pix bi giờ chỉ trả có 0.8$/1000 hình :((

Mình cũng nghi cậu này tạo gió lắm. Acc mình cũng mới lập rồi test có sao đâu. Hay pix nó có thù với chủ xị nhỉ =))

face ảnh làm gì mấy cha rảnh hơi à .cái gì biết chính xác ng ta làm rồi hãy nói nghi ngờ lung tung quá

vừa đánh 7 code. earned 0.007$. đừng hù nhau chứ :m056:

Ko có đâu, tui mới gõ xong cách đây 15p nè. Id mới lập, mới test lun, vẫn giá 1$/1000 mà

Edit thêm cái hình, ko lại bảo tui chém gió. Hồi nãy thấy pri 4 load ngon nên lôi ra test. Ai dè đang test nó cà giựt, làm sai tè le, đc mỗi 2 con pri 0, ngu người lun. Nhưng mà giá thì vẫn zay.

Quote lại cho mọi người nhìn. Chắc thằng Admin Pix thù chủ thớt :))

Thằng Pix thì các bác biết rồi . Nó mới update chức năng đó nên gặp lỗi là bình thường . Không cần phải xoắn đâu .

tình hình vừa vào cái thấy có bão sợ mất hồn đang nản thì may quá không phải.chủ thớt chuẩn bị ra đảo cho coi:D

Người ta có post hình đàng hoàng lấy lý do gì ban ?
nếu cần đưa nick cho mirinda vào xem .có lẽ do 1 số nguyên nhân nào đó mà PIX thì vẫn có 1 số bệnh khoa học còn bó tay mà :binhsua88:

Đã test và tớ đưa ra luận điểm như sau !

Cái hiện thị acc mem hiện thị 0.8$/1k là để hiện thị trong ID chủ group cho dễ quản lí thôi :D . Vẫn đánh 1$/1k . Xuất hiện thêm cái dòng earn dollar có trong Chủ group chỉ lả để dễ quản lí cho các chủ group như group18 .... Ko có gì đâu nhé !

Tình hình là chủ thớt pm đưa ID mình xem. Mình xác nhận, hình chủ thớt up đúng là sự thật. Mình xin up lại

Dù sao mình cũng bảo lưu quan điểm là chủ thớt gây thù chuốc oán với thằng Admin (đùa tí thôi :)))

Đã test và tớ đưa ra luận điểm như sau !

Cái hiện thị acc mem hiện thị 0.8$/1k là để hiện thị trong ID chủ group cho dễ quản lí thôi :D . Vẫn đánh 1$/1k . Xuất hiện thêm cái dòng earn dollar có trong Chủ group chỉ lả để dễ quản lí cho các chủ group như group18 .... Ko có gì đâu nhé !
Ý này hợp lí nè :D...

bác này lây bằng chứng đâu mà nói là 1000code 0.8$

Bác ý dựa vào số code tính đúng và số earned kìa bác. Ví dụ đúng 8 mà earned chỉ 0,0064, hay 9 = 0,0072. Mà mình xem tổng tiền rồi, vì tính 0,8/1k nên tiền mới lẻ vậy (3,5888$). Thôi chắc lỗi kĩ thuật. Lâu lâu cho ae mình có chuyện chém chơi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week