HYIP Picoprofit.com site paying đang rất tốt, instant payment, up to 78% daily profit!

bạn cho hỏi nhá, chơi cái này sau 1 ngày mình rút ra hết cả vốn lẫn lãi đc chứ, hay chỉ đc rút lãi thui?

để sau này kiếm đc mấy đồng bên lr rồi sang đây chơi thử^^

bạn cho hỏi nhá, chơi cái này sau 1 ngày mình rút ra hết cả vốn lẫn lãi đc chứ, hay chỉ đc rút lãi thui?

để sau này kiếm đc mấy đồng bên lr rồi sang đây chơi thử^^

Tùy theo bạn deposit ở plan nào, nếu bạn deposit $ plan 1 nghĩa là sau 1 ngày thì bạn có thể rút cả vốn lẫn lãi về TK của bạn đã Dep.

Ví dụ: bạn Dep 20$ plan 1, sau 1 ngày lãi là 1$ thì trong balance của bạn sẽ có 21$ bạn có thể rút hết 21$ về AP, LR,..của bạn hoặc bạn chỉ rút lãi là 1$ và deposite từ balance của bạn 20$ gốc để hôm sau rút tiếp..:)

Nếu ban dep plan 2: 20$ thì lãi xuất là 55% daily, nghĩa là sau 1 ngày bạn có thể rút 10$ gốc + 0.55$ lãi, đến ngày tiếp theo bạn rút tiếp 10$ gốc và 0.55$ lãi..

plan 3: phải sau 3 ngày bạn mới có thể rút cả gốc lẫn lãi.

goodluck!

Last edited by a moderator:
mới nhận được lãi của ngày hum qua..up cho một ngày mới!

Proof hôm nay, site còn ngon íntant payment 1s

mình chỉ rút lãi về thui, 20$ gốc lại dep tiếp vào để mai rút típ lãi..hy vọng site này ổn định lâu lâu ...hi..

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

vậy ví dụ đầu tư bằng AP(chưa veri thẻ visa) dc k

Mình cũng hok bít nửa..:) bạn thử xem..

Đã Dep theo bạn típ lần 2
Nếu có RB thì 3 lần nhé, dep 2 lần site này, 1 lần site Dollar
PP: [email protected]

Tổng cộng 3 lần dep của bạn mình được 0.6$ commission, mình đã RB bạn 0.36$ qua PP, bạn check xem đã nhận được chưa nhé. Cám ơn bạn đã ủng hộ, Dep típ site dollarwallet đi bạn, site này mới running 3 ngày và mình thấy thiết kế "nội thất" bên trong còn pro hơn cả site picoprofit nữa..hi..:)

Tổng cộng 3 lần dep của bạn mình được 0.6$ commission, mình đã RB bạn 0.36$ qua PP, bạn check xem đã nhận được chưa nhé. Cám ơn bạn đã ủng hộ, Dep típ site dollarwallet đi bạn, site này mới running 3 ngày và mình thấy thiết kế "nội thất" bên trong còn pro hơn cả site picoprofit nữa..hi..:)

Đã nhận RB, thanks

Mình quyết định dừng chơi site này và rút hết cả vốn lẫn lãi về để bảo tồn vốn :)

site đã running được 18 ngày và có thể vẫn paying sau một thời gian nữa, nhưng cũng không biết thế nào :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom