Analysis picturecoin - kiếm tiền cực nhanh

trao đổi view mà là không cheat hả bạn?
Có người không được trả ở trên kìa, nó bảo contact admin
Vậy là em đã nát mà rate như vậy thì khác nào captcha, lại mât công click links nữa
Mà nó chỉ cho up từng ảnh nhỉ có cách nào úp nhiều ảnh 1 lúc được ko?

Vậy là em đã nát mà rate như vậy thì khác nào captcha, lại mât công click links nữa
Mà nó chỉ cho up từng ảnh nhỉ có cách nào úp nhiều ảnh 1 lúc được ko?
Bạn chọn upload image, rồi sau đó, khi nó upload xong, bạn click vào File Attached, up tấm khác lên, nó load xong, lại bấm vào File Attached, cứ như thế là ok

Bạn chọn upload image, rồi sau đó, khi nó upload xong, bạn click vào File Attached, up tấm khác lên, nó load xong, lại bấm vào File Attached, cứ như thế là ok
thì cũng là up từng cái một chứ không ctrl+A up 1 loạt luôn :)

anh em ai còn chiến thì Fake IP mà chiến ban thì lập cái mới chứ rate kiểu này thì khác gì captcha

đang chiến ngon, giờ nó éo pay nữa, cay thật, không lẽ lại đạp đổ bây giờ :mad:
Nó sợ Việt Nam mình rồi, ko biết rate Tàu khựa bao nhiêu nhỉ có cao hơn Việt nam không ta?

đang chiến ngon, giờ nó éo pay nữa, cay thật, không lẽ lại đạp đổ bây giờ :mad:
Vẫn pay bình thường mà bác, em vừa được pay xong :)), bác chiến kiểu gì mà nó ko pay, mỗi tội thằng này gõ captcha lâu quá, ăn ít quá -.-

"Việt Nam đã thực hiện một hit. Nó là khoảng 0,001 Tôi nghĩ .. Hiện đã có rất nhiều gian lận từ Việt Nam." này thì tuyển ref, này thì public
:binhsua166:

You have been banned. Reason: Uploading the same image multiple times along with blank images..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week