Ask PIN Adsense thì khi nào về tới nhà??

Rynbanie

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Em ở SG và đã yêu cầu PIN cách đây 1 tháng.
Mà sao vẫn chưa về tới nhà.

Có bác nào ở sài gòn hơm

Các khoản thanh toán của bạn hiện đang bị giữ bởi vì bạn chưa xác minh địa chỉ của mình. Nhấp vào đây để xác minh địa chỉ của bạn khi bạn đã nhận được mã PIN trong thư.

Nếu là GA content thì khả năng nó gửi mã pin là cao, còn nếu hosted với youtube thì thỉnh thoảng mới có người nhận được PIN. Thường trong trường hợp này bạn chờ khoảng 1 tháng vào phần nhập mã pin sẽ có mục resend, bấm tiếp vào đấy và chờ tiếp, sau 3 lần yêu cầu mà không được thì chụp hình CMND 2 mặt gửi cho nó để verify địa chỉ, thế là xong.

Nếu là GA content thì khả năng nó gửi mã pin là cao, còn nếu hosted với youtube thì thỉnh thoảng mới có người nhận được PIN. Thường trong trường hợp này bạn chờ khoảng 1 tháng vào phần nhập mã pin sẽ có mục resend, bấm tiếp vào đấy và chờ tiếp, sau 3 lần yêu cầu mà không được thì chụp hình CMND 2 mặt gửi cho nó để verify địa chỉ, thế là xong.

hè account mình là full content nhưng chưa đủ mức thanh toán nên chưa yêu cầu mã pin dc :(

10$ là nó gửi mã pin lần 1, sau khoảng 1 tháng sẽ có nút yêu cầu gửi lần 2, còn mức thanh toán là 100$ mà bạn
ồ vậy ah! mình mới biết chơi adsense nên ko biết :D thanks
vậy là kiếm đủ 10$ là nó gửi mã PIN về ah bạn?

ồ vậy ah! mình mới biết chơi adsense nên ko biết :D thanks
vậy là kiếm đủ 10$ là nó gửi mã PIN về ah bạn?
đúng rồi bạn, khi nào tk bạn đủ 10$ thì sẽ thấy có cái vạch thông báo màu đỏ, click vào đó sẽ ra cái mục báo đã gửi mã pin về địa chỉ nhà bạn và yêu cầu nhập mã pin, sau khoảng 1 tháng mà chưa nhập sẽ có nút resend. Sau 2 lần yêu cầu resend mà vẫn chưa nhận được thư thì sẽ có nút verify bằng hình ảnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom