Airdrop PI - Pi future Airdrop

takeru

Newbie
Reactions
3
MR
0.010
?Pi Futures đợt mới ra nhiều ae khác nói là scam hàng nhái nên không làm ?, và giờ !!

?Đã có người rút về được nên ad mới share cho ae làm, nên ae yên tâm ( báo luôn khi rút tiền ta cần tốn ít eth để xác nhận sdt nha?)

?chỉ hỗ trợ androi các bác nhé!

?Pi Futures nó chạy trên nền tảng ETH nên khác hoàn toàn Pi network , và đã list sàn Uniswap

?Có bằng chứng rút 138Pi gần 100$ bán ở Uniswap

?Ko được vội . Mọi người cứ đào đi đã có tin gì mình sẽ thông tin thêm .

✅Link đăng kí :

https://invite.pifutures.org/danhnhocoin

- Ae ấn mine để nhận pi nha

Bằng chứngb
cung cap them bang chung rut va moi ngay dao dc bnhiu , tuyen 1 ref thi dc bnhiu, vui long tra loi tat ca thac mac
Bằng chứng rút tiền thì mình chưa có. Tuyển ref để lập team đào cho nhanh chứ ko dc bao nhiêu. Cứ 24h vào nhận 0.37 Pi. Có thể lên cấp để nhận thêm. A e tuyệt đối ko nạp eth vào. Đợi sau này có proof rồi hãy nạp. Giờ thì tải app claim free thôi.

?Pi Futures đợt mới ra nhiều ae khác nói là scam hàng nhái nên không làm ?, và giờ !!
và giờ thì vẫn như vậy
?Đã có người rút về được nên ad mới share cho ae làm, nên ae yên tâm ( báo luôn khi rút tiền ta cần tốn ít eth để xác nhận sdt nha?)
chả thấy người nào rút được
?Pi Futures nó chạy trên nền tảng ETH nên khác hoàn toàn Pi network , và đã list sàn Uniswap
list chỗ nào cho mình xin cái hình đi bạn? pi network lên coinmarketcap gõ còn thấy còn con pi của bạn chả thấy đâu
?Có bằng chứng rút 138Pi gần 100$ bán ở Uniswap
tiếp tục xin cái hình

Chốt: tuyển ref thì có tâm tí bạn ơi, thà nói sự thật mọi người còn theo, mong bạn đừng tha rác về làm mất thời gian mọi người.

và giờ thì vẫn như vậy

chả thấy người nào rút được

list chỗ nào cho mình xin cái hình đi bạn? pi network lên coinmarketcap gõ còn thấy còn con pi của bạn chả thấy đâu

tiếp tục xin cái hình

Chốt: tuyển ref thì có tâm tí bạn ơi, thà nói sự thật mọi người còn theo, mong bạn đừng tha rác về làm mất thời gian mọi người.
Vâng bác. Xin lỗi đã làm mất time của bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back