[Pix] Code Bác sĩ... Làm thế nào đây???

mình chẳng ích kỷ gì đâu nhưng mà đối với mmo phải như vậy thôi bạn mình có cái gì mới của cạp cũng chỉ hết để rồi cũng bị ng ta ném đá ném gạch nên giờ kệ ích kỷ mà sống dù gì cũng chẳng ai thân thích gì với mình ai tốt với mình thì mình tốt lại thôi hok có tốt bừa như trước nửa:binhsua166:

Ừ, mỗi người 1 phong cách sống mà, sống sao để người ta tôn trọng tí là đc :)

đây là ảnh cm nà 3 ID trong khung vuông là mình gõ đêm qua đến giờ các bạn gõ cả đêm thì chắc biết cả ngày hôm nay tỷ lệ code BS 50% nhưng các bạn xem ID mình chỉ sai 1%:D said này là code lỗi đó nha nếu hok tin tối tui làm lại 1 cái cho xem, đến tối mà ko ai biết cách vượt tôi sẽ hội ý với các anh chị kia rồi bày cho :binhsua166:ném đá thoải máihttp://

sai đúng gì là nó nó tỉnh ảo co khi gõ bậy bạ nó vẫn tính đúng nhưng như vậy pri sẽ tăng kô tin mấy bác cứ thử là biết

Ừ, mỗi người 1 phong cách sống mà, sống sao để người ta tôn trọng tí là đc :)

thà ích kỷ bạn ơi mình giúp họ họ sẽ quên ngay thôi nhưng mình có lỗi thì họ chửi hoài luôn thà có lỗi để họ chửi mà còn nhớ đến mình :binhsua58:

sai đúng gì là nó nó tỉnh ảo co khi gõ bậy bạ nó vẫn tính đúng nhưng như vậy pri sẽ tăng kô tin mấy bác cứ thử là biết

sai đúng đó thì ảo cho là vậy đi nhưng cái tính đúng bên phần tính ra $ đó tính ảo được hok em đã test rất nhìu lần và đều chuẩn cả, theo e biết thì ở 4rum này ngoài em ra có thể có 2 or 3 ng nửa bik:D

Bác ấy tưởng bác ấy pro.Thực chất ai gõ lâu ngày đều biết thằng pix nó tính đúng sai theo thời vụ.Ảo chi lạ lun.Không tin ai có thể bỏ tiền ra cá.Tôi test 10code cố ý gõ sai 5 code nhưng ít nhất nó tính đúng 7-8 code,Bác gõ được code bác sĩ thế là giỏi à.:binhsua159:

sai đúng đó thì ảo cho là vậy đi nhưng cái tính đúng bên phần tính ra $ đó tính ảo được hok em đã test rất nhìu lần và đều chuẩn cả, theo e biết thì ở 4rum này ngoài em ra có thể có 2 or 3 ng nửa bik:D
Tiền nó tính theo số code đúng thì ảo theo cái code đúng ảo.Có thế mà cũng phải nói

Tiền nó tính theo số code đúng thì ảo theo cái code đúng ảo.Có thế mà cũng phải nói

hok bik các bác có bik sn hok? ví dụ nhé nó tính ảo hok lẻ gõ sai nó cũng tính đúng rồi đưa và bên phần tổng $ ah nói thế cũng đi nói nó tổng $ ra balane để pay hok lẻ $ đó là ảo hả :binhsua56:thôi ném đá gì thì ném đi dù gì mình cũng chẳng ảnh hưởng đi ngủ tối lên solo với bs cho rồi :binhsua166:

hok bik các bác có bik sn hok? ví dụ nhé nó tính ảo hok lẻ gõ sai nó cũng tính đúng rồi đưa và bên phần tổng $ ah nói thế cũng đi nói nó tổng $ ra balane để pay hok lẻ $ đó là ảo hả :binhsua56:thôi ném đá gì thì ném đi dù gì mình cũng chẳng ảnh hưởng đi ngủ tối lên solo với bs cho rồi :binhsua166:

Thật ra bác có biết.Nó không có khả năng tính chính xác toàn bộ không.Chỉ 1 phần nào đó thôi.Nó hiện ra số code đúng.Thì tiền nó phải theo cái số code đúng đó chứ chẳng nhẽ pri0 gõ đúng 1000 hình nó trả 0.9$ rồi nó ps bên dưới là do tao tính sai code hả.Bác có sn không.

