SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
Mọi người đừng khẳng định vội
Bạn cùng từng pm với mình qua FB, mình là admin group đã dẹp HYIP từ lâu nên mình đã nói với bạn Group của mình ko theo bất kỳ ai!
Nhưng mình ko ngờ sự việc của bạn lại lớn đến như thế... mong bạn sẽ giải quyết ổn thỏa để khỏi ảnh hưởng tới cv.
Thân.

Bạn cùng từng pm với mình qua FB, mình là admin group đã dẹp HYIP từ lâu nên mình đã nói với bạn Group của mình ko theo bất kỳ ai!
Nhưng mình ko ngờ sự việc của bạn lại lớn đến như thế... mong bạn sẽ giải quyết ổn thỏa để khỏi ảnh hưởng tới cv.
Thân.
Cảm ơn bạn !

Mình thấy bạn dương giờ ko lo khắc phục hậu quả còn vào đây đi bắt bẻ từng người, mình dù ko nằm trong nhóm này nhưng có theo dõi tình hình từ khi bạn đưa thông tin lập nhóm vip với đủ lời lẽ thuyết phục người chơi, và tất nhiên người ta tin bởi cái uy tín của bạn, nói thật ngay từ đầu mình cũng dự định tham gia nhưng do có một số thông tin mình tự tìm hiểu và đó đều là thông tin ko tốt về bạn nên mình dừng lại và chỉ hóng coi thử bạn có thật sự làm được như bạn đã nói không . Và cuối cùng kết quả thì ai cũng đã thấy, nếu không có những lời đảm bảo của bạn chả có ai tự dưng ném tiền vào một site hyip kinh khủng như vậy cả , khi sự việc đã vỡ lỡ , bạn vẫn còn ngoan cố dõng dạc tuyên bố nhóm VIP sẽ chống lại cả thời giiới, tất cả đều pending riêng nhóm vip vẫn pay , bla bla.....Tốt nhất bạn nên chuẩn bị tinh thần để đối chất trong thời gian sắp tới chứ không phải giờ lên đây bắt bẻ từng người ra vẻ ta đây như vậy.

không hiểu sao suốt ngày để béo bọn scam

P/S : dkm mấy thằng scam sao chúng mày chó thế dình dập rồi ăn những đồng tiền mồ hôi công sức của ae mmo mẹ có chân tay ra ngoài mà ăn cắp dình dập cắm mặt vào cái màn hình rồi làm trò mất dậy..đồi cha ăn mặn đời con khát nước thôi sau này con cái què hay gia đình lâm nguy rồi mới ngỡ...nói chung nhân quả thôi có thể hiện tại chúng mày cười nhưng rồi 1 ngày chúng mày sẽ khóc..

Mình thấy bạn dương giờ ko lo khắc phục hậu quả còn vào đây đi bắt bẻ từng người, mình dù ko nằm trong nhóm này nhưng có theo dõi tình hình từ khi bạn đưa thông tin lập nhóm vip với đủ lời lẽ thuyết phục người chơi, và tất nhiên người ta tin bởi cái uy tín của bạn, nói thật ngay từ đầu mình cũng dự định tham gia nhưng do có một số thông tin mình tự tìm hiểu và đó đều là thông tin ko tốt về bạn nên mình dừng lại và chỉ hóng coi thử bạn có thật sự làm được như bạn đã nói không . Và cuối cùng kết quả thì ai cũng đã thấy, nếu không có những lời đảm bảo của bạn chả có ai tự dưng ném tiền vào một site hyip kinh khủng như vậy cả , khi sự việc đã vỡ lỡ , bạn vẫn còn ngoan cố dõng dạc tuyên bố nhóm VIP sẽ chống lại cả thời giiới, tất cả đều pending riêng nhóm vip vẫn pay , bla bla.....Tốt nhất bạn nên chuẩn bị tinh thần để đối chất trong thời gian sắp tới chứ không phải giờ lên đây bắt bẻ từng người ra vẻ ta đây như vậy.
Xong việc các bạn sẽ cảm thông với mình

