[PIX]Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 4)

Status
Not open for further replies.
toi rồi, mới giờ này đã reset. lấy đâu ra $ trả mem đây trời.

tôi nay LR reset sớm quá. hên là đã đủ min pay :))

:binhsua27: làm ji reset sớm thế 3ID chả thằng nào được pay kịp

help me

hi cả nhà. mình có 1 LR tự nhiên vào để bán $ thì lại ghi là ko đúng tk hoặc pass trong khi đó trước mấy hôm mình vẫn vào bình thường.thông tin về LR mình đã ghi lại trong 1word. hic. gio k biết làm sao để mở được tk. forget thì k đươc.ai bit giúp mình với. TKS rất nhiều nhiều

hi cả nhà. mình có 1 LR tự nhiên vào để bán $ thì lại ghi là ko đúng tk hoặc pass trong khi đó trước mấy hôm mình vẫn vào bình thường.thông tin về LR mình đã ghi lại trong 1word. hic. gio k biết làm sao để mở được tk. forget thì k đươc.ai bit giúp mình với. TKS rất nhiều nhiều

chắc bị keylogger ghi lại thông tin bàn phím kết hợp bị bi hacker tải file word của bạn rồi đăng nhập đổi hết rồi, bạn vào xem thử trong mail dk LR. có transaction ( giao dịch ) nào ko, nếu có thì chia buồn rồi đó, không có thì mí tính típ đc

LR rì sết chưa bà con ???

2012-11-09 $4.00 payment done to Liberty Reserve U7607524
reset nãy giờ rồi

Qua đây post nhá bạn! Qua đó để mọi người dễ tư vấn hơn!

Sáng nay reset rùi mà $ chưa về ví LR ta ??? :binhsua31:

6h10 $ vẫn chưa về ví LR :binhsua27:

:binhsua29: 7h10' $ vẫn chưa về LR - mà trong túi còn có 40k

:binhsua38: hôm trước thì mới 8h30' đã rs nên chưa kịp payout - hôm nay lại delay - lấy $ đâu sài chời :binhsua28:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week