Pix load mèo lâu khi log in

Status
Not open for further replies.

hasquall

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Các bác cho em hỏi có bác nào bị tình trạng như e 2 hôm nay k ah, vào web k load nổi cái khung để chọn *** mèo ra, để tới 30p ko thấy load lun tắt đi, trên soft cũng tương tự như vậy, bác nào bị như e vào khắc phục giúp e vs :(

Các bác cho em hỏi có bác nào bị tình trạng như e 2 hôm nay k ah, vào web k load nổi cái khung để chọn *** mèo ra, để tới 30p ko thấy load lun tắt đi, trên soft cũng tương tự như vậy, bác nào bị như e vào khắc phục giúp e vs :(

mạng nào thế bác?

đơn giản thôi, Đổi DNS thành DNS của google là xong, vào nhanh đừng hỏi :binhsua79::binhsua79:

hjc thử dùng ultrasurf vào rồi, chỉ vao dc web = IE, soft cũng k vào dc, lần nay pix nó ban ghê wa :(

ban? có ai bị banned đâu? mà banned thì cả web nó cũng ko cho vào chứ đừng nói là mèo *** ko hiện lên

Hjc mình dag dùng DNS của google đây, vẫn k vào được chẳng hiểu lõi j lun, các web khác vào bth hết lun ><

Hjc mình dag dùng DNS của google đây, vẫn k vào được chẳng hiểu lõi j lun, các web khác vào bth hết lun ><

mình dùng fpt, hơn 1 tuần trc có thấy con mèo nào đâu, đành đi làm off =>đổi DNS =>từ hôm đó vào pix thấy bình thường, meo load nhanh, ko vấn đề gì cả

hơi lâu 1 chút.nếu trên web thì f5.ở soft thì đóng mở cửa sổ tí là nó hiện.mình cũng bị vậy fpt :D

FPT đây :)

hôm qua lúc đầu cũng không vào đc ( web thì của mình bth )

bạn dùng ccleaner xóa hết registry lỗi đi, đổi DNS sang google hoặc opendns, dùng ultrasuft. Trong ultra có 3 host không đc cái này thì chuyển sang cái khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week