Thật ra bác có biết.Nó không có khả năng tính chính xác toàn bộ không.Chỉ 1 phần nào đó thôi.Nó hiện ra số code đúng.Thì tiền nó phải theo cái số code đúng đó chứ chẳng nhẽ pri0 gõ đúng 1000 hình nó trả 0.9$ rồi nó ps bên dưới là do tao tính sai code hả.Bác có sn không.

bác này có cạp hok thế phán hay nhỉ bộ đếm nó chỉ tụt 1k mất 100 nhưng xin thưa đêm wa 50% code là Code BS rồi thánh nào giỏi lắm cũng gõ đc 10% bác sĩ thôi còn 40% kia ném đi đâu hả, trong khi tỷ lệ sai của tôi chỉ 1% mà 1% này là code lỗi vs trắng :| thử hỏi mấy ông kia xem đêm wa BS thế nào phải 50% đến sáng hok:|

ném gạch xem cho rỏ ng ta ghi gì hãy ném:| haizzz đi ngủ cho lành :binhsua168:

có gì đâu mà nháo nhào lên cả thế. cũng mẹo nhỏ thôi. gặp code bác sĩ thì gõ cái dòng enter the folowing gì đó nằm phía trên ấy, có vẫn tính đúng. Phải không cái bác là lá la kia. nhưng mà gõ vậy tuy đúng nó phát hiện nó cũng ban như thường haha

chủ thớt vay 2$ 3 tháng nay ko trả nhé pm yh chảnh ko trả lời hẹn tới hẹn lui, cũng chẳng đòi cũng chẳng thèm report

mình thử đánh code bác sĩ rồi nhé, chỉ cần gõ khoảng 50% kí tự đúng trong đó là sẽ đc tính là đúng, hôm qua test và tỉ lệ sai là 2% trong khi bs xuất hiện khoảng 30-40% :binhsua57:

ta là thầy của bác sĩ nè :binhsua168: mà nói ra sợ ăn gạch haha với lại sợ thằng pix nó fix 1 cái thì móm hết:binhsua155:
Hk biet l;a thay ji day ?

mình thử đánh code bác sĩ rồi nhé, chỉ cần gõ khoảng 50% kí tự đúng trong đó là sẽ đc tính là đúng, hôm qua test và tỉ lệ sai là 2% trong khi bs xuất hiện khoảng 30-40% :binhsua57:

vote cho bạn này, đơn giản thế này thôi mọi ng bị tâm lý khi gặp code bs thì uot ko gõ nhưng các bạn hok để ý code BS gõ sao nó cũng tính đúng cả, ví dụ ra 30% bs mình gõ bừa code rác cũng đc nó vẫn phán cho mình đúng 20%+, nhưng 1 điều ở đây vì sever nó hok đếm đc code BS nó nó hay check gõ bừa nới chung cũng 50% ăn ban với nó ^^he he nói chung xui thì chịu =))

mây cái code này đúng là khó thật , không biết gõ sao cả :(

vote cho bạn này, đơn giản thế này thôi mọi ng bị tâm lý khi gặp code bs thì uot ko gõ nhưng các bạn hok để ý code BS gõ sao nó cũng tính đúng cả, ví dụ ra 30% bs mình gõ bừa code rác cũng đc nó vẫn phán cho mình đúng 20%+, nhưng 1 điều ở đây vì sever nó hok đếm đc code BS nó nó hay check gõ bừa nới chung cũng 50% ăn ban với nó ^^he he nói chung xui thì chịu =))

điều này sáng nay đã đc kiểm chứng tối hôm qua làm cả đêm gặp code bác sĩ chỉ gõ những chữ mình thấy thui còn mấy chữ đọc ko ra thì ko đánh ... còn nếu cả dòng mà ko đọc đc chữ nào thì esc hoặc dontsee nhưng làm dc 2,8$ thì bj baned 1 ID còn mấy ID kia thì lên pri . nói chung em gặp bác sĩ thì em uot cho lành hại mắt hại to tim ko ah` ... :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week