Matrix Phương án tác chiến MBC với 100$

Status
Not open for further replies.

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,503
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Hum nay mình sẽ hướng dẫn các bạn tác chiến hiệu quả với 110$. Bạn nào chưa biết thì click vào hình bên trên reg ủng hộ mình nha. :m131:

MBC có lẽ là loại hình âm thầm và khá biệt lập nhất trong giới invest VN hiện nay. Vì mô hình hoạt động của nó vừa lại bên PTC lại lai bên invest (Giống như buxify ngày trước). Điều khiến nó nổi bật là các bạn ko 1 xu dính túi cũng có thể tham gia đầu tư từ nó bằng cách click ads của nó kiếm tiền rồi dùng số tiền đó đầu tư ngược lại. Còn các bạn có số vốn tầm 110$ và ko am hiểu nhiều về loại hình matrix thì thằng này khá best vì nó có chế độ bonus khi hết chu kỳ và ko có maxtri :m131:

Vừa qua MBC đã cập nhật lại giá buy share. Giờ là 5.5$/share chứ ko còn 5$/share như trước nữa. Ngoài ra, Số ngày đã dc thay đồi từ 60 ngày thành 75 ngày (Bằng với JSS), lãi từ 0.11$/ngày thành 0.09$/ngày. Nhưng mình vẫn áp dụng công thức dưới nhưng số tiền 100$ đầu tư thì thành 110$ nhé các bạn.

Thôi nói vào cách thức đầu tư :m021:
Để tiến hành đầu tư vào nó thì trước tiên bạn phải có tiền trong Purchase Balance (Có thể dep tiền vào bằng AP hoặc PP. Không thì chuyển tiền từ Account Balance sang)
Khi đã có tiền rồi thì cũng như các site invest khác các bạn phải mua các gói chi lãi (trong đây gọi là share).

Cứ 1share = 5.5$ tồn tại trong 75 ngày
mỗi 1 share xem lại 2%/ngày (0.09$/share/ngày) và bonus thêm 1$ trong Account Balance + 2$ Purchase Balance khi share hết hạn 75 ngày

Từ nhưng điểm trên thì ta có công thức tính lãi khi hết hạn 60 ngày là:
Tổng số tiền lãi: Số share * 0.09$ * 75 ngày + (1$ + 2$ * số share) - Số tiền đầu tư = Số tiền lãi

Vậy nếu áp dụng công thức trên với mức đầu tư 100$ (= 20 share) thì ta sẽ tìm dc 1 mức lãi đều đặn là:
Tổng số tiền lãi: 20 share * 0.13$ * 75 + ( 1$ + 2$ * 20 share) - 110$ = 95$

----------------------------------------------------
Đây là cách thức đầu từ mà mình cho là khá ngon lành. Vì chỉ với 110$ thì các bạn có thể rút đề đặn 95$ từ đậy đến khi MBC được đưa và list scam :m131:

Lưu ý: Các thức này chỉ áp dụng dành cho các bạn ít ref hoặc ko có ref với số vốn ít ỏi là 110$ :m021:

FAQ:

Tại sao chỉ đấu tư 110$ thôi?
- Vì member free chỉ có thể mua tối đa 20 share

Member đã upgrade có nên chiến theo cách này ko?
- Hoàn toàn ko nên. Vì nó sẽ làm ít tiền lãi lại

Nếu mình upgrade và chiến các khác thì thế nào
1) Tính toán thật kỷ số ngày chờ giửa 2 lần mua share là bao lâu. Từ đó tính ra được số ngày lãi chết
2) Xem số share max mua dc là bao nhiêu và chia bình quân
3) Xem số tiền bonus của nó thế nào. Tổng số vốn + lãi + % ref - tiền upgrade sẽ lời dc bao nhiêu

Khi nào thì nên upgrade
Khi và chỉ khi bạn có số người làm ref khá và làm việc ổn định :|

Tại sao tôi ko nhận dc tiền lãi từ MBC
MBC bắt bạn phải làm việc mới nhận dc lãi. Vì thế mỗi ngày bạn phỉa click ít nhất là 10 - 15 quảng cáo từ MBC

Làm các nào để có nhiều ads để click hơn
Có 2 cách:
1) Fake IP sang USA bằng Hotspot Shield
2) Mở chương trình có hình $ lên thêm vài lần

Cho phép rút tiền về AP và PP chưa veriy ko?
Ap thì cho phép còn PP thì bắt buộc phải verify

Last edited by a moderator:
Có nhận dc tiền khi click ads dưới 20 ko nhỉ. Hôm qua click có 16 mà cũng nhận dc

ak thằng khùng này hình như nó bắt phải very AP với pp hả?

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

Có nhận dc tiền khi click ads dưới 20 ko nhỉ. Hôm qua click có 16 mà cũng nhận dc
chỉ cần 10 ads là nhận đc rồi bác

Kái này dep AP rút AP hả bạn?
Mình nghe nói nó bắt AP phải veri mới rút đc à

Mình ko rõ _ _! Vì toàn rút về AP đã ver rồi _ _!
----------------
Có 300$ thì đầu tư làm sao ? (ko ref)
100$ với MBC
100$ với JSS
100$ với Adaily
:m021::m021::m021::m021::m021::m021:

Click ads tới khi thấy Qualified Today: [?] Yes là được, còn No thì click tiếp :)
. Làm biếng thì up silver hoặc gold :m021:

Phong trào chơi mấy site invest trông forum giờ mạnh ghê :D

1 kênh thu nhập khá ổn nếu biết khai thác :D

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Tính hút mem chơi MLM nầy nhưng mà làm biếng update với trans news quá ko thì cũng kéo ref chơi cho vui mặc dù refback hết $ rồi nhưng có người đồng hội đồng thuyền vẫn vui keke

Thôi quay lại chủ đề chính đi các bác, bác lehongphong chỉ mới nói về hình thức đầu tư thôi chứ chưa nói nào làm thế nào để đạt lợi nhuận cao nhất.

Cái này hôm bữa mình có lấy file excel tính lãi của JSS của bác nào trên forum quên rồi về nghiên cứu thử , đang nghiên cứu để tính lãi cho MBC.

Nếu có có file excel thì sẽ dễ dàng tính lãi, và cách đầu tư như thế nào ( với số vốn mặc định ban đầu ) để có lãi tối đa. Chỉ tính 1 chu kỳ thôi nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom