[Pix] Code Bác sĩ... Làm thế nào đây???

bang651990

Banned
Reactions
144
MR
0.000
Mình lập Topic này có lẽ hơi thừa chút. Nhưng Mode để nó sống ít ngày rồi close nhé
0----------------------0
Đồng chí nào cho hỏi khi gặp Code BÁC SĨ thì mọi ng hay làm ntn?
1. Logout ra cho lành
2. Gõ tiếp và ESC, Dontsee, Error, Blank...
....
Hy vọng các pro cho mình kinh nghiệm.
Tks alll!!!

Tốt nhất là ko làm vì làm pri nhảy loạn xạ và có thể an ban

code bác sỹ thì bạn kiếm id nào có số code cao tầm trên 5k or 10k gặp code bác sỹ gặp chữ nào fang chữ ấy ko thấy thì fang bừa như mình asdfg mình làm vậy trước giờ ko lên 1 pri nào 1 chút ý kiến nhỏ của mình

code bác sỹ thì bạn kiếm id nào có số code cao tầm trên 5k or 10k gặp code bác sỹ gặp chữ nào fang chữ ấy ko thấy thì fang bừa như mình asdfg mình làm vậy trước giờ ko lên 1 pri nào 1 chút ý kiến nhỏ của mình

:binhsua157:ùa nó đâu lên pri nào đâu mà nó cheat 1 phát thì đi cả Gruop nha, afffd là code rác ra đảo cả Gruop như chơi đấy:binhsua56:

Nếu ban ngày thì bạn nên đi ngủ dưỡng sức cho ban đêm làm
Nếu ban đêm thì lôi Captchatyper ra gõ.Vì buổi tối nó load cũng gọi là tạm.Nhất là được cái rate cao.
Còn nếu không phải ban ngày cũng chẳng phải ban đêm thì chịu :binhsua162:

:binhsua157:ùa nó đâu lên pri nào đâu mà nó cheat 1 phát thì đi cả Gruop nha, afffd là code rác ra đảo cả Gruop như chơi đấy:binhsua56:

chẳng biết nhưng thấy Group lớn như G 18 mà còn ko sợ thi minh cứ fang thôi

Mèng ơi.hôm qua cũng thế thì pải.
Lát tới 8,9h nó hết ra code bsi thi load chậm như con rùa.:(

Nếu ban ngày thì bạn nên đi ngủ dưỡng sức cho ban đêm làm
Nếu ban đêm thì lôi Captchatyper ra gõ.Vì buổi tối nó load cũng gọi là tạm.Nhất là được cái rate cao.
Còn nếu không phải ban ngày cũng chẳng phải ban đêm thì chịu :binhsua162:

tính ra TP load = 1/2 pix thôi đã thế còn pay tuần nếu thế cạp Mega hay log ID chủ pix vào cạp hok tốt hơn sao:D :binhsua168:mình là mình biết cách cheat Code bác sĩ nhưng ứ bày :binhsua160:

:binhsua163:Đùa đấy nhé:p

tính ra TP load = 1/2 pix thôi đã thế còn pay tuần nếu thế cạp Mega hay log ID chủ pix vào cạp hok tốt hơn sao:D :binhsua168:mình là mình biết cách cheat Code bác sĩ nhưng ứ bày :binhsua160:

:binhsua163:Đùa đấy nhé:p

Nhưng nó pay rate khá cao.Nó load cũng được lắm vào khoảng tối.Có điều chỉ những ai gõ 1code<3-4s mới làm thôi.Vì điên điên nó ra nguyên đống mà cho chờ có 15s.CT thấy khá tốt rồi

Nhưng nó pay rate khá cao.Nó load cũng được lắm vào khoảng tối.Có điều chỉ những ai gõ 1code<3-4s mới làm thôi.Vì điên điên nó ra nguyên đống mà cho chờ có 15s.CT thấy khá tốt rồi

gõ 1k code của TP = gõ 1k5+ của Pix thì theo bạn nên chọn cái nào :binhsua157:cầm ID pri 4 gõ cũng hơn :binhsua163:đó cũng là Nguyên nhân ko bỏ pix theo TP, Rate nó Tuy cao nhưng Load thì thất thường hok như pix khá ổn định :binhsua168:

