[PINKTUSSY] - Min 250 Satoshi mỗi giờ

sao bác nói min pay hơn 5500 thôi
min pay của e bây giờ là
0.00100365View attachment 38583
Cái đó là balance của cậu mà.
Còn cái min pay nó ở dưới cùng ấy.
Đủ min thì 24 giờ sau nó mới pay mà.

balance của e hiện giờ là
0.00043378
Click nhiều thì có nhiều thui mà...
Tớ làm từ 7 giờ sáng tới 2 giờ chiều cũng hơn 30K rồi :D

balance của e hiện giờ là
0.00043378
Bạn kiểm tra lại bên dưới cuối page xem limit withdraw của bạn là bao nhiêu nhé, nó có 2 loại limit. Loại thấp thì hơn 5500 là nó chuyển, loại 2 là loại mà nó đáp ứng để tiết kiệm phí with thì limit lên tới hơn 0.001 nó mới cho rút, bình thường nó tự thiết đặt loại limit thấp nhưng có thể bạn đã vô tình bấm vào dòng "Click here to use recommend withdraw limit" nên giới hạn with bị tăng lên. Nếu tài khoản của bạn ở loại 2 thì chọn vào dòng ngay bên dưới dòng limit not reach là "Click here to lower withdraw limit" thì nó sẽ chuyển lại limit thấp cho bạn.

Nhân tiện cho em hỏi ai có Site nào lúc Pay trực tiếp vào Address BTC của mình không qua Web trung gian không cho em xin mới.Với lại cho em hỏi em có thơi gian ngồi máy tính 14/24h thì nên chơi site 15' hay 1h thì kiếm đc nhiều hơn
Pay trực tiếp thì có Landofbitcoin, moonbitco, freebitco và mấy site tương tự đó bạn. Trên forum có giới thiệu nhiều lắm.

Cho mình hỏi mình có thơi gian ngồi máy tính 14/24h thì nên chơi site 15' hay 1h thì kiếm đc nhiều hơn
Chơi tất đi bạn. Site 1h thì có nhiều satoshi 1 lần, site 15' hay ít hơn thì mỗi lần nhận ít satoshi. Tính ra cũng same same nhau, nên cứ chơi hết đi bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom