kiếm tiền :D

nói chung tổng tất cả fee khoảng 120 - 130k ~~

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week