Matrix Phương án tác chiến Zeek phiên bản Hệ Thống

Status
Not open for further replies.

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
bài viết khá nhiều chữ :D : Binhsua48:

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
Rồi bác, như mod xóa dùm rồi :) :X
Thanks Mod
Xa vời thì phải hỏi thằng post bài này trên vinammos :)
vẽ ra cho kẻ ham tiền thấy ham :)
thức tế nó vẫn có nhưng cần có thời gian :D
làm sao đây,xa vời gì mà xa vời,ko thấy 1 danh sách silver dài dằng dặc tren web sao hả,tại sao copy len mà ko để tên tác giả hả,ăn cắp còn la làng:binhsua37:
thích bị chửi nữa ko hả?ăn cắp bài pót linh tinh mà còn hỏi thằng này thằng nọ là sao?đúng là đồ ăn cháo đá bát!!:binhsua39:

Last edited by a moderator:
vẽ đường cho mà chạy giờ quay lại nói linh tinh là sao hả:binhsua35:

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

bài này viết ra ko phải để cho những con gà công nghiệp làm,chỉ giành cho pro thôi,còn cái thằng ăn cắp bài này pót lên đây chắc cũng chả bao giờ làm nổi đâu,ăn nói vớ vẩn!!!:binhsua37:

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
vẽ đường cho mà chạy giờ quay lại nói linh tinh là sao hả:binhsua35:

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

bài này viết ra ko phải để cho những con gà công nghiệp làm,chỉ giành cho pro thôi,còn cái thằng ăn cắp bài này pót lên đây chắc cũng chả bao giờ làm nổi đâu,ăn nói vớ vẩn!!!:binhsua37:
Làm j ghê thế bác, ông post bài cũng có ghi rõ nguồn vinammos.com mà.

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
làm sao đây,xa vời gì mà xa vời,ko thấy 1 danh sách silver dài dằng dặc tren web sao hả,tại sao copy len mà ko để tên tác giả hả,ăn cắp còn la làng:binhsua37:
thích bị chửi nữa ko hả?ăn cắp bài pót linh tinh mà còn hỏi thằng này thằng nọ là sao?đúng là đồ ăn cháo đá bát!!:binhsua39:

Ớ bác không thấy mấy dòng đen đen to vật đầu topic à :))
e đã bảo là thấy hay nên copy về, cũng đã xl~ bác có cái chữ ký là topic này bên vinammos,...
ai mà để ý tên bác viết bài bên vinammos,.. e chỉ copy và trích nguồn vinammos còn gì,..
e không biết bác là boy hay girl, bác là boy thì k gọi là thằng thì gọi là gì, gọi là con à ??

zluuminhz

Junior
Reactions
45
MR
0.230
Ớ bác không thấy mấy dòng đen đen to vật đầu topic à :))
e đã bảo là thấy hay nên copy về, cũng đã xl~ bác có cái chữ ký là topic này bên vinammos,...
ai mà để ý tên bác viết bài bên vinammos,.. e chỉ copy và trích nguồn vinammos còn gì,..
e không biết bác là boy hay girl, bác là boy thì k gọi là thằng thì gọi là gì, gọi là con à ??

Từ "thằng" trong lúc nói chuyện thì không có vấn đề gì nhưng khi viết ra nó sẽ không còn "bình thường" nữa mà thường mang tính gay gắt hơn và dễ bị hiểu nhầm. Lần sau bác có lẽ không nên dùng nó nữa (ngoại trừ việc chửi lộn 0(∩_∩)0).
Còn bác vinammos cũng hơi quá một chút, dù sao thì bác kia cũng ghi nguồn ngay từ đầu bài rồi (Có lẽ do bác nhận ra đây là bài của bác nên bác không đọc tiếp nên không thấy được dòng đó).

Tóm lại hai bác giảng hòa nhé, dĩ hòa vi quý :binhsua37:

Từ "thằng" trong lúc nói chuyện thì không có vấn đề gì nhưng khi viết ra nó sẽ không còn "bình thường" nữa mà thường mang tính gay gắt hơn và dễ bị hiểu nhầm. Lần sau bác có lẽ không nên dùng nó nữa (ngoại trừ việc chửi lộn 0(∩_∩)0).
Còn bác vinammos cũng hơi quá một chút, dù sao thì bác kia cũng ghi nguồn ngay từ đầu bài rồi (Có lẽ do bác nhận ra đây là bài của bác nên bác không đọc tiếp nên không thấy được dòng đó).

Tóm lại hai bác giảng hòa nhé, dĩ hòa vi quý :binhsua37:

Thanks bác góp ý :)
e sẽ rút kinh nghiệm :D
tại thấy bài hữu ích quá nên copy luôn :)
:) e thô lỗ nó quen rồi,.... nên cũng k để ý
sr bác vinammos nhá :)

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
Phải rất cố gắng và may mắn mới dc như bác nói....:( cứ thử choi ZEEK thì moi thay bài này chỉ mang tính chất tham khảo :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week