Phong cảnh hữu tình forum năm 2012

tôi đồng quan điểm với 1 số bạn trong này, biết mặt nhưng ko biết lòng. chủ topic cũng ko có gì để chứng minh uy tín của bạn ngoài mấy câu nói , chính việc cứ ảo tưởng nghĩ mình có uy tín mà ép người này người kia send tiền trước dẫn đến việc mọi người nghĩ bạn là scam. Hãy nhìn nhận thực tế bạn chẳng là gì trong forum này và uy tín của bạn cũng chỉ là số 0 tròn trĩnh. Ngay cả các pro uy tín ko cần bàn trong forum này khi gd mà đối phương yêu cầu trung gian họ cũng rất vui lòng.
Sử dụng dịch vụ trung gian sẽ giúp diệt trừ scammer, nếu bạn là người biết suy nghĩ cho cả forum thì nên vui vẻ chấp nhận dịch vụ trung gian , người yêu cầu thì sẽ phải chịu fee.
Vài lời cho bạn
chính xác.Nên các bạn cũng suy nghĩ cho mình chứ>Nói chung 2 chữ TIN TƯỞNG ,thì chúng ta giao dịch dễ dàng hơn.Thank

chính xác.Nên các bạn cũng suy nghĩ cho mình chứ>Nói chung 2 chữ TIN TƯỞNG ,thì chúng ta giao dịch dễ dàng hơn.Thank
Nhờ trung gian cũng chẳng khó khăn gì, forum có 3 trung gian gần như 24/24 vì vậy việc nhờ trung gian rất dễ dàng.
Nhờ trung gian mất lòng trước được lòng sau, với tình trạng hack acc, thì chẳng may cậu scam hay cậu bị hack thì sao, tốt cho cả cậu và người khác thôi
Nói thật nói vậy mà cậu không hiểu thì mình nghĩ nói cậu có ý định scam cũng ko sai đâu. Hết lời

Nhờ trung gian cũng chẳng khó khăn gì, forum có 3 trung gian gần như 24/24 vì vậy việc nhờ trung gian rất dễ dàng.
Nhờ trung gian mất lòng trước được lòng sau, với tình trạng hack acc, thì chẳng may cậu scam hay cậu bị hack thì sao, tốt cho cả cậu và người khác thôi
Nói thật nói vậy mà cậu không hiểu thì mình nghĩ nói cậu có ý định scam cũng ko sai đâu. Hết lời

ok.Sau này mình sẽ xem xét....

TẠI VÌ ĐỊNH 2/9 mình đi off rồi tính.Nhờ MOD NHATRANG cho nhanh.Cảm ơn ae đã góp ý cho mình.

Ý thớt là nhờ trung gian và nhờ 2 chữ tin tưởng từ trung gian đó mà !

càng ngày không biết rồi 4room mình sẽ đi về đâu.... biết nghề MMO này ở VN mình thì không dễ dàng gì... mọi thông tin đều chậm hơn bọn phương Tây... mà nội bộ thì càng lục đục như thế này, khi nào thì ae mới được nhờ đây..... chưa kể là mọi người lại mang cái tôi của mình lên trên hết, còn những lính newber hằng ngày gia nhập vào 4rom MMO lớn nhất VN mình đây thì chỉ vào đọc những stick lý thuyết kia... khi nào thì họ mới có thể lớn lên được... mong các pro và ae trong 4rum xem lại.. tất cả vì 1 VN lớn mạnh cơ mà :binhsua49:

Mình ghi tiêu đề như vậy các bạn đã biết,Năm 2012 là năm tận thế hay sao>vừa dán xuống forum chúng ta nhiều điều k vui.

sau vụ:5tin,rinny.Giờ lại đến TONGHIEU>còn những người thích chém gió scam ở forum chúng ta nữa.Mình nghĩ ae này toàn những pro,và góp phần không nhỏ xây dựng forum chúng ta lớn mạnh.Chúng ta tại sao không cho họ những con đường quay lại forum chúng ta.

