Matrix Phương án tác chiến MBC với 100$

Status
Not open for further replies.

green0719

Senior
Reactions
264
MR
0.002
mình muốn hỏi rằng liệu việc fake ip làm off có ảnh hưởng gì ko
như bị coi là cheat?

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Không thấy nó đề cập đến BN khi hết hạn share, nên cập nhật ở trang đầu chưa đúng. :D
Đã lục tung các pages trong site MBC nhưng hoàn toàn ko còn thấy nói đến Mature Bonus nữa. Khả năng lớn là ko còn cái 60% đẹp như tranh vẽ ấy nữa

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

20 share * 0.13$ * 75 + ( 1$ + 2$ * 20 share) - 110$ = 145$

1. 0.13$ là daily rate. Theo MBC, thì daily rate được tính base from yesterday system, nghĩa là daily rate ko phải là 1 hằng số, nó sẽ thay đổi hàng ngày, và MBC promise Min daily rate = 0.1$/share/day
2. Hy vọng rằng MBC chưa nói đến chứ như hiện tại thì cái đoạn (3$x20share) ko tồn tại!

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Ai giải thích giúp mình 2 cái này nhé site ZEEK : cái đầu tiên pay = AP chưa veri nó ghi là 14 này nó pay liệu nó có về ko nhỉ ?? cái hình thứ 2 là 120$ đầu tiên nhưng ko thấy nó pay về ??? mà nó để số ko hà :( ( 2 hình trên là acc đang thử nghiệm cho ref của mình ) liệu hình 2 có cần report zeek xem lại ko :(

P/S : anh chủ thớt cho e ké hỏi câu hỏi tí nha chả bik post vào đâu :(

kiengia261

Hero
Reactions
481
MR
0.002
Đã lục tung các pages trong site MBC nhưng hoàn toàn ko còn thấy nói đến Mature Bonus nữa. Khả năng lớn là ko còn cái 60% đẹp như tranh vẽ ấy nữa

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

20 share * 0.13$ * 75 + ( 1$ + 2$ * 20 share) - 110$ = 145$

1. 0.13$ là daily rate. Theo MBC, thì daily rate được tính base from yesterday system, nghĩa là daily rate ko phải là 1 hằng số, nó sẽ thay đổi hàng ngày, và MBC promise Min daily rate = 0.1$/share/day
2. Hy vọng rằng MBC chưa nói đến chứ như hiện tại thì cái đoạn (3$x20share) ko tồn tại!

Riêng mình rất khoái rule của site nào thay đổi liên tục, nhất là rate, vì kinh nghiệm là nó sống lâu :))

Ai giải thích giúp mình 2 cái này nhé site ZEEK : cái đầu tiên pay = AP chưa veri nó ghi là 14 này nó pay liệu nó có về ko nhỉ ?? cái hình thứ 2 là 120$ đầu tiên nhưng ko thấy nó pay về ??? mà nó để số ko hà :( ( 2 hình trên là acc đang thử nghiệm cho ref của mình ) liệu hình 2 có cần report zeek xem lại ko :(

report cho zeek đi bác chắc acc bị sót lại rồi :(
còn request về ap chưa veri vẫn đều đều mà :)
P/s:bác tống sang bên thảo luận zeek các pro đưa ra câu trả lời rõ hơn

nqvinh94

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook

Chúc bác upline sớm nhận được nhé !

Cho em hỏi: AP chưa veri thì MBC có pay không ạ, ở trên có bác post proof có thể pay qua AP chưa veri nhưng đó không phải là proof của MBC. Em sợ MBC nó nhìn thấy AP chưa veri nó không chịu pay. Mấy bác giúp em với ạ ?!

Chúc bác upline sớm nhận được nhé !

Cho em hỏi: AP chưa veri thì MBC có pay không ạ, ở trên có bác post proof có thể pay qua AP chưa veri nhưng đó không phải là proof của MBC. Em sợ MBC nó nhìn thấy AP chưa veri nó không chịu pay. Mấy bác giúp em với ạ ?!

đối với mbc thì ap phải veri nhưng giờ đừng lo nữa , nó đã cho rút = LR rồi :) còn Zeek thì AP chưa veri vẫn rút đc bt :)

huakhainguyen

Banned
Reactions
271
MR
0.000
Tiền đã về. AP chưa veri vẫn nhận đc tiền. Mà ko biết giờ rút qua LR dc chưa vậy mấy bác?

LR đã add và cũng đã remove.

Cuối cùng, topic này không là phương án gì cả, chỉ là mua max block thôi, lãi chia hàng ngày không cố định, nhưng tính toán chỉ là ẩn số. :P

macdai gia

Junior
Reactions
64
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi có phải MBC đã bỏ chế độ bonus $1 vào balance và $2 vào PB rồi không? Nghe mọi người nói thế mà không biết có đúng không nữa

lãi chia hàng ngày không cố định, nhưng tính toán chỉ là ẩn số. :P

Kiểu này khó tính lãi thiệt

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

dù sao thì con số 0.09 không phải là con số mấy bác sẽ nhận đc cho đến khi die share đâu nhé, đừng hoang mang

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Các bạn cho mình hỏi có phải MBC đã bỏ chế độ bonus $1 vào balance và $2 vào PB rồi không? Nghe mọi người nói thế mà không biết có đúng không nữa

Hình như là bỏ rồi .....

Ngày 13/4 không được chia lãi , có ai bị như mình không (-gold member nhé)

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
đối với mbc thì ap phải veri nhưng giờ đừng lo nữa , nó đã cho rút = LR rồi :) còn Zeek thì AP chưa veri vẫn rút đc bt :)

Cậu này lấy thông tin ở đây AP chưa veri không rút đc thế? có cần up mấy poof AP chưa veri cho xem không :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week