Pix muốn gì ?

bác có yahoo ko. chỉ em cái offer với

Cái này nói chỉ thì thật là khó. vì nó có nhiều bước. bác cứ vào box off xem mấy bài hướng dẫn. Kinh nghiệm của em là tnày:
+ Cài máy + soft (firefox,addon, roboform, HMA, proxifer...)
+ Mua HMA (12$ AP/LR)
+ Xin vào 1 group nào đó
họ sẽ cho:
- Site làm việc
- List off
Làm theo những con trong list off. Cách làm xem video trên topic sticky.
Sơ sơ là vậy :D

Cái này nói chỉ thì thật là khó. vì nó có nhiều bước. bác cứ vào box off xem mấy bài hướng dẫn. Kinh nghiệm của em là tnày:
+ Mua HMA (12$ AP/LR)
+ Xin vào 1 group nào đó
họ sẽ cho:
- Site làm việc
- List off
có group nào cho mình theo với

+ Mua HMA (12$ AP/LR)
+ Xin vào 1 group nào đó
họ sẽ cho:
- Site làm việc
- List off
HMA đang xai 1 mình hả share hok :binhsua83:

Có lẽ captcha ko còn là nghề mà chúng ta có thể mơ mộng đc nữa

Đây là chuyên gia đi spam.
Và spam bằng cách copy 1 đoạn của các post khác thành cm của mình.
Tớ đã gặp 1-2 lần trong topic của tớ và 1 vài lần ở topic khác.
Đây là kiểu spam rất phản cảm, vô duyên.
UP CHO MOD BIẾT

UP CHO MOD BIẾT
Bị dính 1 lần trong box offer. Copy thì biết đường sửa đi 1 tý còn đỡ......

Bị dính 1 lần trong box offer. Copy thì biết đường sửa đi 1 tý còn đỡ......

UP CHO MOD BIẾT

Có lẽ captcha ko còn là nghề mà chúng ta có thể mơ mộng đc nữa

crackervtGiam 1 ngày cảnh cáo, còn tái phạm x5 hình phạt !
Nhé !

M&M là cái gì vậy cậu
mình mới nghe lần đầu :(

Nhiều bạn quá bức xúc với thằng pix có lẽ là do đặt quá nhiều kỳ vọng vào nó, đặt nó là nguồn thu chính. Nếu chỉ coi nó là việc kiếm thêm lúc rảnh thì thấy nó khá ổn đấy. Trên mạng còn rất nhiều việc có thể kiếm ra tiền nhưng cái gì cũng cần có vốn và phải chấp nhận rủi ro chứ không như pix gần như chẳng mất đồng vốn nào. À mà wingstar cho hỏi M&M là cái gì nhỉ mình mới nghe lần đầu :D

Theo mình biết thì M&M hình như là dạng đa cấp
Nói vậy nhưg k phải như mọi người hình dung đâu
Mấy ngày nghĩ cạp mình đã lân la qua mấy box khác như wingstar, và thấy mấy dạng này khá ổn
Và h cạp là bàn đàn để kiếm $ đầu tư vào mấy site ấy :D

ai kêu cap cap là nghể chính thì sai lầm , 1 ngày 10$ với 5h mỗi ngày là kiếm thêm trong vô số cái cách để kiếm tiền , kiếm cho cá nhân là 10$ chứ biết dùng não thì nó lại khác à . Em nói thế thôi , ai hiểu đc cứ hiểu :| . Còn vô số trò khác kiếm nhiều $ hơn mà và mình cũng đang làm điều đó từ lâu rồi chẳng qua box cạp là nơi mình thích tới lui thôi :D
Kiếm $ thì dễ nhưng tiêu tiền ra sao mới khó và nó vẫn là bài học mỗi ngày bản thân e luôn tìm cách vượt qua nó 1 cách thông minh . $ thì làm ra bn xài hết bấy nhiêu đó là của thời xa xưa , giờ mình khá lớn rồi nên cẩn trọng trong việc tiêu $ . Hãy tập tính toán cho đồng $ mình làm ra mỗi ngày :)

Hãy vượt qua cám dỗ của cái đói thì bạn mới giàu , hãy bắt chước cái sư phụ là chỉ cần hít không khí của đất trời là no rồi

mình thì vẫn trung thành ngày 4 bữa 1 mặn 1 xào 1 canh + tráng miệng trái cây và 1 ly nước giải khát ( sữa , trái cây ) kèm ăn vặt vì mình ko muốn làm sư phụ ốm đói :binhsua01:
Chúc các bạn mau tìm ra lối đi riêng :binhsua90:

ai kêu cap cap là nghể chính thì sai lầm , 1 ngày 10$ với 5h mỗi ngày là kiếm thêm trong vô số cái cách để kiếm tiền , kiếm cho cá nhân là 10$ chứ biết dùng não thì nó lại khác à . Em nói thế thôi , ai hiểu đc cứ hiểu :| . Còn vô số trò khác kiếm nhiều $ hơn mà và mình cũng đang làm điều đó từ lâu rồi chẳng qua box cạp là nơi mình thích tới lui thôi :D
Kiếm $ thì dễ nhưng tiêu tiền ra sao mới khó và nó vẫn là bài học mỗi ngày bản thân e luôn tìm cách vượt qua nó 1 cách thông minh . $ thì làm ra bn xài hết bấy nhiêu đó là của thời xa xưa , giờ mình khá lớn rồi nên cẩn trọng trong việc tiêu $ . Hãy tập tính toán cho đồng $ mình làm ra mỗi ngày :)

