Matrix Phương án tác chiến MBC với 100$

Status
Not open for further replies.

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
3 acc trên 3 máy hay 1 máy, nếu 1 máy thì UID giống nhau.
3 acc trên 3 máy khác nhau mà bị banned thì tốt hết anh em em quay tiền DEP vào up acc khẩn nếu ko muốn làm bạn với pác phong !

3 acc chạy cùng 1 máy mà pác làm cho khác IP thì khả năng chết là cao rồi !
Nhưng anh em hãi nhất là sao lại cả zeek và MBC chết cùng 1 lúc nhỉ ?
Hay là chạy cùng thì dễ bị phát hiện nhỉ ? hic hic :binhsua04:
Cũng chẳng ngoại trừ các pác fake IP dữ tợn quá nó phát hiện cũng nên ( 1 ngày click tay = 30ad -> 50ad ; dùng soft -> 100ad ; fake IP - > 500ad ) nghĩ đến đây là thấy hãi. Không biết bao giờ đến lượt mình đang cầy cố để đủ tiền up acc nghỉ liền soft cho lành, có chiến có khi làm thằng ref ngoài hàng net cho lành ( có khi lại giống zeek chém ref giết cả upline thì đẹp) -> up acc rung đùi chờ $ tăng lên có khi lại thấy đỡ ớn hơn đấy các pác nhỉ ? )

Last edited by a moderator:

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
Qui luật sài auto click mbc thì không nên bật phần mềm của nó =.= tool của bác mmo84 là tốt nhất vì scan ads, nếu có sẽ click sau 1 khoảng thời gian ngẫu nhiên

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thứ nhất, là không được chạy soft của MBC (soft có logo $), tool mình sẽ tự động tắt tính năng khởi động cùng Windows của soft này để tránh tình trạng trên ngoại trừ các bạn cố tình mở nó lên.
Thứ hai, tool của mình mô phỏng như click bằng tay, thay thế hoàn toàn soft của MBC (thời gian kiểm tra ads mới như của soft MBC, không kiểm tra liên tục để nó phát hiện) và mỗi khi có ads mới nó không click ngay mà đợi ngẫu nhiên một khoảng thời gian mới click.

mmo84 lo chuẩn bị active cái acc mới cho ta đi :m021:
Nó dám ban ta thì ta sẽ đâm cho nó chết :m131:

Cáo già đã trở lại không bít có lợi hại hơn xưa hay không he he ? :binhsua06:

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Thứ nhất, là không được chạy soft của MBC (soft có logo $), tool mình sẽ tự động tắt tính năng khởi động cùng Windows của soft này để tránh tình trạng trên ngoại trừ các bạn cố tình mở nó lên.
Thứ hai, tool của mình mô phỏng như click bằng tay, thay thế hoàn toàn soft của MBC (thời gian kiểm tra ads mới như của soft MBC, không kiểm tra liên tục để nó phát hiện) và mỗi khi có ads mới nó không click ngay mà đợi ngẫu nhiên một khoảng thời gian mới click.

MMO ơi ! Sao thỉnh thoảng của tớ cứ bj như kiểu như ở trên trang web của MBC ý ! Soft của cậu nó cứ đứng im phải refesh thì nó lại chạy lại hoặc login lại, hễ quên là coi như không bật không biết là do lỗi gì nhỉ ?:binhsua06: Treo máy qua đêm thì sáng hôm sau mà không phải refesh hoặc login lại mới là chuyện lạ ? Như kiểu bạn login vào trang chủ MBC sau để đó khoảng 1- 2h đồng hồ là tự động nó out ý , giải thích hộ tớ cái ???:binhsua74:

Last edited by a moderator:
Nói vậy thôi! LHP đã bắt đâu chiến lại với số vón nho nhỏ còn dự trù _ _!Chắc phải mất gần 1 năm nới phục hồi hoàn toàn 100% thiệt hại đã mất _ _!

hiện tại mua chwa được bạn à. chán.."We are working on some updates to Referral Shares, they should be back in the next 24 hours. Please Check Again Later."

mmo84 lo chuẩn bị active cái acc mới cho ta đi :m021:
Nó dám ban ta thì ta sẽ đâm cho nó chết :m131:
OK thôi, đăng ký chưa nào?

Hình như nó bị từ hôm qua đến giờ, không biết là vì nguyên nhân gì?
Lúc trước cũng có ít nhất 1 lần như thế, các bạn đừng lo, có tiền mua tiên cũng được huống chi là shares. :D

uhm thật là chán. kiểu này đầu tư Zeek thui
Chiến MBC đi, nó lên Legit rùi kìa http://www.ptc-investigation.com/pages/mybrowsercash.aspx

Cáo già đã trở lại không bít có lợi hại hơn xưa hay không he he ? :binhsua06:

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

MMO ơi ! Sao thỉnh thoảng của tớ cứ bj như kiểu như ở trên trang web của MBC ý ! Soft của cậu nó cứ đứng im phải refesh thì nó lại chạy lại hoặc login lại, hễ quên là coi như không bật không biết là do lỗi gì nhỉ ?:binhsua06: Treo máy qua đêm thì sáng hôm sau mà không phải refesh hoặc login lại mới là chuyện lạ ? Như kiểu bạn login vào trang chủ MBC sau để đó khoảng 1- 2h đồng hồ là tự động nó out ý , giải thích hộ tớ cái ???:binhsua74:

Pác MMO quên trả lời câu hỏi này của tớ à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week