Pix muốn gì ?

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Thật sự khi mình viết bài này có lẽ mình cũng hết lòng tin vào pix rồi.:binhsua117:

Càng ngày pix càng ra nhưng chính sách có lợi cho nó, và banned vô tội vạ.
Mình làm captcha cũng dc hơn 1 năm rồi, nhìu khi nhẫn nhục phải cố gắng làm theo ý nó.
Nhưng bây giờ mình càng nhẫn nhục thì nó càng lấn tới,
Ko cho tạo group và bắt buộc mình gõ 2 chữ, OK mình gõ 2 chữ.
Nhưng nó lại ban hết tài khoản cũ và bắt mình phải gõ theo giá tiền mà nó quy định.
Vậy thì hỏi làm sao chúng ta có thể tiếp tục làm việc cho nó đc.
Nó muốn chúng ta phải phục tùng nó thì nó phải tạo cho chúng ta 1 công việc ổn định
Đằng này .... :binhsua52:

Có lẽ captcha ko còn là nghề mà chúng ta có thể mơ mộng đc nữa. :m142:
Chắc bây giờ captcha chỉ dành cho bạn nào kiếm ngày 4-5$ với mục đích xăng cộ + cafe ...

Có lẽ captcha ko còn là nghề mà chúng ta có thể mơ mộng đc nữa.
Chắc bây giờ captcha chỉ dành cho bạn nào kiếm ngày 4-5$ với mục đích xăng cộ + cafe ...
mình nằm trong số này nè :D . đang là sv nên mong thế thôi đỡ xin $ bố mẹ hi hi

pix chỉ muốn tiền thế thôi đơn giản mà
mọi ng hình như đang coi nó là cty tuyển nhân viên vậy mà đòi nó hậu mãi nhân viên
đứng sau pix là gì ko bàn tới chỉ nói ở đây là việc captcha của pix nó mở ra là 1 dịch vụ mà thôi và nó có quyền thay đổi và làm những gì nó muốn còn những ng như chúng ta chỉ là ng tham gia vào trò chơi hay dịch vụ đó mà thôi
nếu dịch vụ đó ko tốt các bạn có thể dừng hay chuyển đổi đấy là quyền mỗi ng
giống như kolo vậy các bạn thấy dịch vụ của nó ko tốt các bạn chuyển qua cái tốt hơn như pix mega ..... và các dịch vụ khác nữa
mình chưa bao giờ coi captcha là nghề mơ mộng cả cho dù nó vẫn đang là nguồn chính của mình và chỉ coi nó là 1 dịch vụ kiếm ra tiền
bạn thấy pix nó ko scam pay tiền đều đều thời gian trc nó cư xử ko đến mức tồi tệ như những dịch vụ khác thì là thích đến khi nó thay đổi theo chiều hướng xấu đi thì bạn thấy ko tốt nhưng thử so sanh xem nó ko tốt nhưng ít ra nó vẫn hơn nhiều dịch vụ trong box captcha này pải thế ko

Last edited by a moderator:
hey, cố gắng lên. Các pro đi trước đã lấy quá nhiều $$ của tụi nó bằng cách gõ 1 chữ rồi. Giờ Pro vắng bóng trong PIX vì bị banned, Các newbie có đất diễn thì phải chấp nhận chính sách cuả nó thôi. Tình hình mới nhất là nó bắt gõ hết nhé . Phận biệt hoa thường và gõ cả những kí tự đặc biệt.

hey, cố gắng lên. Các pro đi trước đã lấy quá nhiều $$ của tụi nó bằng cách gõ 1 chữ rồi. Giờ Pro vắng bóng trong PIX vì bị banned, Các newbie có đất diễn thì phải chấp nhận chính sách cuả nó thôi. Tình hình mới nhất là nó bắt gõ hết nhé . Phận biệt hoa thường và gõ cả những kí tự đặc biệt.