Hãy vượt qua cám dỗ của cái đói thì bạn mới giàu , hãy bắt chước cái sư phụ là chỉ cần hít không khí của đất trời là no rồi

mình thì vẫn trung thành ngày 4 bữa 1 mặn 1 xào 1 canh + tráng miệng trái cây và 1 ly nước giải khát ( sữa , trái cây ) kèm ăn vặt vì mình ko muốn làm sư phụ ốm đói :binhsua01:
Chúc các bạn mau tìm ra lối đi riêng :binhsua90:

Làm giàu ko khó :">. Thế bạn biết thêm cái gì hay share cho ae với ^^. Dạo này chơi đột phá. Xâm nhập sang mấy box mmo của nước ngoài, học được khá nhiều cái mới, mà giờ kẹt vốn nên loay hoay mãi. Công nhận bọn nước ngoài nhanh nhạy hơn VN mình nhiều. Nhưng bù lại ae ta lại được cái cần cù và chịu khó. Ráng động não tí thì thành công so với tụi nó ko ít.

Các bác cap pix oi...có ai có code invi nào k cho e cái để e reg nick chiến vs...thank

Làm giàu ko khó :">. Thế bạn biết thêm cái gì hay share cho ae với ^^. Dạo này chơi đột phá. Xâm nhập sang mấy box mmo của nước ngoài, học được khá nhiều cái mới, mà giờ kẹt vốn nên loay hoay mãi. Công nhận bọn nước ngoài nhanh nhạy hơn VN mình nhiều. Nhưng bù lại ae ta lại được cái cần cù và chịu khó. Ráng động não tí thì thành công so với tụi nó ko ít.

chơi đầu tư thì dễ rồi , chỉ quan trọng vốn + liều = $ . Còn cái ăn chắc mặc bền mới cho ra nhiều $ bác ợ :)

chơi đầu tư thì dễ rồi , chỉ quan trọng vốn + liều = $ . Còn cái ăn chắc mặc bền mới cho ra nhiều $ bác ợ :)
Có hướng đi nào mới share cho anh em đi.Cạp mãi chán quá, ê cả mông

captcha chỉ làm kiếm giết thời gian lúc thất nghiệp thôi cậu ah

captcha chỉ làm kiếm giết thời gian lúc thất nghiệp thôi cậu ah

Oh. Nhưng mà đối với nhiều người là tốt nhất đấy bạn. Vì Capt hầu như ko đòi hỏi về vốn lớn + phương thức làm lại dễ dàng hơn hầu hết kiểu kiếm tiền trên mạng khác. Nói thật ra, nếu làm tốt và chăm chỉ, thì capt vẫn xem là nguồn thu đáng kể. Như mình, năm ngoái, 1 tháng làm Pix, ngày làm 8h, 1 tháng cũng tầm 10-12tr, ko ít đâu :D. Còn trong đk khó khăn hiện tại thì 7-8tr cũng ko nằm ngoài tầm tay. Xem như 1 công việc để góp vốn chơi những cái khác :D

hì. đứa bạn mình cũng mới bị ban 2 group = 32 id rùi. mình thì qua offer tìm hiểu hơn 1 tuần rùi, cũng thấy ok. đang định nhảy qua cả mấy cái kia như wingstar mà không đủ time, captcha là đơn giản nhất, dễ kiếm tiền, chắc chắn nhưng là ngày xưa thôi. Giờ khác nhiều lắm, gõ thấy thật mệt mỏi, không còn hứng thú vì không nhiều tiền nữa, trì trệ thật. gõ 4,5$/ngày thì vừa. còn để 10+ thì mệt lắm.
Thế nên lúc nào các cái kia sụp đổ chắc mọi người mới quay lại cạp thôi. hic. Box captcha người đến cũng nhiều mà người ở lại chẳng đc bao nhiêu ...:(

tớ đây cầu mong ngày 4,5$ thôi mà còn ko nổi vì pix nó điên nặng rồi.chứ nó mà ổn thì 6$ tớ vẫn làm ra thôi :(:binhsua88:

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Oh. Nhưng mà đối với nhiều người là tốt nhất đấy bạn. Vì Capt hầu như ko đòi hỏi về vốn lớn + phương thức làm lại dễ dàng hơn hầu hết kiểu kiếm tiền trên mạng khác. Nói thật ra, nếu làm tốt và chăm chỉ, thì capt vẫn xem là nguồn thu đáng kể. Như mình, năm ngoái, 1 tháng làm Pix, ngày làm 8h, 1 tháng cũng tầm 10-12tr, ko ít đâu :D. Còn trong đk khó khăn hiện tại thì 7-8tr cũng ko nằm ngoài tầm tay. Xem như 1 công việc để góp vốn chơi những cái khác :D

bác này xạo ghê.cho là 1 tháng bác làm 9 triệu đi vậy quy ra 1 ngày bác làm được là 300k,mà 300k tương đương khoảng 15000 ảnh,nếu tính ra tốc độ gõ mà chia đều 8 giờ 1 ngày vậy chẳng lẽ tốc độ 1 giờ của bác tới gần 1800 cơ à,hiếm hoi lắm mới có người có được tốc độ đó.mà có thì cũng chả thể nào ngồi gõ 8 tiếng liền với cái tốc độ đó được,tại vì ngồi lâu mà gõ thì sẽ mệt mỏi vô cùng,ko ai có thể làm nổi.đó mới tính sơ bác làm 9 triệu 1 tháng.vậy còn từ 10 tới 12 triệu vậy thì tốc độ của bác chẳng lẽ lên tới 2000 ảnh 1 giờ.xạo mà ko tính toán ,cưa bom vừa thôi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week