Mình chỉ lấy ID test pri4 vào gõ thôi, để tránh tăng pri
Còn banned thì..............

gõ 1k code của TP = gõ 1k5+ của Pix thì theo bạn nên chọn cái nào :binhsua157:cầm ID pri 4 gõ cũng hơn :binhsua163:đó cũng là Nguyên nhân ko bỏ pix theo TP, Rate nó Tuy cao nhưng Load thì thất thường hok như pix khá ổn định :binhsua168:

Thì có ai nói lúc pix load tốt là bỏ pix đâu
Nhưng 1k code bình thường và 1k5 code trong đó có 600 code bác sĩ thì bác chọn cái nào
Đang nói là lúc có bác sĩ mà.Bác nói lạc đề mà còn cãi là sao

mình thì vẫn cứ gõ trường hợp nào quá khó nhìn mới nhấn esc,còn lại thì nhìn được chữ nào gõ chữ ấy

có lẽ do mình add ít id,gõ từ từ hay sao mà ít khi bị tăng pri mà mình thấy tiền còn nhiều hơn..

:binhsua163: à cho mình hỏi phần view text image trong pix là những hình mình gõ được tính đúng phải không?
nếu vậy mọi người tải ảnh code bác sĩ mình gõ được lên dể tham khảo thêm cách gõ

mình thì vẫn cứ gõ trường hợp nào quá khó nhìn mới nhấn esc,còn lại thì nhìn được chữ nào gõ chữ ấy

có lẽ do mình add ít id,gõ từ từ hay sao mà ít khi bị tăng pri mà mình thấy tiền còn nhiều hơn..

:binhsua163: à cho mình hỏi phần view text image trong pix là những hình mình gõ được tính đúng phải không?
nếu vậy mọi người tải ảnh code bác sĩ mình gõ được lên dể tham khảo thêm cách gõ

View chỉ là view
Ko biết cái nào đúng sai đâu :binhsua155:

Thì có ai nói lúc pix load tốt là bỏ pix đâu
Nhưng 1k code bình thường và 1k5 code trong đó có 600 code bác sĩ thì bác chọn cái nào
Đang nói là lúc có bác sĩ mà.Bác nói lạc đề mà còn cãi là sao

các bạn gõ code bác sĩ sai chứ mình âu gõ sai :binhsua166: nếu sai code bs sao tỷ lệ mình sai 3% trở lại được bạn trong khi code bác sĩ toàn trên 30%:binhsua166:

Mình lập Topic này có lẽ hơi thừa chút. Nhưng Mode để nó sống ít ngày rồi close nhé
0----------------------0
Đồng chí nào cho hỏi khi gặp Code BÁC SĨ thì mọi ng hay làm ntn?
1. Logout ra cho lành
2. Gõ tiếp và ESC, Dontsee, Error, Blank...
....
Hy vọng các pro cho mình kinh nghiệm.
Tks alll!!!

Nếu như bác sĩ ít và rõ ràng 1 tí thì vẫn làm bình thường. còn bác sĩ ra nhiều mà khó nhìn thì logout ra. :binhsua169:

Đang bàn code bác sĩ mà, ai có cách vượt code này thì chia sẽ cùng mn
Đừng cãi nhau :((

Đang bàn code bác sĩ mà, ai có cách vượt code này thì chia sẽ cùng mn
Đừng cãi nhau :((

Theo tớ cách duy nhất là pm hỏi admin xem code này gõ như thế nào. Nếu hok dc, thì pm admin pix, kêu nó bỏ loại code này, vì loại code này hok làm việc dc

ở 4rum này nghe nói có người bít cách chữa code bác sỹ mà hem nói cho ace bít với :binhsua172:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week