Làm j có hả bạn. Vẫn gõ bt thôi. Nói bi quan vậy chứ, nếu cố gắng làm đúng rule thì vẫn đc. Mà nếu gõ 2 chữ thì giữ pri 0 quá đơn giản, nên vấn đề tính tiền theo pri cũng ko lớn quá. Nếu đc, bạn kết hợp thêm 1 số công việc khác, thì capt vẫn làn lựa chọn ko tồi mà :D

vừa cạp vừa ngó nhà vào buổi sáng đây,ai cần pm =))=)) kết hợp đúng tiêu chuẩn partime lun há há há

Với speed 1200code/h đc xem la quá cùi bắp. Nhưng có lẽ cũng kiếm đc nhiều $ để chi trả thêm cho cuộc sống sv rồi. Thôi, nếu ai thấy hợp lý thì chiến, ko muốn thì đổi nghề nhé. Bàn luận chuyện này nhiều quá rồi. Chúc cả nhà kiếm đc nhiều $$

pix mới pay $ :| thật là bất công cho mình :|

Chuyện gì vậy bác, Nó pay đều đều mà. Nếu dùng LR thì có lẽ phải ngồi ngóng đó.

Nói chung cũng ko tệ lắm. Giờ làm gì cũng cần có tiền cả. Cứ xem Pix như 1 bước khởi đầu cho những công việc khác. Ví như offer hay HYIP và MLM mình đang tìm hiểu làm, đều cần vốn đầu tư ban đầu. Vậy nếu ko làm Pix để kiếm vốn làm qua cái khác thì sao đây. Mình cũng đang dần đầu tư qua mảng MLM cũng thấy khả quan. 1 ngày cả vốn lẫn lãi thu về cũng dc 8$ rồi, gõ capt kiếm thêm tầm 10$ nữa. Tiêu 1 ít, lại đầu tư gối đầu lên. Xem ra cũng ổn :D

Nói chung cũng ko tệ lắm. Giờ làm gì cũng cần có tiền cả. Cứ xem Pix như 1 bước khởi đầu cho những công việc khác. Ví như offer hay HYIP và M&M mình đang tìm hiểu làm, đều cần vốn đầu tư ban đầu. Vậy nếu ko làm Pix để kiếm vốn làm qua cái khác thì sao đây. Mình cũng đang dần đầu tư qua mảng M&M cũng thấy khả quan. 1 ngày cả vốn lẫn lãi thu về cũng dc 8$ rồi, gõ capt kiếm thêm tầm 10$ nữa. Tiêu 1 ít, lại đầu tư gối đầu lên. Xem ra cũng ổn :D

bác này pro ghê, cho e xin cái YH bái làm master ah!:binhsua80:

Nói chung cũng ko tệ lắm. Giờ làm gì cũng cần có tiền cả. Cứ xem Pix như 1 bước khởi đầu cho những công việc khác. Ví như offer hay HYIP và M&M mình đang tìm hiểu làm, đều cần vốn đầu tư ban đầu. Vậy nếu ko làm Pix để kiếm vốn làm qua cái khác thì sao đây. Mình cũng đang dần đầu tư qua mảng M&M cũng thấy khả quan. 1 ngày cả vốn lẫn lãi thu về cũng dc 8$ rồi, gõ capt kiếm thêm tầm 10$ nữa. Tiêu 1 ít, lại đầu tư gối đầu lên. Xem ra cũng ổn :D
M&M là cái gì vậy cậu
mình mới nghe lần đầu :(

Chắc đi theo con đường của bác thấy có vẻ khả quan hơn... nhờ bác chỉ dạy thêm cho em với...