OK, nếu bạn trong sạch vụ này thì hy vọng mình sẽ có cơ hội hợp tác với bạn
Ko phải là trong sạch hay ko trong sạch mà là giải quyết thiệt hại cho những ng liên quan... chứ bác ấy chưa SCAM :D

vụ này giống vụ movang[dot]info hồi đó ghê :eek: mà tthệt hại lần này có vẽ nhẹ hơn thì phải
Thôi chúc mọi việc êm xui :oops:

nói thật cái site honor này mình cũng chơi 1 ít, nhưng lúc cbi thu hết vốn để rút lãi rồi mới thấy bác này hô hào thành lập nhóm vip abc này nọ, toàn là lời lẽ hô hào hư cấu để lôi kéo, mình dị ứng cực kỳ luôn. Dù sao cũng chỉ im lặng chờ kết cục cho nhóm này như ngày hnay thôi.
dù thế nào thì nam nhi đã nói là thực hiện, không thực hiện được thì phải chịu trách nhiệm như lời mình đã nói
ngay cái hành động xóa hết những dấu vết lôi kéo từ lúc đầu đã thấy bạn này đâu có vừa

Mày ngu lắm DUONG ML à. Nếu sau khi đã câu đủ một cơ số người vào rùi. Mỗi câu khẳng định của mày. Ví dụ: "Site này tớ đảm bảo tớ đảm bảo sẽ không scam tới lúc tớ die", "Tớ die, bạn die chứ site chưa die", "Cả thế giới bị scam nhưng riêng nhóm VIP chúng ta thì paid NON-STOP", bla..bla... Chỉ cần mày thêm vào một dấu mở ngoặc thế này thui (cái này quan trọng nè): "( Hí.. hí.... tớ đùa đó;) ai theo tớ ráng chịu nha:D:D:D) thì đảm bảo số người vẫn tung hô mày làm leader không giảm đi một người vì mày giờ như ánh sáng dẫn group VIP đi lên cao, cao mãi... và đời mày có thể đã lên hương chứ không phải ngồi đây bắt bẻ từng chữ mọi người comment đâu. Tin rằng info của mày là thật thì mày mới mất thời gian thanh minh vì sợ bị AE đến gặp thanh toán chứ info lởm thì chắc mày lặn sâu lắm rùi.

Mình ko huy động vốn bạn :D Trong điều khoản mình cũng có ghi rồi bạn :D
Bạn chú ý forum cấm huy động vốn dưới mọi hình thức, mem nào phát hiện hãy inbox trực tiếp để mình xử lý.

Bạn chú ý forum cấm huy động vốn dưới mọi hình thức, mem nào phát hiện hãy inbox trực tiếp để mình xử lý.
Vậy phải thay chữ ký rồi. Chứ rõ ràng là một hình thức huy động vốn mà, điều khoản gì nữa @hueitclub

Đọc từ page 1 đến đây:
Có lẽ nào bị cáo hợp tác với Admin site hyip đôi bên cùng có lợi để rồi scam.
Không thì mua cái vé airline phi sang England làm việc với Admin info cty rồi thì info Neteller Skrill đủ cả.
Có đáng bao nhiu $ so với 700 tr đâu ^^
Info HYIP nó luôn rõ ràng, cả giấy phép kinh doanh, trụ sở, số đt điều công khai :D

Vui lòng đọc kỹ rules nhé :D Bên mình ai mong muốn hợp tác mới hợp tác, mình ko huy động như kiểu đưa ra những lời dụ dỗ ngon ngọt để huy động vốn!
Thân.
"ko đa cấp, ko scam" mà ko ngon ngọt ah? thì ông Duong này cũng đâu có bắt buộc ai theo đâu?

Last edited:
Mình up một số proof deep HONOR nhé . không các bác lại thắc mắc sao chưa up proof :):):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week