pix bi giờ chỉ trả có 0.8$/1000 hình :((

sáng nay test 4 em về 0 hết 4 em,vẫn 1$/1000 code,ko ra số lẻ thập phân
hix thằng pix này chả bik đường đâu mà lần ><

những id mình add lâu nhưng chưa test. hồi tối test thì nó vẫn tính kiểu 1k = 0.8. nhưng tổng số tiền thì vẫn bình thường 1k=1$. và đặc biệt pri tăng rất ảo dù là ko động đến

không biết nhìn hình à ?
bác thông cảm , tôi đánh vẫn 1000/1 $ mà , chắc nick bác bị sao đó thôi
b733d5ab3911fd00aeb8613cc9691c58_40973835.fwfw.700x0.bmp

Những user tạo trước ngày 14/02 sẽ được tính 1$/1kcode, những user tạo sau 14/02 sẽ được tính 0.8$/1kcode (mục đích hạn chế đăng ký mới), cái này tui đã thử tại group của mình, còn không biết mấy group của các bác thì sao nữa, đã mail admin và chờ trả lời

Những user tạo trước ngày 14/02 sẽ được tính 1$/1kcode, những user tạo sau 14/02 sẽ được tính 0.8$/1kcode (mục đích hạn chế đăng ký mới), cái này tui đã thử tại group của mình, còn không biết mấy group của các bác thì sao nữa, đã mail admin và chờ trả lời
chính xác nhóe vừa test xong mình vừa thử những id tạo lâu rồi(nhưng chưa test) giá vẫn như cũ vừa thử tạo id mới test thử thì 30 code nó tính có 0,024$:binhsua156:
tuần trước buồn ngồi lập hẳn 15 cái id xong vất đấy(chưa test 30 code nhóe) hum nay nghịch thử vẫn đc giá cũ còn id vừa tạo thì thôi xong 0,8$ thật T_T hjx bây h còn 20 cái invite của mình ngồi tiếc ngậm ngùi chả thèm lập id nữa

Bây h tạm thời đã xác định là ID mới tạo nó ghi là 0.8$/1k . Nhưng vấn đề đó là thấy trên ID chủ group . Còn số tiền của chủ group thì 1$ hay 0.8$ thôi :D . Tối nay test xem nào

chính xác nhóe vừa test xong mình vừa thử những id tạo lâu rồi(nhưng chưa test) giá vẫn như cũ vừa thử tạo id mới test thử thì 30 code nó tính có 0,024$:binhsua156:
tuần trước buồn ngồi lập hẳn 15 cái id xong vất đấy(chưa test 30 code nhóe) hum nay nghịch thử vẫn đc giá cũ còn id vừa tạo thì thôi xong 0,8$ thật T_T hjx bây h còn 20 cái invite của mình ngồi tiếc ngậm ngùi chả thèm lập id nữa

Giống mình, hix may mà kịp lập 30 id trước, nhưng giờ còn gần 50 invi ở mấy group khác để dành. Chắc vứt lun quá :(

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

Bây h tạm thời đã xác định là ID mới tạo nó ghi là 0.8$/1k . Nhưng vấn đề đó là thấy trên ID chủ group . Còn số tiền của chủ group thì 1$ hay 0.8$ thôi :D . Tối nay test xem nào

Xác nhận là số tiền id chủ = tổng earned id con bạn ah. Mình thử rồi. Đáng bùn cho newbie. May mà mình còn hơn 100 id các loại. Để dành xài vài tháng chắc cũng đc. Còn sau này ra sao thì ko rõ @@

Thui 0.8$ cho NB thi chay woa kolo cay cho khoe khõi phải pri này pri nọ.mất bác chơi pix lâu lâu pix nó tăng pri ảo cho tất cả ID thì có nc chết.

thế rồi nếu hết pri 0,1 thì phải chấp nhận giá 1000 code = 0.8$ à, rồi nếu id đó gõ lâu thì có 1000 code = 1$ ko.
có ai giỏi tiếng anh mail dùm admin với

Bạn bì gì chứ mình vẫn 1$ như thường

ID cũ hay mới vậy bạn, đừng tỏ vẻ nguy hiểm nha bạn xem như các members k biết gì cả ấy.

Những ai đăng ký ID sau ngày pix fix là sau 14/2/2012 tạm gọi là ngày hậu valentine buồn thì sẽ có giá rate 0.8$/ 1k codes, nhưng các bạn test id mang id pri 0 hoặc 1 thì sẽ rate từ 0.95$->1$/ 1000 codes nhé. Còn lại tùy cơ ứng biến... pri càng cao thì rate càng thấp.

đúng rùi, h cứ lấy id sau sự kiện version 23 update pix load ( chuyển server ) và còn cái nào thì cứ kéo chứ đừng reg rùi thê thảm nữa, pix mún mình cày chứ không mún reg lung tung nặng server!

ID cũ hay mới vậy bạn, đừng tỏ vẻ nguy hiểm nha bạn xem như các members k biết gì cả ấy.

Những ai đăng ký ID sau ngày pix fix là sau 14/2/2012 tạm gọi là ngày hậu valentine buồn thì sẽ có giá rate 0.8$/ 1k codes, nhưng các bạn test id mang id pri 0 hoặc 1 thì sẽ rate từ 0.95$->1$/ 1000 codes nhé. Còn lại tùy cơ ứng biến... pri càng cao thì rate càng thấp.
vote cho cái gọi là : hậu valentine buồn :)) !
còn pri càng cao rate càng thấp thì ko đúng !
mình test thì pri 7 bằng pri 4 , pri 89 ko có nên ko test !
mình nghỉ chỉ là sự khác biệt của ID củ và mới của thời điểm trên thôi !
còn cái gọi là 0.7 hay 0.9 của bác thì là do nó ăn gian code thôi :)) !
ăn gian càng ngày càng nhiều :))

vote cho cái gọi là : hậu valentine buồn :)) !
còn pri càng cao rate càng thấp thì ko đúng !
mình test thì pri 7 bằng pri 4 , pri 89 ko có nên ko test !
mình nghỉ chỉ là sự khác biệt của ID củ và mới của thời điểm trên thôi !
còn cái gọi là 0.7 hay 0.9 của bác thì là do nó ăn gian code thôi :)) !
ăn gian càng ngày càng nhiều :))
chắc hum valentine thằng admin bị tạch nên nó khùng lên làm trò bệnh ý mà

uhm, có lẽ bạn nói đúng
Vote cho chữ Hậu Valentine Buồn :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week