Mình nói thật,những pro ở forum này thấy chán và k còn muốn nhiệt tình nữa.Các bạn nghĩ đi,thời gian rãnh tại sao k đi kiếm site nào mới đưa vào làm forum chúng ta phong phú hơn,tại sao ngồi đó mà chém cái này hết cái kia.Rãnh thì đi TẬP THỂ HÌNH>giống mình cho khỏe cho rồi,đừng phá rồi người khác như vậy.

Vài lời phân tích cá nhân mình về mấy PRO trên:

A HIẾU:thì pro,rất nhiệt tình,và biết tìm những thông tin chắc chắn để cho ae nghiên cứu.
5tin :thì cũng 1 pro bên capcha,mà cũng đã từng nói với mình vài câu:"chắc giờ forum chúng ta đang xuống,chắc lo vào công việc,k rãnh làn T-Mod nữa"
Rinny :http://mmo4me.com/showthread.php?63756-Vai-loi-gui-den-anh-em-forum-Rinny6789&highlight=rinny6789 (Topic này nói lên tất cả,mình vẫn giữ tất cả sau vụ scam của rinny)

Mình cũng không giỏi gì,nhưng các bạn hãy bình tĩnh suy nghĩ lại những việc mình làm.

Mình nghĩ ae nên quay lại forum chúng ta hồi xưa thử coi,Kiếm tiền ngon hơn hay bây giờ ngon hơn.....

Không phải giờ mình rãnh ngồi viết những dòng thư tâm sự này đâu nhé.Các bạn nên tôn trọng dùm mình

Vài lời nói về những ai scam,và có ý định scam:

BẠN LẤY TIỀN NGƯỜI KHÁC,SAU NÀY NGƯỜI TA LẤY LẠI CỦA BẠN>NHÂN QUẢ THÔI.

TÔI ĐI HỌC ĐẠO LÝ PHẬT DẠY:

ĐỪNG LÀM NGƯỜI KHÁC BUỒN,VÀ ĐỪNG LẤY TIỀN CỦA AI.CHÍNH MÌNH LÀM RA ĐỒNG TIỀN MỚI BIẾT QUÝ TRỌNG.

KẾT THÚC TẠI ĐÂY:

MÌNH NGHĨ AE MMO4VN CHÚNG TA CÙNG NHAU CÚNG SỨC GÓP TAY XÂY DỰNG FORUM LỐI SỐNG LÀNH MẠNH.

yêu cầu anh chụp hình cho anh em chiêm ngưỡng nha. coi men cỡ nào. kaka

yêu cầu anh chụp hình cho anh em chiêm ngưỡng nha. coi men cỡ nào. kaka

hihi.Có j đâu men.Ốm yếu lắm.Iu 1 lần 3em cũng được thôi :))

- - - Updated - - -

nói đi lại phải nói lại. nói thì dễ làm đc hay ko lại là một vấn đề.

chang ra cai' eo' j ca? nham?

1 ngay 3 cai' bai nhu nay` doc. den' chan'

đừng nói vậy bạn.bài này tâm huyết của mình đấy.1 buổi sáng sớm mờ lạnh,mình đã ngồi suy nghĩ viết lên những dòng thư này đó.Xin bạn tôn trọng dùm mình chút :(

đừng nói vậy bạn.bài này tâm huyết của mình đấy.1 buổi sáng sớm mờ lạnh,mình đã ngồi suy nghĩ viết lên những dòng thư này đó.Xin bạn tôn trọng dùm mình chút :(

1 ngày 3 cái topic như này. nghe nhiều thành ra chán. mình biết công sức cậu viết topic nhưng thấy nhiều quá thành nhàm cậu ạ

Sr vì có gi súc phạm cậu

Anh zai cũng ăn nói văn vẻ ra phết đấy. Nhưng mà mình đồng ý nè :)). Nhưng mà khổ nỗi, tụi spammer, scammer ko nghĩ đc như vậy. Bởi z xã hội mới có người này người kia chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom