[Pix] Code Bác sĩ... Làm thế nào đây???

ta là thầy của bác sĩ nè :binhsua168: mà nói ra sợ ăn gạch haha với lại sợ thằng pix nó fix 1 cái thì móm hết:binhsua155:

Theo tớ cách duy nhất là pm hỏi admin xem code này gõ như thế nào. Nếu hok dc, thì pm admin pix, kêu nó bỏ loại code này, vì loại code này hok làm việc dc

Nguyên văn mail mình gửi nó :
Admin thân mến!
Dạo này sao lại có quá nhiều code kiểu này (code gửi kèm ảnh trong mail)
Phải chăng đây là lỗi bên khách hàng hay do chính admin đưa ra
Vì code này ko ai có thể gõ đc, ông cũng là người mà phải ko, vậy ông có nhìn ra được ko?
Mọi người đều phải bấm error để bỏ qua code này, mong admin hãy dừng code này lại để ae có thể hoàn thành tốt hơn công việc cuả mình
Thân!

From Admin : Cứ gõ cho tốt đi

Hết!

bác sỹ cũng gõ nốt chữ nào nhìn ra gõ kô ra thì gõ đại hoặc bỏ kinh nghiệm :binhsua58:

Nguyên văn mail mình gửi nó :
Admin thân mến!
Dạo này sao lại có quá nhiều code kiểu này (code gửi kèm ảnh trong mail)
Phải chăng đây là lỗi bên khách hàng hay do chính admin đưa ra
Vì code này ko ai có thể gõ đc, ông cũng là người mà phải ko, vậy ông có nhìn ra được ko?
Mọi người đều phải bấm error để bỏ qua code này, mong admin hãy dừng code này lại để ae có thể hoàn thành tốt hơn công việc cuả mình
Thân!

From Admin : Cứ gõ cho tốt đi

Hết!

Thằng pix nó trả lời vậy thì cũng như hok, reply cho nó " sao ông nói chuyện huề vốn thế, thử gõ xem ỗng gõ dc hok" :binhsua163:

ta gõ code bs đúng 100% nè :))nhưng vì ghét 1 số ng nên ko bày:))
vì có gõ đâu mà ko đúng 100% nhỉ :binhsua58: chứ nếu bít thì cứ việc ôm 1 chắt mà hưởng cho hết code bác sỹ đi :binhsua57:

ko sình đc đâu:)) mà cũng tại mấy ng thôi lúc trước tôi có bày nhưng chẳng ai thèm để ý đến giờ khi code BS nhìu thì ngồi hóng:D tìm lại đi sẽ thấy:D

ta gõ code bs đúng 100% nè :))nhưng vì ghét 1 số ng nên ko bày:))

Đúng là 1 phong cách rất chi là.. ích kỷ! :binhsua172:

vì có gõ đâu mà ko đúng 100% nhỉ :binhsua58: chứ nếu bít thì cứ việc ôm 1 chắt mà hưởng cho hết code bác sỹ đi :binhsua57:

giờ này code Bác sĩ hết rồi đợi tối đi nếu có nhìu ta chứng minh cho xem :binhsua157:ta cũng có bày cho 1 pr0 box cạp nhưng có bảo a ấy hok bày lại ai rồi :binhsua155:ai bảo khi ta bày thì chẳng ai thèm quan tâm :binhsua157:

giờ này code Bác sĩ hết rồi đợi tối đi nếu có nhìu ta chứng minh cho xem :binhsua157:ta cũng có bày cho 1 pr0 box cạp nhưng có bảo a ấy hok bày lại ai rồi :binhsua155:ai bảo khi ta bày thì chẳng ai thèm quan tâm :binhsua157:

tớ ko gặp cái này vì chỉ làm captchatypers :)

Show cái proof cho a e coi JRmember toàn chém gió......

tớ ko gặp cái này vì chỉ làm captchatypers :)

mình chẳng ích kỷ gì đâu nhưng mà đối với mmo phải như vậy thôi bạn mình có cái gì mới của cạp cũng chỉ hết để rồi cũng bị ng ta ném đá ném gạch nên giờ kệ ích kỷ mà sống dù gì cũng chẳng ai thân thích gì với mình ai tốt với mình thì mình tốt lại thôi hok có tốt bừa như trước nửa:binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week