Thật sự khi mình viết bài này có lẽ mình cũng hết lòng tin vào pix rồi.:binhsua117:

Càng ngày pix càng ra nhưng chính sách có lợi cho nó, và banned vô tội vạ.
Mình làm captcha cũng dc hơn 1 năm rồi, nhìu khi nhẫn nhục phải cố gắng làm theo ý nó.
Nhưng bây giờ mình càng nhẫn nhục thì nó càng lấn tới,
Ko cho tạo group và bắt buộc mình gõ 2 chữ, OK mình gõ 2 chữ.
Nhưng nó lại ban hết tài khoản cũ và bắt mình phải gõ theo giá tiền mà nó quy định.
Vậy thì hỏi làm sao chúng ta có thể tiếp tục làm việc cho nó đc.
Nó muốn chúng ta phải phục tùng nó thì nó phải tạo cho chúng ta 1 công việc ổn định
Đằng này .... :binhsua52:

Có lẽ captcha ko còn là nghề mà chúng ta có thể mơ mộng đc nữa. :m142:

thì mục đích chỉ là thế mà, đây đâu phải việc chính mà bạn nào bảo công việc ổn định thì nên bớt mơ mộng đi

làm j có ai phục tùng ai hả bạn? đây có phải thời đồ đá đâu

----------

còn bác nào mún kiếm 10$ ngày với pix thì nên nghĩ lại, kiếm công việc đời thực phấn đấu mà làm chứ làm capt chả cho ta chút kinh nghiệm hay kỹ năng sống nào, cái j cũng khởi sự - cao trào - kết thúc. pix cũng thế. nên thực tế xíu bạn nhé
:binhsua172:

Chắc đi theo con đường của bác thấy có vẻ khả quan hơn... nhờ bác chỉ dạy thêm cho em với...
con đường của wingstar là mỗi ngày đi mất 1group 12id đó, bác theo đường ấy có vẻ ổn:binhsua75:

Nhiều bạn quá bức xúc với thằng pix có lẽ là do đặt quá nhiều kỳ vọng vào nó, đặt nó là nguồn thu chính. Nếu chỉ coi nó là việc kiếm thêm lúc rảnh thì thấy nó khá ổn đấy. Trên mạng còn rất nhiều việc có thể kiếm ra tiền nhưng cái gì cũng cần có vốn và phải chấp nhận rủi ro chứ không như pix gần như chẳng mất đồng vốn nào. À mà wingstar cho hỏi M&M là cái gì nhỉ mình mới nghe lần đầu :D

hì. đứa bạn mình cũng mới bị ban 2 group = 32 id rùi. mình thì qua offer tìm hiểu hơn 1 tuần rùi, cũng thấy ok. đang định nhảy qua cả mấy cái kia như wingstar mà không đủ time, captcha là đơn giản nhất, dễ kiếm tiền, chắc chắn nhưng là ngày xưa thôi. Giờ khác nhiều lắm, gõ thấy thật mệt mỏi, không còn hứng thú vì không nhiều tiền nữa, trì trệ thật. gõ 4,5$/ngày thì vừa. còn để 10+ thì mệt lắm.
Thế nên lúc nào các cái kia sụp đổ chắc mọi người mới quay lại cạp thôi. hic. Box captcha người đến cũng nhiều mà người ở lại chẳng đc bao nhiêu ...:(

hì. đứa bạn mình cũng mới bị ban 2 group = 32 id rùi. mình thì qua offer tìm hiểu hơn 1 tuần rùi, cũng thấy ok. đang định nhảy qua cả mấy cái kia như wingstar mà không đủ time, captcha là đơn giản nhất, dễ kiếm tiền, chắc chắn nhưng là ngày xưa thôi. Giờ khác nhiều lắm, gõ thấy thật mệt mỏi, không còn hứng thú vì không nhiều tiền nữa, trì trệ thật. gõ 4,5$/ngày thì vừa. còn để 10+ thì mệt lắm.
Thế nên lúc nào các cái kia sụp đổ chắc mọi người mới quay lại cạp thôi. hic. Box captcha người đến cũng nhiều mà người ở lại chẳng đc bao nhiêu ...:(

bác có yahoo ko. chỉ em cái offer với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week