Pix Đang xóa id tự động và id để ko đánh vẫn cộng số lượng!

Reactions
2,869
MR
0.067
Phone Number
Call me! Call me!
Tình hình là tớ mới vừa kéo mí cái id pri 4-5-6-7! Sau khi đánh được 1 tí thì về 2 được 2 cái! Tiếp đó tớ vào G kiểm tra thì 2 id đó ko cánh mà bay! Ai bị giống tơ thì lên tiếng nhé! :binhsua160:
Thứ 2: id tớ ko đánh vẫn cộng số lượng! chẳng là tối qua tớ có reg 2 acc đánh thử coi phải pĩ trả 0.8$/1k ko! và tớ có show pic lên cho a e thấy! 3 id đó qua giờ ko có đánh! bi giờ tư nhiên vào G kiểm tra thấy có cái tăng số lượng! Hình ảnh mới nhất!

Attachments

6.8 KB · Views: 132
Last edited by a moderator:
khi bạn vào g xem nó chưa cập nhật kịp sô code đó. bạn vào lần sau sẽ thấy khác vì nó cập nhật lại rồi!

ID đó pĩ đã xóa rồi! ko còn trong G nữa! :binhsua156:

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

khi bạn vào g xem nó chưa cập nhật kịp sô code đó. bạn vào lần sau sẽ thấy khác vì nó cập nhật lại rồi!
3 id này tớ đánh tối wa ah! mà đánh có 10 mí mã là out rồi! Giờ lại thấy lên 190 mí mã! Lạ quá! :binhsua163:

ID đó pĩ đã xóa rồi! ko còn trong G nữa! :binhsua156:

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

3 id này tớ đánh tối wa ah! mà đánh có 10 mí mã là out rồi! Giờ lại thấy lên 190 mí mã! Lạ quá! :binhsua163:
Sao ko đánh lên 100 mấy code thì hôm nay nó nhảy len 1000 mấy có phải hay kô nè:binhsua146:

Tình hình này tớ vẫn chưa rõ
tối nay thức đêm test hết đống acc pri 7 8 xem sao

Haiz! thấy Pix cho reg acc và thay test id về 0 và giữ pri dễ quá nên Diss mí id cũ 4-5 hết trơn! Bi giờ nghĩ lại thì mình lại tự lấy dao đâm mình! Haiz:binhsua160:

he... vui quá... dạo này pix độgn đất... sóng thần lan tới ầm ầm ở Việt Nam :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

giống chủ thớt 1 tí :)) !
2 cái ID 0 mới test 2 ngày rồi , để ko , ko go~ !
đêm qua vẫn bình thường , giờ vào xem thấy 2 cái lên pri 1 =))

đọc 2pic trong mmo đã mệt rùi, cứ như phố wall ngày 11.9, loạn cả lên!!đủ tin zựt mìn hết :(

k phải tính tiền theo pri đâu, vì mình có 1 ID mới test pri 0 379 pic nhưng earned thì chỉ tính có 302 pic thui => vậy đâu phải pri 0 thì tính giá 100%

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

chết cha, mình post nhầm topic rùi......:binhsua146: Sorry mọi ngừ.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week